Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: beelinna
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Cứu Tinh Nàng Thiên Nga / Buang Hong | James Jirayu, Kim Kimberly & Bee Namthip - Vietsub E12 End

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-3-2017 18:48:51 | Xem tất
đợi cả năm rốt cuộc cũng đc coi siêu phẩm òi *tít mắt*, thik kim lém lém lun, c ấy lun bik chọn kịch bản, nhân vật đều có sự đột phá khác nhau nên đều làm các fan mong ngóng, đóng cặp vs ai cũng có phản ứng hóa học cả, k bị khớp, đó là 1 sự nỗ lực và 1 chút may mắn mà k phải dv nào cũng có đc, iu c lém. mong rằng c sẽ đạt đc nhiều thành công hơn nữa trg sự nghiệp
Tks ST nha, mọi người vất vả òi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 10:03:36 | Xem tất
Thích Kim...và thích cả James...và khi cả 2 kết hợpbùm.đội ơn súp têm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 16:57:10 | Xem tất
là fan Mark - kim nhưng cũng ráng trông đợi bộ phim này. Luôn ủng hộ kim dù bất kì là dự án nào, hy vọng sẽ cảm thấy vui vẻ như lúc coi "khi người đàn ông yêu"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 17:02:06 | Xem tất
mình ủng hộ phim mới vào để tìm down mà sao mới 1 tập bị block out lại phải trả lười chủ đề thêm lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2017 11:37:03 | Xem tất
phim nì nói thật thính bay khap nơi, thính ngập tràn. em là em lên thuyền của Pim & Ramet từ lâu òi, chèo ko mệt nhưng mệt vì thính của cả 2 rac đầy. ep 4 là ngược tâm òi, hixx nhưng không sao. Khun Ramet cân tất, còn khun Pim thì chơi tới bến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2017 19:42:43 | Xem tất
nhận vật Pimlapas xấu tính không thể tả nổi, ngay cả khi ba mất, tài sản phải bán hết mà tính cách không hề thay đổi, không biết về sau sẽ thay đổi ra sao
còn nhân vật Ramet thì đơn giản là 1 người yêu gái đẹp thôi
nói chung phim này ngoài diễn viên đẹp ra thì tính cách nhân vật mấy tập đầu mình không thích cho lắm, hy vọng mấy tập sau hay hơn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
helios1002 + 5 công tâm! :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2017 22:14:29 | Xem tất
ooi thanks st nhiều nhiều lắm ạ. Ngóng chờ từng giây từng phút ra film gửi ngàn nụ hôn đến st ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2017 13:39:30 | Xem tất
Thích cặp đôi James và Yaya từ bộ phim Chỉ Riêng Mình Em, vừa mới luyện xong bộ Sóng Gió Cuộc Đời của Yaya đã thấy st làm bộ phim của James , lại tiếp tục down về xem thôi .
Tks subteam nhìu nhìu và hóng từng ngày để được chờ xem bản vietsub của Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2017 17:19:42 | Xem tất
Khá thích Kim, nay lại là sự kết hợp mới giữa Kim và James... hy vọng sẽ không thua giữa Kim với Mark

Hóng phim và cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2017 23:38:27 | Xem tất
sao không thấy links dow bạn ơi

Bình luận

Mod đặt ẩn, bạn cần viết bài ủng hộ subteam để hiện link. Nhưng lần sau nhớ viết bài dài hơn nhé.  Đăng lúc 30-3-2017 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách