Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Một Nửa Linh Hồn Vì Em / Song Huajai Nee Puea Tur | Mario Maurer, Mint Chalida [Vietsub E11 HD]

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 26-3-2017 04:43:21 | Chỉ xem của tác giả
mod ơi! khi nào có tập cuối vậy ạ? ^_^
chờ sub nhà mình để down về mak ko thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 26-1-2018 13:23:29 | Chỉ xem của tác giả
ôi nhà mình bỏ quên tập 12 luôn hợ? ko có tập cuối sao?
phim hay mà. Mario diễn hay thôi rồi. Đóng đa nhân cách mà mắc cười chết ), lúc hóa thành Mek dễ thương thôi rồi luôn . Mint đóng cũng tạm được. Nhưng thấy nhiều đoạn chị này làm quá biểu cảm lên, diễn hơi lố thành ra ko có cảm giác thật. Cảm giác đang diễn thì đúng hơn . So ra thì tuyến nhân vật phụ diễn hơn nữ chính. Họ diễn tự nhiên vô cùng.

Mong nhà mình làm nốt tập cuối được ko ạ? Please!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 23-2-2018 17:13:38 | Chỉ xem của tác giả
StefanieVu gửi lúc 19-11-2015 08:54 AM
Trời ơi mình bị cuồng fim này. Ở ẩn lâu lắm rồi mới nhoi ra com vì bấn Mario với Mint ...

Mình thấy Plerng Toranong vs Rising Sun ảnh diễn được mà. Hí hí. Mỗi người 1 cảm nhận. So ra mình thích ảnh đóng lakorn hơn ấy. Tại vì mấy bộ phim điện ảnh của ảnh nổi tiếng để đời quá rồi nên nhìu người ấn tượng ảnh đóng movie tốt hơn thì phải?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 29-5-2018 17:41:55 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn chủ rạp đã up phim này. Xin cho tập 12 nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 19-7-2019 23:56:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi từ bộ phim này mà mình thành fan của Mario luôn rồi Mario diễn hai vai quá xuất sắc, nhưng vẫn thích những vai bá đạo, lạnh lùng hơn là si tình, ngốc nghếch. Xem qua 4 bộ của ảnh đóng thì bộ này thích nhất, diễn vừa hay lại thêm chemistry với Mint cũng đạt nữa.
Mint C thì tiến bộ hơn qua từng vai diễn rồi, mà công nhận những đoạn mặc cổ trang của Thái chị ấy hợp thật, hợp hơn hiện đại nhiều. Đây là đôi mà mình tha thiết mong chờ nhà đài sẽ làm thêm phim cho 2 người đóng tiếp với nhau vì chem quá đỉnh.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách