Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Mãi Mãi Một Tình Yêu / Neung Nai Suang | James Jirayu, Yaya Urassaya - Ep 12 End + Xem online #4

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 13-6-2015 10:36:40 | Chỉ xem của tác giả
Đang vào mùa thi nhìn thấy phim hay là muốn quăng hết tập vở sang một bên mà xem phim. Bên t ra ep 5 phóng vào xem luôn dù chẳng hiểu gì cả. Tập 1 tua đi tua lại nhiều lần thuộc lời thoại luôn rồi. Yaya nhìn dễ thương quá. mấy kiểu nhân vật nhìn có vẻ hợp với Yaya ngoài đời. James Ji cũng dễ thương quá chừng luôn. Luôn tìm cách ghẹo Yaya mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 13-6-2015 11:24:21 | Chỉ xem của tác giả
Đang trong thời gian thi cử mà ra lắm phim hay vậy ( Lâu lắm rồi mới có cảm giác thèm khát phim đến vậy ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 13-6-2015 12:09:56 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị nhà ta đúng là giống chó với mèo thật. Tính cách y chang mà cách tặng quà y chang nữa chứ. Anawat tặng tượng con chó còn Poom tặng tượng con mèo. Hợp quá luôn. Bé Khun Ying dự đoán Neung và Poom sẽ yêu nhau như tượng con chó và con mèo vậy. Lót gạch đợi hai anh chị yêu nhau. khun Ying dễ thương quá, nhỏ vậy đã mai mối cho anh chị nhà ta rồi.
P/s: Mặt Poom bị biến sắc khi nghe Neung tặng con chó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-6-2015 17:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Ô đang trong thời gian nóng thế này(thời tiết nóng and thi cử ngập đầu) mà phim nó lại Hot vậy, hỏi dân tình biết phải làm sao. thank nhóm Sub nhé vì đã sub bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 13-6-2015 21:50:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim này quá lay luôn lại đc cả dàn dv đẹp
Thích Yaya với James nhiều lắm luôn, mọi khi toàn xem NadechYaya bây h xem sang JamesYaya vẫn thấy hay
Hóng các tập tiếp theo !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-6-2015 22:36:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang xem phim này. Hay cực hay luôn.
Ngoài cái couple chính mìn cũng thích hai anh em Pu với Pam. Người đâu mà tốt dễ sợ hà
Nếu là ngoài đời chắc mình về với đội của anh Pu quá.

Bình luận

Chuẩn rồi bạn à. Nhìn bà mẹ vợ khiếp dã man. Cớ sao người tốt không được hạnh phúc :(((  Đăng lúc 14-6-2015 11:46 AM
Ừ anh Pu kiểu anh trai vui tính dễ thương, rất chi là bảo vệ e gái luôn. Đáng tiếc là tình yêu của a trắc trờ quá, mẹ vợ tương lai a dã man quá :((  Đăng lúc 14-6-2015 01:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 13-6-2015 23:53:09 | Chỉ xem của tác giả
Help me! Cả nhà ơi cho mình hỏi tý: sao mình down về k đc zây...ai bít chỉ mình vs! thanks all!

Bình luận

Seed bình thường nha bạn. Giờ bạn down đc chưa? :)  Đăng lúc 14-6-2015 01:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-6-2015 00:00:39 | Chỉ xem của tác giả
Phố Diều ơi, cuối tuần vui vẻ nhé.
ráng cho bọn t phang thời tiết bằng tập 3 nha.
Hot... Hot... Quá..hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 14-6-2015 09:30:23 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là phim này  tuy theo motuyp cũ lãng mạn này nọ nhưng nội dung rất hài và diễn viên hết sẩy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-6-2015 11:17:39 | Chỉ xem của tác giả
Tuy là shipper của Yadech nhưng mà không hiểu sao nhìn Yaya với JameJi lại không ghét lắm. Thấy phim được PR từ lâu rồi nên cũng hóng. Subteam làm bộ này nhiệt tình vào naz...*ủng hộ* nhiệt tình luôn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách