Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Dẫn Lối Con Tim / Sai Tarn Hua Jai | James Ma & Mint Chalida - Vietsub ep 11 End

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-11-2017 18:09:42 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã Việt sub bộ phim này !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-11-2017 16:55:24 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung xem phim này chủ yếu vì hai bạn trẻ James và Mint C vì thích từ hồi Khun Chai rồi mà cũng kiểu buồn lắm luôn. Qua đây hai đứa cũng khổ k kém, thích kiểu 2 nhân vật chính k phải tiểu thư và hoàng tử mà cả 2 phải cùng cố gắng vươn lên vì khó khăn trong cuộc sống. Cảm giác vậy nó mới thấu hiểu nhau sâu sắc và cảm thông cho nhau.

Bình luận

@grace_Mk: có Khun Chai Ronnapee đó bạn, phim này mình k xem lồng tiếng nên mò xem engsub. Phim này cốt truyện hay, nhạc cực hay và quan trọng là 2 bạn JamesMint đẹp lắm ý.   Đăng lúc 4-12-2017 12:11 AM
Hai bạn trẻ này có bộ khác đóng cùng nhau hả bạn? cho mình tên phim với :)  Đăng lúc 2-12-2017 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-11-2017 03:36:45 | Chỉ xem của tác giả
huhu vô tình xem phim rồi lọt hố cuồng quá làm sao bây giờ Thích tính cách của cả 2 nhân vật chính, nam chính ban đầu có vẻ không mạnh mẽ, không dứt khoát nhưng thực chất ko phải vậy, a cũng chỉ vì có nỗi khổ riêng chịu ơn người ta nên ko thể ngang nhiên tuyệt tình chống đối được, xem đến tập 8 thấy a dứt khoát từ chối kết hôn mà vui quá cuối cùng a cũng hiểu mình nên làm gì, nhưng thương cái bị tát đến đỏ mặt tía tai, mong là a vì Lamun bỏ đi mà thay đổi chủ kiến. Lạc đề tí là tò mò ko biết cảnh quay tát liên hoàn có bị NG nhiều ko nếu nhiều thì tội a tôi quá, cái mặt đẹp zai vậy mà ) Nữ chính ko bánh bèo, có cá tính nhưng không kiểu quá ngang ngược, không biết điều. Nói chung là ưng cặp này quá

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-11-2017 12:49:42 | Chỉ xem của tác giả
sakura_minjoon gửi lúc 28-11-2017 03:36 AM
huhu vô tình xem phim rồi lọt hố  cuồng quá làm sao bây giờ  Thích tính cách của ...

Mình thích cách nữ chính cá tính và k có quá lố như nhiều phim khác. Mà qua tập 9 thấy cảnh nam chính hứa chăm sóc, bảo vệ, k bao giờ bỏ rơi Ying mà tội Ganya quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-11-2017 22:17:36 | Chỉ xem của tác giả
thanks team nha!
mong chờ từng Ep
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-11-2017 23:53:35 | Chỉ xem của tác giả
Kyoko2601 gửi lúc 29-11-2017 12:49 PM
Mình thích cách nữ chính cá tính và k có quá lố như nhiều phim khác. Mà qua tập 9  ...

Huhu đúng đó, cảnh ấy thấy Ganya khóc mà thương quá Lúc đầu xem teaser thấy Na chắn súng cho Ganya mình đã mong đây là bước chuyển giúp 2 bạn nhận ra tình cảm của nhau, ai ngờ phim lại đi theo hướng khác Nhưng mà đấy cũng là 1 điểm mình thích ở phim này khi không đi theo những lối mòn cũ. Tình tiết không mới nhưng diễn biến mới mẻ hơn

Bình luận

@grace_Mk: Mình kết 2 bạn lần đóng chung trước rồi, nhưng cũng lâu ko xem phim Thái nên ko để í lần này 2 bạn tái hợp. Ko ngờ xem phim này còn thích hơn phim trước   Đăng lúc 3-12-2017 08:53 PM
Quay lại xem phim Thái vì phim hay, k lối mòn cũ, có Mint C và thêm gương mặt mới Jame Ma, phim đầu tiên của Jame Ma mình xem  Đăng lúc 2-12-2017 10:20 PM

Rate

cass_ice + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-12-2017 21:14:27 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm ad up nhanh nhanh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 3-12-2017 01:16:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích cả hai chính nên không thể chờ hết phim được , ủng hộ subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 3-12-2017 16:11:26 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi e mơis quay lại 4r mình, cho e cmt phát để xem phim nhé ad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-12-2017 00:10:00 | Chỉ xem của tác giả
sakura_minjoon gửi lúc 29-11-2017 11:53 PM
Huhu đúng đó, cảnh ấy thấy Ganya khóc mà thương quá  Lúc đầu xem teaser thấy Na ...

Được cái phim này tình tiết xử lý nhanh và hợp lý hơn là mấy phim Thái khác, nhân vật chính kiểu nhạy bén và khôn ngoan hơn các phim khác. Chứ phim Thái hay có vụ mỗi cái bí mật mà từ tập 1 tới tập cuối mới biết mà toàn là mấp mé còn k nhận ra mới ức chứ. Nói chung Na thì trách nhiệm quá còn Ganya vì yêu thầm mà nhẫn nhịn chịu đựng đến thương. Cảm giác yêu thầm này nói thật là khổ lắm, ai trải qua mới hiểu

Rate

cass_ice + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách