Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhthai201
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2016] Anh Không Phải Ảo Thuật Gia/Piang Chai Kon Nee Mai Chai Poo Wised | Kimberly Ann Voltemas, James Ma - Vietsub Ep 5 HD

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-5-2016 20:10:07 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng với vẻ đẹp sang chảnh của bạn Kim. Phong thái có nét hao hao giống Yaya. Mà bạn Kim đóng vai này hay khi thủ vai nữ cường. Rất mạnh mẽ quyết đoán. Dù ở nhà hay ở công ty vẫn toát lên vẻ đẹp hiện đại. Còn bạn James Ma lần đầu tiên thấy một bác sĩ rất ngầu như thế lái xe mô tô để đi làm. Một phong cách rất bụi. Cảm thấy thích tạo hình này khác với những ngoại hình lịch lãm của phim Thái khác. Mình thực sự rất thích phim này.
P/S: Mình có lời thỉnh cầu nhỏ. Các bạn có thể vietsub bài hát OST đầu tiên mà các bạn đã đăng. Mình rất ấn tượng với bài hát đấy.

Bình luận

Cảm ơn bạn nhiều  Đăng lúc 26-5-2016 06:58 PM
đã có vietsub rồi nha bạn :D  Đăng lúc 26-5-2016 01:29 PM
Cảm ơn bạn rất nhiều đã quan tâm đến lời thỉnh cầu của mình. Cuối cùng cũng ra lò tập 2. Cảm ơn bạn rất nhiều  Đăng lúc 18-5-2016 11:25 PM
Có vietsub bạn ạ :D chờ chút chúng mình sẽ public sớm thôi ^^  Đăng lúc 18-5-2016 02:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-5-2016 08:04:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá trời luôn, mình có xem đến tập 2 được sub bên fanpage của Mark Kim nhưng không thõa mãn nên đu xem bản raw đến tập 6 rồi. Xem phim thấy thích thú từ nộ dung đến nhân vật, đặc biệt à mấy cảnh a Wat nhìn chị Nurth đắm đuối rồi cười ý. Mình chỉ mong biết tiếng Thái để dịch đỡ cho mấy bạn subteam để có nhiều bạn được xem bản vietsub của phim này hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-5-2016 11:14:22 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đã coi engsub nhưng vẫn down về ủng hộ ST. ST fighting!
Phim hay chịu ko nổi lun. Mình hóng phim từ lúc có news confirm của p'Anne
mấy tập đầu chưa hấp dẫn lắm nhưng từ tập 2 ẻm cưới hay lắm lun.
Phim này là phim đầu của JMa mà m coi, kết ẻm lun. cả bạn nam phụ Pop nữa.
Kimmy dx càng ngày càng tiến bộ, khả năng tạo chemistry của em đúng là ko đùa đc. Inter fan nhiều ng thích couple chú cháu lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-5-2016 12:04:54 | Chỉ xem của tác giả
tưởng nhà lakorn ko sub phim này òi chứ. hixx tung bông thôi nào. hy vọng subteam sẽ quan tâm bộ phim đang dẫn đầu tỷ suất người xem trên CH3. cảm ơn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-5-2016 21:07:03 | Chỉ xem của tác giả
[T-Zone] Piang.Chai.Kon.Nee.Mai.Chai.Poo.Wised.Ep02.HD.KITES.VN.mkv

Link torrent post #2!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-5-2016 23:31:13 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn Kim sang chảnh theo kiểu tiểu thư con nhà doanh nhân thì đối thủ của bạn cũng có vẻ đẹp sang chảnh nhưng thuộc kiểu dữ dằn chẳng phải vừa. Rất thích nữ diễn viên đó đóng rất đạt biểu cảm cũng rất tốt. Đôi lúc thấy bạn này hợp đôi với bác sĩ hơn là nữ chính. Nói chung dàn diễn viên diễn rất đồng đều ai mình cũng rất thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-5-2016 07:47:44 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi phim hay quá nên minh coi bản tiếng Anh trước rồi nhưng vẫn chờ Vietsub của Team nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-5-2016 07:54:21 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi hình như có 3zaap của phim này đó, nếu ad có thời gian add sub 3Zaap nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-5-2016 18:53:43 | Chỉ xem của tác giả
[T-Zone] Piang.Chai.Kon.Nee.Mai.Chai.Poo.Wised.Ep03.HD.KITES.VN.mkv

Link torrent post #2!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-5-2016 19:04:25 | Chỉ xem của tác giả
Công nhân team vietsub nhà mình cũng làm nhanh đấy chứ. Cảm ơn các bạn rất nhiều đã đưa ra bản vietsub nhanh nhất có thể. Nói thật phim này mình cuồng lắm luôn. Thích bác sĩ Wat, thích nữ doanh nhân Noot và cô nàng tiểu thư đỏng đảnh Som. Thích các cảnh tình cảm của hai anh chị nhà ta nhưng chỉ tội ít quá với lại được hưởng có chút hạnh phúc thì sóng gió lại ập tới. Ghét cái kiểu này ghê luôn.
Hihi trong tập mới nhất hai anh chị nhà ta đã thuộc về nhau và mức độ ghen tuông cũng dữ dội hơn. Mong sau những sóng gió cuộc đời hai anh chị lại hạnh phúc.
Thường mấy phim Thái kết thúc có hậu nhưng cái kết đó không đậm, không làm thỏa mãn người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách