Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Tình Cuối Chân Trời / Roy Rak Hak Liam Tawan | Mario Maurer & Taew Natapond Temerak | Vietsub Ep 11 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 18-7-2014 19:06:46 | Chỉ xem của tác giả
vậy mà hồi giờ cứ tưởng nadech, yaya là nhân vật chính í
mặc dù mario cũng hay cơ mà sao mình hóng mỗi cặp nadech yaya thoi
phim này có lẽ sẽ hot lắm đây

Bình luận

Yadech đóng chính phần 2 nhưng phần 1 cũng có vài phân đoạn thời trẻ dễ thương lắm đó bạn, đảm bảo buồn cười lắm luôn, sắp có sub rồi, bạn chờ nha;)  Đăng lúc 19-7-2014 09:11 PM
thì là nhân vật chính nhưng mà của phần sau ^^  Đăng lúc 19-7-2014 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-7-2014 19:25:13 | Chỉ xem của tác giả
bên thái ra phim rồi đó bà con, không biết bao giờ lên sóng kites đây, hóng quá đi mất.
phim này bên thái chiếu mấy tập 1 tuần t.
ngắm ảnh 2 anh em nhà hắn mà chảy máu

Bình luận

lịch chiếu và PS có rồi đó b!PS T4,5 hàng tuần lúc 8h30 nhé!trên thớt cũng có úp ep1 Egsub roài! ^_^  Đăng lúc 18-7-2014 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 18-7-2014 19:25:50 | Chỉ xem của tác giả
liloxiu gửi lúc 18-7-2014 07:06 PM
vậy mà hồi giờ cứ tưởng nadech, yaya là nhân vật chính í
mặc dù mario cũng hay cơ m ...

phần 2 nadech là nhân vật chính, phần 1 là mario mà bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 19-7-2014 19:21:12 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi đã có phim chưa ? m cũng k gịuc đâu nhưng mà hóng lém à.Xem raw k hỉu j hết trơn á

Bình luận

edit lại 3 dòng nha bạn k thôi là bị nhắc đó :P subteam cũng muốn ra sub sớm lắm nh còn chờ 1-2 khâu nữa thôi, sẽ có trước tập mới chiếu ;)  Đăng lúc 19-7-2014 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 19-7-2014 21:51:47 | Chỉ xem của tác giả
Nadech và Yaya, hai tình yêu to bự của ta, phải hóng mới được.
Tưởng nữ chính là người nào khác nên không thích lắm, hóa ra nợi nào có nadech phim nào có nadech thì đạo diễn cũng mời luôn bé yaya, hai người đẹp đôi quá
I love this lakorn  

Bình luận

Yakuza thì phải đi cùng với Yakuzi chứ bạn nhỉ ^^ phần 2 2 đứa mới nhiều đất diễn nhưng phần 1 này cũng dễ thương lắm, Ryu gian manh vô cùng luôn :3  Đăng lúc 20-7-2014 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-7-2014 16:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Sao trang viki ko coi dc vậy mấy bạn, nó ghi là video unavailable, mấy bạn có coi dc ko vậy, đang ghiền phim này mà mãi ko xem dc, với lại mấy bạn có link truyện ko share mình với,  thanks nhiều

Bình luận

Link tiếng Việt của truyện nhé: ^^ http://kitesvn.com/thread/-lakorn-2012-roy-ruk-hak-liam-tawan-roy-fun-tawan-duerd-rising-sun-series-nadech-kugimiya-yaya-urassaya-216550-3-1.html  Đăng lúc 20-7-2014 08:08 PM
à quên, edit lại 3 dòng đi bạn nha ^^  Đăng lúc 20-7-2014 08:04 PM
bạn lên Utube của Lakorn Thái có bạn để link ở trên cũng xem được á:D mình k có link truyện này,nhà Yadech có dịch những đoạn của Ryu-Mayumi sang tiếng Việt thôi à   Đăng lúc 20-7-2014 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-7-2014 19:05:27 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim này từ lâu rồi !  cảm ơn subteam nhiều! cho phần 2 của nadech và yaya  

Bình luận

bạn ơi edit lại 3 dòng nha, như vầy sẽ bị xóa đó, khi subteam tung hàng thì bạn nhớ ủng hộ nha ^^  Đăng lúc 20-7-2014 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-7-2014 00:00:32 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là không ai giống m,hóng phim từ lúc nó ms khởi động,xem hết ảnh ọt,clip,càng xem chỉ mong nó chiếu sớm càng tốt..Bây h phim chiếu rùi,mình sung sướng k tả nổi hí hí...Hồi phim chiếu tập đầu tiên,m đi chơi nhưng vẫn ngóng về nhà sớm để xem raw,dù hổng hỉu g Ngồi gần 2h sáng xem đi xem lại phim này
Phải công nhận phim đầu tư rất nhiều,hình ảnh,âm nhạc,diễn viên,vvvvđều rất hay và phù hợp.M biết các bạn xem phim vì nhiều lý do,chủ yếu là Mario và đặc biệt là Yadech.Nhưng các bạn đừng nói là Mảrio diễn k đạt bằng Na,phần này chán,k hay,chỉ hóng phần 2..Các bạn cũng biết là phần 1 vs phần 2 khác nhau hoàn toàn mà..Tính cách mỗi nhân vật trong mỗi phần hoàn toàn khác...Ở phần 1 các bạn cũng biết là ngay từ đầu Takeshi đã không muốn lãnh trách nhiệm trong gia tộc,không muốn là người của gia tộc Onizuka,không muốn nhìn thấy máu rơi,cảnh chém giết lẫn nhau...Anh ấy muốn là một người là bình thường,đc yêu,đc sống...Nhưng điều đó là k thể.Chính vì thế tính cách của cậu ấy cũng khác Ryu..Anh ấy đa cảm,ít nói..Chính Seiko đã đến cho c nụ cười,hạnh phúc..Còn Ryu anh thì khác.Anh biết rõ mình là ai,mình sẽ là thủ lĩnh của cả 1 gia tộc,phải bảo vệ người dân,cả thành phố và cả người anh yêu nữa.Chính vì thế anh ms không nói rõ tình cảm  của mình,khiến anh và Mayumi hiểu lầm và xa cách tận 7 năm trờiM hiểu các bạn xem phim chủ yếu là Yadech  cặp diễn viên nối nhất ở ,Thái , có Mario và hóng phần 2 hơn bao h hết..Mình cũng giống như các bạn hóng nhìu lém...Nhưng mà làm ơn đừng so sánh 2 phần hay thậm chí là 2 diễn viên nữa..Mario và Na là 2 diễn viên mình rất thíc..Mario m thíc từ First Love r xem Pee Mak lại càng thíc anh hơn..Còn Na thì 1 lần xem clip về Oh nó hiện ra phim GRGR và từ đó mê Yadech lun..Họ rất đẹp đôi,chemistry rất đáng yêu nữa.Mình cũng mong họ thành đôi ngoài đời
Thế là phim đã kết thúc 2 tập đầu r,còn rất nhìu chuyện sẽ diễn ra nữa,các bạn hãy cùng chờ và đón xem phim nhé Nói thật 2 phần m đều thích như nhau vì cả nội dung lẫn dàn diễn viên nữa...Rất đáng để xem đó
p/s : nói hơi nhìu thì phải sr các bạn nha mong các bạn sẽ ủng hộ phim nhé phần 1 m thấy rất hấp dẫn r đó
ad ơi ,ad có thể cập nhật tình hình rating của phim đc k?

Bình luận

có phim zùi :3  Đăng lúc 21-7-2014 09:42 AM
thanksss b autumn21 ạ, thực ra mình không phải vì rating mơi xem phim nhưng cung cầu cho các bé nhà mình có cái rating lý tưởng cho bõ công bõ sức :)))  Đăng lúc 21-7-2014 09:02 AM
à về rating hổm rày mình bận sub nên k để ý lắm, nãy mới search thì có nguồn tin trên pantip là ep 1 7,7 và ep 2 là 8,5. Khởi đầu vậy cũng khả quan lắm đó ^^  Đăng lúc 21-7-2014 12:26 AM
Cảm ơn bạn đã luôn ủng hộ phim, những tập đầu còn hơi cập rập, mong là các bạn luôn ủng hộ subteam nhé ^_^.  Đăng lúc 21-7-2014 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-7-2014 00:42:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhá hàng chút xíu   

Ryu vs Takeshi là 2 vai diễn hoàn toàn trái ngược nhau, sao so sánh ai diễn hơn thua được.
Có điều nhân vật hai bạn quá sức hợp nhau, cứ troll qua troll lại, làm mình nổi máu shipper
Một cảnh dễ thương của hai anh em

Bình luận

Subteam su su suuuuuuuuuuuu  Đăng lúc 21-7-2014 08:05 AM
mèm ơi, nhá hàng của bạn Renlyver <3 <3 tui ngồi lót dép hóng hóng hóng  Đăng lúc 21-7-2014 08:04 AM
mèm ơi, nhá hàng của bạn Renlyver <3 <3 tui ngồi lót dép hóng hóng hóng  Đăng lúc 21-7-2014 08:04 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Hàng sắp về :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-7-2014 09:00:11 | Chỉ xem của tác giả
hehe đã thây ad nhá hàng, chuẩn bị đón hàng hot đổ bộ thôi
mình mần đi mần lại raw full HD chỉ độc ngắm NY nhà mình )
cặp T-S cảm thấy nhẹ nhàng quá, mình là mình cứ thích cái kiểu ty chí chóe trẻ con cua hai bạn nhà mình cơ =)
nhìn Na đóng mà thấy sống động vô cùng, cảm giác nhân vật Ryu là dành riêng cho Na vây
mỗi lần nhìn bạn Na bĩu môi là mình lại bật cười mà thay yêu không chịu được
người đâu gì mà body chuẩn)) mắt cười biết nói, môi "gợi cảm", má lúm tỏa nắng zay cơ chứ
tình hình này là mình sap hết máu roi, ngồi hóng sub xem cho nó ngây ngất lun
thankssssss st nhiều nhiều ạ, luôn ủng hộ st <3

Bình luận

yeahhhhhhhhhhhhh:)))) thanks st a!  Đăng lúc 21-7-2014 09:45 AM
có phim rồi đó bé ^^  Đăng lúc 21-7-2014 09:42 AM
khop khun mak kha :)))) <3  Đăng lúc 21-7-2014 09:29 AM
subteam cũng có nhà hàng mấy cảnh cut hay hay của Yadech. bạn có thể theo dõi tại đây hé  Đăng lúc 21-7-2014 09:24 AM
https://www.youtube.com/watch?v=K3PKkb1TSt4&index=2&list=PL6sHzXVXqyjASdMEd8cF9yCYlaQY_Jiqr  Đăng lúc 21-7-2014 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách