Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2016] Tìm Lại Tình Yêu / Tam Rak Keun Jai | Nadech Kugimiya, Mew Nitha - Vietsub Ep 14 HD End + xem online #3

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-6-2016 09:10:31 | Xem tất
Mình đã xem xong 8 tập phim và thấy phim cũng nhẹ nhàng như mình nghĩ, nhưng không hấp dẫn nhiều, vì nhiều tình tiết trong phim nó cứ na ná như những phim khác mình đã xem

Mình đã hơi bội thực với kiểu nam nữ chính cứ cãi nhau rồi lại yêu nhau, nữ chính tỏ ra cứng đầu, kiêu kỳ, bất cần với nam chính... mà quên mất 1 điều là nữ chính là người làm thuê mà dám cãi chủ thế thì có mà bị đuổi việc sớm

Các tình tiết đôi phụ mình cũng thấy phi lý. Chẳng hiểu phim nói về Thái năm nào mà mọi người rút súng bắn nhau dễ thế, cậu công tử xấu tính sao ra vào khách sạn nhà người ta dọa cả chủ nhân cứ như chỗ không người, rồi ở cửa hàng bán quần áo, ở hội thảo nữa, cứ như thể cậu ta là chúa tể ấy

Nàng Nong yêu chú Ram thì cũng được, nhưng phim cho tạo hình 2 người khác nhau quá, chú Ram quá già và rất nông dân, còn Nong thì quá trẻ, xinh đẹp và cực kỳ tiểu thư. Nếu chú Ram xấu một chút nữa thì khéo thành quái vật và công chúa mất

Mẹ Na thì cứ như nhân vật dở người, chẳng hiểu trong đầu chị ta nghĩ gì, suốt ngày theo giai, cãi nhau với bố và chẳng thèm quan tâm gì đến con gái, 1 nhân vật có vẻ phi thực tế

Được cái nam nữ chính đều xinh đẹp, diễn xuất cũng ổn nên mình sẽ cố xem nốt mấy tập còn lại xem sao

Bình luận

đúng rồi, mình xem phim thấy buồn cười nhất là mấy đoạn cứ giở tí là lôi súng ra chuẩn bị báng nhau ấy, thôi nhưng đc cái nam chính đẹp zai nên ổn cả :))   Đăng lúc 29-6-2016 09:09 AM
Phim Thái đa phần là zậy đó bạn, nhưng có điều là diễn xuất tốt và diễn viên đẹp nữa^^  Đăng lúc 19-6-2016 08:17 PM
Thanks bạn nxuyen91 đã quá khen ;)  Đăng lúc 19-6-2016 10:54 AM
Bình luận của bạn đáng eo quá, đọc mà mình lăn ra cười =]]  Đăng lúc 19-6-2016 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2016 14:14:02 | Xem tất
oài, vừa mới tải mới cày xong...
phim hay, nữ chính đẹp, mà  quan trọng là  nam chính đẹp trai quá
phim nói về tỉnh yêu nhưng cũng đề cập tới gia đình và bảo vệ rừng, vừa hành động vừa hài vừa lãng mạn, đặc biệt là nam chính đẹp trai không tả nổi :3 :3
ôi, mình em mà nghiện đi luôn í, chuẩn men soái ca của các soái ca, vừa men vừa ngaaufuuuu...
cảm ơn subteam đã dịch, yêu subteam nhìu nhìu, hóng có tập mới qua đi ạ :3

Bình luận

mình mới bắt đầu cày phim thái mấy tháng nay thôi mà cũng mê anh nam chính này vật vã đây, ý là tạo hình phim này ảnh trông già và bớt đẹp trai đi nhiều rồi đó hehe   Đăng lúc 3-7-2016 02:22 PM
không biết bo giờ mới có tập mới nữa, mình đợi mỏi mòn rồi....  Đăng lúc 29-6-2016 09:09 AM
ban đầu mình cũng xem vì mê diễn viên, sau thấy nội dung cũng hay nữa :)  Đăng lúc 21-6-2016 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2016 23:21:17 | Xem tất
[T-Zone].Tam.Rak.Keun.Jai.Ep09.HD.KITES.VN

Link torrent post #2!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2016 18:46:42 | Xem tất
Hạnh phúc vỡ òa khi vào zone thấy ngay có tập 9 HD!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ôi, em đợi lâu lắm rồi ạ, tks team nhiều, em bị cuồng phim này rồi đến nỗi không biết phải làm sao nữa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 19:10:16 | Xem tất
[T-Zone].Tam.Rak.Keun.Jai.Ep10.HD.KITES.VN

Link torrent post #2!!!

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 07:44:03 | Xem tất
không hiểu sao phim hay, dv đẹp cơ mà ít người vào lượn quá chắc là trang chủ diễn đàn không có poster quảng cáo nên ít người biết đây
mỗi ngày cứ vào trang một lần update xem tình trạng phim,có tập mới hay chưa vì nghiện quá thể. nói thật, chị nữ chính không bánh bèo nhưng không thích chị này, hoặc là kiểu phim thái nó thế. cơ mà bị thích anh e nhà Sing Nong - trai tài gái đẹp. Sing thì đập zoai không nói rồi cơ mà Nong cơ, cũng đẹp kinh hồn luôn ấy, lúc nào cũng một cây Chanel đẹp mà nghiện, dáng đẹp, xinh thôi rồi
nói chung là bạn nào muốn xem thì cứ tải ngay luôn đi, đừng đợi nữa, một bộ phim hay của thái đấy )
cảm ơn st lần nữa vì đã cho ra một sảng phẩm hay như vầy à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2016 16:52:51 | Xem tất
nữ chính mặt bánh bao vãi nhưng đang yêu NAdech fjm nào đóng cũng đẹp trai diễn hay nếu kb ở ngoài co ny rồi co khi còn tưởng yêu bạn diễn trong fjm thật T__T

Bình luận

Nói Na có ny r thì k chính xác đâu bạn vì 2 bạn ấy chưa công khai :)  Đăng lúc 12-9-2016 03:51 PM
ảnh có ny rồi sao * vỡ tim*  Đăng lúc 1-8-2016 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2016 12:32:02 | Xem tất
Cốt phim cũng đã có nhiều, nhg vẫn có cái gì đó hấp dẫn và đã xem một lèo hết bộ luôn!! Phim xem hài dã man, anh nhân vật chính đáng yêu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2016 22:12:16 | Xem tất
[T-Zone].Tam.Rak.Keun.Jai.Ep11.HD.KITES.VN

Link torrent post #2!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2016 20:03:01 | Xem tất
[T-Zone].Tam.Rak.Keun.Jai.Ep12.HD.KITES.VN

Link torrent post #2!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo