Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Nàng Dâu Hoàng Gia / Sapai Jao | Pope Thanawat, Namtarn Pichukkana - Vietsub Ep 17 HD End + Show 3Zaap [P1 page 9 - P2 page 13]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 1-2-2016 05:08:02 | Chỉ xem của tác giả
cho mềnh hỏi, vietsub của film là vào thứ mấy ấy nhỉ để tiện theo dõi. chứ xem nosub k hiểu cái mô tê zề.
thôi thì trong lúc chờ tác phẩm điện ảnh mới của bạn Dơn nhà mềnh thì mềnh sang đây đổi gió.
xem film thái vui vui nhẹ nhàng mà k bị troll như biên kịch nim reply 88 đã làm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 1-2-2016 05:12:24 | Chỉ xem của tác giả
mà ost của film cũng hay nữa nhé.
https://www.youtube.com/watch?v=jailNb1O5DU
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-2-2016 05:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-2-2016 05:16:58 | Chỉ xem của tác giả
nửa đêm, nhân lúc pà con đang ngủ, quăng gạch xây nhà nào...
https://www.youtube.com/watch?v=J-SP9Yv4Rso

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 1-2-2016 08:48:36 | Chỉ xem của tác giả
xem mới mấy tập đầu mà ức chế ghê luôn á. Cái anh khun Chai Rong ý phải nói là yêu quá đến mù quáng luôn a, mọi sự rành rành trước mắt thế mà cứ rộng lượng đến ngốc đối với Ying Koy. Ai cũng thấy cũng hiểu mà chỉ một mình chai Rong là cố bỏ lơ, rồi cho qua. nói như anh bạn của cái cô viết tạp chí là lụy tình quá mức.
còn Ying Koy thì khỏi phải nói quá là ích kỷ, rồi cái kiểu không vừa ý là la hét với đập đồ, chẳng có "phép tắc" của "quí tộc", bố mẹ chị gái cũng không chịu nổi nhưng vẫn chièu và không còn cách nào khác là chiều theo, hết nói nổi. Là kiểu người chỉ nhìn bề ngoài. Chính việc hành động theo cảm tính khiến cho Ying Koy mất rất nhiều thứ mà khi không nắm chắc trong tay mới thấy đến giá trị thật của nó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 1-2-2016 20:34:01 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào biết tiếng Thái, có thể dịch cho mình và mọi ng dòng chữ Khun Chai Rong viết trong cuốn sổ có ép bông hoa của nữ 9 ko vậy?? Thanks!
Xem phim bấn quá, cả ngày tua lại tập 8 coi hoài ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 2-2-2016 10:31:30 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh vừa tua một lèo bộ này xong, nên rút ra được một số ý kiến:

-Anh Chai Rong qá ư là mù quáng trong tìn yêu mù quáng đến mức ...hơi ''ảo". Phải mình thì chắc Yingkoy đã k còn cái răng nào mà suốt ngày la hét om sòm như vậy
-Cặp đôi Chai Lek vs P'see hơi bị gượng ép quá do phân cảnh của cặp đôi này hơi ít. Bạn đóng P'See rất xinh nhg vì đóng vai nhu mì nên đôi lúc trong hơi cuwnsng
-phim vẫn giữ được nét vốn có của phim Thái, nhiều tình tiết dài lê thê đén vài tập, có những phân cảnh quay xong mặt các nhân vật thì hết phim
Túm váy là : phim hay vừa đủ

Chúc các bạn xem phim vui vẻ
Chúc ST năm mới khỏe để sớm ra tập mới cho cả làng xem nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 2-2-2016 16:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy theo cảm nhận chung về các phim Thái thì phim này là rất hay rồi. Tình tiết lê thê, thoại dài dòng, nội dung nhiều lúc lan man, nhân vật thừa sắc thiếu cá tính là đặc sản của phim Thái rồi. Nhưng mà nói thật, mình cảm thấy phim này 2 diễn viên chính diễn rất ok mà. Chắc tại mình thích Namtarn nên cảm thấy em ấy diễn khá là lưu loát. Nội dung phim cũng không quá sa đà vào mấy tình tiết cẩu huyết, thậm chí nhiều lúc cũng cảm thấy tính nhân văn cao. Ví dụ như nhân vật Công chúa, vẫn giữ tôn nghiêm lại hiểu biết nhân hậu, nói gì làm gì cũng  công bằng, hay như bà mẹ của mấy anh zai cứ lông bông nhưng thỉnh thoảng lại thốt lên một câu thâm thúy. Mình rất thích phim này, mặc dù đã xem hết bản engsub nhưng vẫn chờ từng tập của Kites làm vì các bạn làm sub là số một luôn mà!

Bình luận

cmt của bạn iu quá cơ <3 <3 <3 Mình cũng khoái bà mẹ, nhìn vậy chứ hổng có dễ bị dắt mũi đâu. Phán mấy câu, Rui đơ luôn =]]  Đăng lúc 3-2-2016 10:36 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 3-2-2016 17:48:30 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu mình mới xem film Thái mà mê thế này, thanks subteam nhiều nhiều, tiếp tục hóng ep9 nè. Phim gì mà nam nữ gì ai cũng đẹp, thix nhất là Khun Chai Rong Chai Lek với Sa đó. See đẹp và hiền lành, thông minh nhưng kín đáo tế nhị. Phim đáng yêu quá trời luôn. Nhạc phim cũng hay nữa, mình bị ghiền mấy bài nhạc phim luôn ^^

Bình luận

oh vậy ah bạn, thanks b nhìu, tết đang rảnh rỗi, luyện thử mới dk ^^  Đăng lúc 4-2-2016 09:31 AM
Bạn xem thêm Majurat See Nam Pueng coi. M thấy phim đó cũng hay :)  Đăng lúc 4-2-2016 08:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 5-2-2016 21:41:10 | Chỉ xem của tác giả
[T-Zone].Nang.dau.hoang.gia.Ep09.HD.KITESVN.COM.mkv

Link torrent post #2!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách