Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Một Nửa Linh Hồn Vì Em / Song Huajai Nee Puea Tur | Mario Maurer, Mint Chalida [Vietsub E11 HD]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 16-11-2015 23:56:45 | Chỉ xem của tác giả
Một Nửa Linh Hồn - E04 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-11-2015 00:27:35 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù comment này hoi kỳ nhưng mình mong Ad Team đọc xong có cùng tâm trạng & nôn giống mình..Trong 11 tập youtube CH3 tung lên rồi của phim này thì mình hóng nhất tập 5, quá nhiều cảnh tình cảm - nhất là lúc anh Tan hun em ấy sáng ngủ dậy..trời ơi..mún xểu ))
Mong là Ad team sẽ làm nhanh làm sớm làm gấp tập 5 hihihihii. Thanks các bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-11-2015 08:54:04 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi mình bị cuồng fim này. Ở ẩn lâu lắm rồi mới nhoi ra com vì bấn Mario với Mint C. Đôi này diễn fim này chemistry tóe khói luôn.

Mario lúc trc đóng lakorn hay bị flop, đóng fim này khác hẳn luôn. Diễn Mek lẫn Tan cực tròn vai. Người thì cute, người thì bá đạo.

Mèng ơi lâu lắm rồi mới bấn phim Thái thế này.

Taew đóng với Mario ko có đc chemistry như Mint C đóng. Nhìn ảnh thì ko cảm nhận được nhiều bằng coi phim. Lên fim đúng là dễ thương cả đôi. Fim hay dữ dội ko nỡ để hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-11-2015 00:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Bắt đầu từ tập 4 thì phim nhiều cảnh tình cảm và gây cấn hơn rồi :-x trước h mình chỉ xem Mint C phim Cubic và phim này cứ nghĩ chemistry giữa Mint với Bomb vậy là trọn vẹn rồi ai dè chế với P'Oh còn dữ dội hơn không biết có ai như mình không cứ thấy Mario-Mint (MM) bây giở cũng như MK lúc trước vậy Mark hay chọc là Kim mập còn h P'Oh lại hay chọc tay chân Mint to như con trai vậy mong CH3 ghép đôi a c thêm vài phim rồi a c phim giả tình thật như cặp kia thì hay biết mấy (hi vọng mọi ng không phiền với sự liên tưởng này của mình) bấn #malida quá rồi :-x cảm ơn subteam đã sub bộ này dù trên web nhiều nơi sub nhưng mình chỉ  chọn sub do Kites làm để tải về trữ trên lap thôi :-*

Bình luận

mình cũng nge nói Mint có bạn trai ùi :( là a Pupaa zì đó :( bữa xem Today show MC hỏi có "fen" chưa c nói chưa làm mình vui mừng trong bụng :((  Đăng lúc 24-11-2015 04:01 PM
em ca sĩ xyz nào đùng ko c chổi :)))) cũng xinh  Đăng lúc 24-11-2015 12:43 AM
Mariooo nghe bảo cũng có ty mới rồi mà =)))  Đăng lúc 23-11-2015 10:45 PM
rat tiec la Mint C co ban trai r ko phim gia tinh that dc nua roi :(((  Đăng lúc 23-11-2015 07:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-11-2015 09:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Youtube chính thức của CH3 đã phát sóng xong 12 tập của phim...Mặc dù coi hình tới lui muốn nát rồi, nhưng giờ vẫn ngóng từng tuần để xem trọn vẹn bằng Vietsub..hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-11-2015 10:57:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá hay và dễ thương, mặc dù tiến độ ra phim hơi muộn, nhưng vẫn ngóng, mỗi tập dài gần 2h, xem quá đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 22-11-2015 18:28:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bị cuồng cái phong cách, cử chỉ, từ ngoại hình cách ăn mặc cho đến tính cách nhân vật của chị Mint rồi, ôi sao mà nó thật và dễ thương quá đi <3, chắc đây là bộ thứ 2 rồi, phim nào chị cũng toàn hình tượng của tui hết, không cần ăn mặc đẹp, mặc cho ai hiện đại, sang trọng thì chị vẫn mặc theo cách riêng mình. Yêu quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 22-11-2015 23:27:53 | Chỉ xem của tác giả
phim siêu hay, vô cùng hấp dẫn đáng xem
không phải tín đồ của phim Thái nhưng vô tình xem phải phim này thấy rất ổn <3
hy vọng subteam làm sub đến cuối cùng cho những người yêu thích như mình được tận hưởng trọn vẹn bộ phim. Chân thành cảm ơn subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 25-11-2015 13:17:38 | Chỉ xem của tác giả
up, làm ơn up thêm nguồn khác, torrent mình bên nước ngoài kéo ko nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 26-11-2015 10:25:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngày nào tui cũng lượn ra lượn vào topic này hết, bị nghiện film này rồi. Ta nói Mario với Mint C tình hơn cái bình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách