Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Nàng Dâu Hoàng Gia / Sapai Jao | Pope Thanawat, Namtarn Pichukkana - Vietsub Ep 17 HD End + Show 3Zaap [P1 page 9 - P2 page 13]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-1-2016 11:16:17 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem hết tập 5, phim buồn cười kinh khủng. Trai xinh gái đẹp thì đầy rẫy, nhìn mãn nhãn. Hồi đầu xem phim vì Namtarn, cảm thấy em ấy rất đáng yêu, diễn xuất tốt mà lại linh hoạt. Xem phim đến giờ thì cả dàn diễn viên đều khiến mình thích. Ấn tượng nhất trong diễn xuất của dàn diễn viên phụ là cái tư thế đi đứng của Koy, nhìn bả lắc vặn thừng từ trên xuống dưới từ phải qua trái mà lé mắt luôn. Nhưng chị này diễn cứ quá đà thế nào ấy, mặc đồ thì già khủng bố luôn. Chắc vậy mới nổi bật tính cách của Koy. Xem mấy tập đầu thì kịch bản nhiều đoạn vẫn hơi lê thê, theo đúng chuẩn Thái luôn, giới thiệu nhân vật, background của mọi người mà mất mấy tập. Đến tập 5 thì phim có biến chuyển rõ ràng, tình tiết hấp dẫn hơn hẳn. Mình lại ngồi ngóng sub từng ngày thôi. Thanks subteam rất nhiều nhé!

Bình luận

con nít lắm, anh Rong dọa đánh một cái là đi mách vú ngay. Nhõng nhẽo không chịu đc =]]  Đăng lúc 18-1-2016 02:52 PM
Thì diễn viên đóng vai Ying Koy bảo cố tình mà bạn, sống mà cứ y như đóng kịch, thiệt chịu hổng nổi =]] Thấy Khun Chai Lek cũng dễ thương, nhìn to xác vậy mà   Đăng lúc 18-1-2016 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-1-2016 15:45:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 20-1-2016 16:40:11 | Chỉ xem của tác giả

tưởng ko hay ai ngờ hay ko tương <3
mới đầu nhìn a nam chính ko thích lắm, xem phim rồi yêu lúc nào ko hay
a chị dv chính quá đẹp đôi, tiếc là ko thành đôi ngoài đời thật ((
hóng tập mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-1-2016 21:10:29 | Chỉ xem của tác giả
huhu ngóng phim dài cổ, hay quá đi, vô tình xem đc đoan cut trên fb lần mò vô xem
đoạn đầu hơi dài dòng một chút nhưng bắt đầu đi vào mạch phim làm cho ko thể dời được
hóng hóng quá đi, cảm ơn subteam nhiều nhiều nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 21-1-2016 03:44:56 | Chỉ xem của tác giả
Today Show

Trong khi đợi ep6 thì mời mọi người xem Today Show để cùng nghe dàn diễn viên chia sẻ thêm về quá trình quay phim nhé. Để biết trên phim lãng mạn tình cảm vậy chứ ngoài đời cũng chọc gheo nhau ghê lắm Mọi người tua đến phút 3.50 để xem sub nha.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-1-2016 20:55:05 | Chỉ xem của tác giả
[T-Zone].Nang.dau.hoang.gia.Ep06.HD.KITESVN.COM.mkv

Link torrent post #2!!!

Bình luận

tập 6 mà sao để tập 7 vậy bạn?  Đăng lúc 21-1-2016 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-1-2016 00:25:02 | Chỉ xem của tác giả
hóng sub từng ngày, từng giờ... thank sub team nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-1-2016 11:14:28 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là phim coi được ghê, haha lâu rồi ko xem phim Thái
Ban đầu xem vì thấy co em đáng yêu lí lắc bây h lại kết cô chị nhu mì ngoan ngoãn
Hóng phim từng ngày hcung với mọi người

Bình luận

À là cũng thông minh dễ thương nhỉ, phù, mmi2nh lại cứ tưởng sẽ chuyển mình thành phản diện thì tệ quá :))  Đăng lúc 23-1-2016 09:34 PM
Hả sau này bạn ấy sẽ thành phản diện sao :((  Đăng lúc 23-1-2016 08:28 PM
Cô chị nhìn nhu mì chứ k dễ bị ăn hiếp đâu bạn. Về sau bạn sẽ càng thích cách hành xử của cô chị á :)  Đăng lúc 22-1-2016 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-1-2016 19:54:09 | Chỉ xem của tác giả
hóng sub từng ngày luôn.có tập mới là bay vô tải về luôn, nhiêu đây là ko đủ gia tài luyện tết rồi huhu e coi phim thích salin và khun chai quá trời ajaaaa, thích luôn cả chị namtarn và a pope ngoài đời.mà thấy cơ hội hai a chị nỳ thành đôi hông có huhuhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-1-2016 00:00:31 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình lết xác qua phim Thái nè vì thấy mấy đoạn cut quá ư là mắc cười trên fb nè. Há Há
Mà phim hay quá, xem rất ư là vui luôn ấy, mặc dù không có biết nhiều về diễn viên Thái nhưng mà tui hơi bị kết dàn trai xinh gái đẹp phim này rồi nha. Mong phim sẽ có HE há há

Bình luận

hehe welcome bạn đến với phim T nè ;) Đa số phim T HE, bạn đừng lo. Đc cái phim dài 2 tiếng, coi phê gấp 2 lần so với 1 ep phim khu khác =]]  Đăng lúc 25-1-2016 07:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách