Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2015] Mãi Mãi Một Tình Yêu / Neung Nai Suang | James Jirayu, Yaya Urassaya - Ep 12 End + Xem online #4

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-6-2015 19:01:28 | Chỉ xem của tác giả
dễ thương quá, hihi cảm ơn subteam đã sub bộ phim này. Lâu rui mới xem phim thái thấy yaya đóng yêu quá điiii. hihihi từ trước đến h toàn xem ya vs na nên h đổi món nghe chừng cũng yêu hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-6-2015 19:16:57 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi, cho em hỏi, nhà mình có định đăng phim này lên youtube không ad????
Tại em down phim về máy mà không được
Nếu ad có đăng thì báo cho em với nha, em muốn xem phim này của Ya lâu lắm rồi đó ad

Bình luận

Mình down đc bt, bạn đã down đc chưa? Có thể lúc mới up nên chưa down đc á bạn.  Đăng lúc 5-6-2015 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-6-2015 22:21:38 | Chỉ xem của tác giả
Em thích hai chị diễn viên này bay vào comt cho vui làng vui xóm cho xôm tụ. Đây là phim cổ trang thứ 2 anh James J hình như tạo hình nhìn không thư sinh như Juthatep.
Còn Yaya thì lần đầu tiên đóng phim này nhìn dễ thương quá muốn yêu ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 6-6-2015 13:00:48 | Chỉ xem của tác giả
Một điểm thú vị của bộ phim.

Trong tập 1 hẳn mọi người vẫn nhớ nhân vật chú Sood cô Thip, bố mẹ của Pu-Pan và người nuôi dưỡng Poom.

Mình lướt qua bản cũ của Ken-Janie đóng chính, không rõ năm nào nhưng ít nhất cũng tầm chục năm trước, và vô tình phát hiện ra nam diễn viên đóng vai chú Sood [Jome Sukol] trong bản mới này từng đóng vai Khun Chai trong bản cũ Ko tìm đc thông tin của Jome nên mình ko biết chú nhiêu tuổi rồi, nhưng tìm thấy FB và coi bộ chú cũng còn phong độ lắm nha [https://www.facebook.com/jome.sukol] Chỉ 10 năm thôi, mà chú đã từ vai thế hệ trẻ lên thế hệ cha chú rồi, chậc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-6-2015 19:59:48 | Chỉ xem của tác giả
phim hay qúa bà con ah. James và Yaya dễ thương quá đi. nhất là James nhìn cáimặt chỉ muốn cán cho một phát, nội dung có vẻ rất ổn, có lẽ là phim làm lại nên phần kịch bản không cần bàn, cũng giống như bộ Giao dịch tình yêu. Rất hấp dẫn, lôi cuốn, chờ mong tập tiếp theo để thấy anh chị chơi xỏ nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-6-2015 00:09:31 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, lâu rồi mới quay lại với kites, lâu rồi mới có 1 bộ để mình theo dõi
thank subteam, mà lịch sub phim này ra sao vậy subteam
hóng quá chừng, search trên viki chỉ thấy bản cũ, giờ chỉ ngóng mỗi kites thôi

Bình luận

Bên T đang chiếu bạn ạ, chưa ra hết đâu. Tụi mình sẽ cố gắng trong vòng 1-2 tuần ra vietsub sau khi chiếu bên T :) 1 ep dài gần 2 tiếng nên ít ra xem cũng thỏa lòng.   Đăng lúc 7-6-2015 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-6-2015 10:11:35 | Chỉ xem của tác giả
Film hay quá. Ủng hộ subteam nhiều nhiều luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-6-2015 10:13:54 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ hết mình, dàn diễn viên đẹp qá chời qá đất lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-6-2015 12:32:09 | Chỉ xem của tác giả
thích 2 diễn viên này cực, dù đóng vs ai họ cũng đều đẹp đôi cả.
Toàn trai xinh, gái đẹp, mở đầu đã cãi nhau tung tóe rồi
cảm ơn subteam, đang mùa thi cử nhưng vẫn hóng tập 2

Bình luận

t thi hết môn ở đại học bạn ah, bây h ms thi mà suốt ngày nghĩ đến phim :))))))  Đăng lúc 9-6-2015 05:34 AM
Chúc bạn thi tốt nè. Thi tốt xong tiếp tục cày phim nhé. À mà bạn thi tốt nghiệp hay đại học à? Thường thì kết thúc học kì rồi mà nhỉ.  Đăng lúc 7-6-2015 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-6-2015 13:36:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim dễ thương quá trời quá đất Ủng hộ subteam hết mình lun.  
Đêm qua mới xem tập 1 đã không chịu nổi phải mò ngay lên youtube xem raw típ
Diễn viên thì đẹp quá mức cần thiết, lại còn ánh mắt của 2 anh chị nhìn nhau nữa, tóe lửa tóe khói lun
Hóng tập 2, subteam cố lênnnnnnn

Bình luận

Thanks bạn đã ủng hộ nhé, cặp này bằng tuổi mà nhìn JJ trẻ hơn, may là tạo hình kéo lại chớ ko thì tiêu. Cuối ep3 đã thấy có chút gì đó nhen nhúm rồi à nha =]]   Đăng lúc 8-6-2015 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách