Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 143867|Trả lời: 221
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Tình Cuối Chân Trời / Roy Rak Hak Liam Tawan | Mario Maurer & Taew Natapond Temerak | Vietsub Ep 11 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

• Roy Ruk Hak Liam Tawan /รอยรักหักเหลี่ยมตะวัน
  • Thể loại: tình cảm, lãng mạn, hành động
  • Thời gian phát sóng: 8h30 tối thứ 4 và 5
  • Kênh phát sóng: CH3
  • Thời điểm phát sóng: 16/7/2014
  • Nhà sản xuất: Jett Nattapong
  • Đạo diễn: Num Krit Sukramongkon
  • Công ty sản xuât: Maker Group

Nội dung:

“Roy Rak Hak Liam Tawan” là câu chuyện đầu tiên trong "The Rising Sun" series.

Takeshi Onizuka, con trai út của gia tộc vô cùng hùng mạnh của Shiba, Nhật Bản chưa bao giờ nghĩ sẽ kế tục bố để tiếp quản gia đình. Anh muốn tự do, làm theo những gì mình thích mà không có bất cứ ai đi theo và bảo vệ, mặc dù đó là điều không thể. Cuộc sống của anh được định sẵn từ khi 8 tuổi với việc học cách để loại bỏ đối thủ kinh doanh và các băng đảng ức hiếp người dân trong thị trấn. Vì thế, anh là một người trầm tính và ít nói, đôi khi, anh cũng khá lạnh lùng.

Tuy nhiên, một người con gái đã đến và thay đổi cuộc đời anh, cho anh một cuộc sống mới, nụ cười và hạnh phúc. Cô gái trẻ này là Preawdao hay còn gọi Seiko, người đã nhận học bổng thạc sĩ kinh tế tại trường anh.

Takeshi cố gắng để không liên quan gì với Preawdao vì sợ cô gặp nguy hiểm, nhưng anh không thể ngăn cản những gì con tim mình lên tiếng. Nhờ Ryu (em họ của Takeshi) làm cầu nối, mối quan hệ của họ mới từ từ bắt đầu. Tuy nhiên, Preawdao sợ hãi khi biết gia đình anh là ai. Cô nói dối rằng đã có bạn trai và cắt đứt với anh. Takeshi buồn bã nhưng không từ bỏ, vẫn dõi theo cô từ xa.

Takeshi đã có vị hôn thê, và kịch tính bắt đầu khi ba và anh trai anh qua đời khi chiếc xe hơi phát nổ. Takeshi trở thành  một So-ryu, người đứng đầu gia tộc Onizuka. Tuy nhiên Takeshi thông báo sẽ không kết hôn với vị hôn thê Aiko cho đến khi trả thù cho cái chết của ba và anh trai. Mối quan hệ của Takeshi và Preawdao cuối cùng cũng bị Aiko phát hiện. Để thỏa mãn lòng ghén ghét và đố kị, Aiko nhờ Keniji giúp sức trong kế hoạch hãm hại Preawdao, bất chấp cả việc lấy mình ra trao đổi. Takeshi đã giải cứu Preawdao và tuyên bố cô là phu nhân thứ hai của mình. Trở thành người đứng đầu gia tộc, Takeshi cũng thành mục tiêu để mọi người nhắm vào, đặc biệt là tấn công người anh yêu.

Giữa muôn vàn nguy hiểm luôn vây lấy, tình yêu của Takechi và Preawdao rồi sẽ như thế nào?

Diễn viên:

• Mario Maurer trong vai Takeshi Onizuka

• Taew Natapond Temerak trong vai Preawdao (Seiko)

• Pat Napapa Thantrakul trong vai Aiko

• Nadech Kugimiya trong vai Ryu

• Urassaya Sperbund trong vai Mayumi

Teaser 1

Teaser 2

OST Roy Rak Hak Liam Tawan - Mai Rak Khon Eun (Love nobody but you) - ETC

OST Roy Rak Hak Liam Tawan - Mai Chai Mai Rak - Briohny

• Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
    hoathachthao28 + 5 Yadech toẹt vời :v
    finpeo + 5 Ủng hộ 1 cái!
    angelselina + 5 bữa giờ quên rết =]]
    nxuyen91 + 5 jump jump
    casanovar + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
    Đăng lúc 12-7-2014 22:22:05 | Chỉ xem của tác giả

T-Zone & Yadech House's Subbing Team
    Project leader: Autumn21, Ryo-san
    Trans: Miu Cass, Julie, Fiona, Niyata, Nxuyen91, Bẹp Zẹp,
    Timers: Frankie, Casanovar, Renlyver, Ryo-san, Preen, Durami
    Editors: Autumn21
    Typesetter: Minhthai201
    Encoder: Ryo-san, Renlyver
    Poster&character : Ryo-san
    Uploader: U-Zone  
    T-Zone Subbing Team
    - http://kitesvn.com

Báo link download hỏng tại đây

SD

Tập 01
    Tập 02
    Tập 03
    Tập 04
    Tập 05
    Tập 06
    Tập 07
    Tập 08
    Tập 09
    Tập 10
    Tập 11
    HD
    Tập 01
    Tập 02
    Tập 03
    Tập 04
    Tập 05
    Tập 06
    Tập 07
    Tập 08
    Tập 09
    Tập 10
    Tập 11

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

@DK_Blue: bạn down đỡ link Fshare nhé :D mình có gửi link Fshare ở cmt dưới rồi :D  Đăng lúc 25-8-2014 10:16 AM
    Bạn nào có thể giữ seed giùm mình link sd được ko :( từ tập đầu luôn :( cám ơn các bạn trước  Đăng lúc 25-8-2014 10:10 AM
    Fshare link folder: www.fshare.vn/folder/T4RMYGMHRT (SD&HD Ep 1-11) Các bạn vào link này là có đủ link từ tập 1 đến giờ nhé :D  Đăng lúc 21-8-2014 12:13 AM
    hjx mọi ng send ep 9 ep 10 hộ mình với ^_^  Đăng lúc 20-8-2014 06:28 PM
    cám ơn ryo_san rất nhiều <3 <3  Đăng lúc 13-8-2014 05:05 PM
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
    Đăng lúc 12-7-2014 22:24:27 | Chỉ xem của tác giả

Ep 1:

Ep 2:

Ep 3:

Ep 4:

Ep 5:

Ep 6:

Ep 7:

Ep 8:

Ep 9:

Ep 10:

Ep 11:

Bình luận

Fshare link folder: www.fshare.vn/folder/T4RMYGMHRT (SD&HD Ep 1-11) Các bạn vào link này là có đủ link từ tập 1 đến giờ nhé :D  Đăng lúc 21-8-2014 12:13 AM
    Fshare: Ep 8 (HD): http://www.fshare.vn/file/TGJFZTNBFT, (SD): http://www.fshare.vn/file/TZ5HZGCAAT  Đăng lúc 13-8-2014 11:20 AM
    Vip Fshare: ID: [email protected], pass: risingsun. Gửi nội bộ. Mong các bạn đừng đổi pass vì tình yêu Rising Sun ^_^  Đăng lúc 8-8-2014 11:16 PM
    http://www.fshare.vn/file/TVS98VVP9T/ ep 5  Đăng lúc 4-8-2014 12:19 AM
    http://www.fshare.vn/file/TH90KH03RT/ http://www.fshare.vn/file/TDTX7C26FT/ http://www.fshare.vn/file/T4CNV8Y2XT/ http://www.fshare.vn/file/TVS98VVP9T/ tập 1-2-3-4 link fshare xin  Đăng lúc 1-8-2014 02:10 PM
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
    Đăng lúc 12-7-2014 22:30:35 | Chỉ xem của tác giả
    hóng phim này, tạo hình nhân vật rất đẹp, đặc biệt là Mario
    không biết subteam sẽ dịch cùng lúc với phim đang chiếu hay đợi chiếu xong mới dịch, nhưng ủng hộ hết mình và sẽ chờ đợi phim , mà không biết phim bao nhiêu tập nữa . Xem trailer thấy lãng mạn quá, nhưng biết 2 nhân vật để đến được với nhau sẽ trải qua nhiều sóng gió

Bình luận

bọn mình sẽ cố sub phim trong thời gian sớm nhất để còn tiếp tục với phần 2 nữa ^_^ bạn nhớ ủng hộ nha.  Đăng lúc 12-7-2014 10:57 PM
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
    Đăng lúc 12-7-2014 23:29:34 | Chỉ xem của tác giả
    Trong lúc chờ đợi rút cuộc thì nhà kites đã mở thread rồi. Ôi ta hóng phim quá đi mất. Dự là phần 1 đau thương và phần 2 hài hước dí dỏm ) Phần nào ta cũng yêu cũng thích hết, không chỉ riêng hai trẻ NY của lòng ta mà còn có gương mặt siêu baby siêu dễ thương của Oh, Teaw nữa... Giơ tay giơ chân ủng hộ hết cả hai phần, cám ơn Subteam nhà nhiều nhiều lắm

Mình cũng hy vọng sub sẽ ra sớm hơn và không phải chờ lâu nữa ^_^

List OST Roy Rak Hak Liam Tawan được tung ra đến thời điểm này:

1. May Rak Khon Eun - ETC
    Bài này ở trên có vietsub rồi nè

2. Cross Love (Thai version) - Lula & Neung Narongvit

3. Cross Love (Japanese Rock Version) - Instinct

4. Mai Chai Mai Rak - Briohny

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
    autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
    Đăng lúc 13-7-2014 00:47:55 | Chỉ xem của tác giả
    Hôm nay vào nhà lại thấy có lakorn mới chuẩn bị lên sóng. Mình ủng hộ các bạn
    Phim mới của Mario Maurer và Taew Natapond Temerak thì không thể bỏ qua rồi.
    Hy vọng các bạn sẽ dành thời gian làm phần II của lakorn này luôn nha. Cám ơn các bạn rất nhiều

Bình luận

Nghe subteam nói vậy là mình yên tâm rồi...hhihih...  Đăng lúc 13-7-2014 10:01 PM
    Phần 2 tất nhiên là phải theo luôn rồi. Project này hơi bị bự, subteam sẽ cố gắng mà hihi  Đăng lúc 13-7-2014 09:46 PM
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
    Đăng lúc 13-7-2014 19:13:15 | Chỉ xem của tác giả
    [Vietsub] Mai Chai Mai Rak (It's Not that I Don't Love You) - Briohny

Bài này buồn quá xá buồn, thêm cô ca sĩ vừa hát vừa chảy 2 dòng nước mắt nữa
    2 bài OST đều hay
    Hóng [Vietsub] Cross Love @ryo_san

Rate

autumn21 + 5 Gud job cưng :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
    Đăng lúc 13-7-2014 21:23:33 | Chỉ xem của tác giả
    Vậy là sẽ có sub phim này, mừng quá xá! Chờ đợi cả hai năm, đã thành hươu cao cổ,
    Xem Teaser rung rinh quá rồi, hai cặp đẹp đôi phải biết, iu thiệt iu,

p/s: Thanks ss @autumn21, em nhất định chờ sub nhà mình mới chịu xem phim

Bình luận

lâu quá mới thấy mặt đó nhe, phim tới rồi về nhà đoàn tụ thôi minhquan ơi  Đăng lúc 15-7-2014 08:50 PM
    lâu quá xá mới thấy e, cảm ơn e ủng hộ cả nhà nhé ;) thỉnh thoảng vào up hình hoặc tám với mn nha e ^^  Đăng lúc 14-7-2014 12:12 AM
    hú hú, lâu lắm mới thấy mặt @minhquan nha ^_^  Đăng lúc 13-7-2014 09:57 PM
    Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
    Đăng lúc 13-7-2014 21:49:30 | Chỉ xem của tác giả
    renlyver gửi lúc 13-7-2014 07:13 PM
    [Vietsub] Mai Chai Mai Rak (It's Not that I Don't Love You) - Briohny

Phải công nhận là phần 1 đau thương kinh khủng... Nghe bài hát là đủ biết vừa coi phim vừa khóc cỡ nào rồi Nhưng mà ta hóng nhất những cảnh hồi đi học cơ, dự là sẽ có những đoạn ngọt ngào đến rụng rời tay chân Cả 2 cặp Takeshi-Seiko và Ryu-Mayumi đều có những kỉ niệm đặc biệt không thua kém nhau đâu nha

SƠ ĐỒ QUAN HỆ - PHẦN 1

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
    Đăng lúc 14-7-2014 09:32:43 | Chỉ xem của tác giả
    OST Roy Rak Hak Liam Tawan
    Vietsub + Kara (tt)

CROSS LOVE「JP Rock Version」- INSTINCT
    Link Online + Download

CROSS LOVE「Thai Version」- Lula ft Neung Narongvit
    Link Online + Download

Vì bài này thuộc bản quyền của GMM Offical nên không thể upload lên youtube được, mọi người xem online qua Google Drive đỡ nhé

Bình luận

Thấy quen quen nhể, hình như nhà mình có ai up, mình nghe rồi thì phải  Đăng lúc 9-8-2014 04:55 PM

Rate

autumn21 + 5 Cảm ơn cưng :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách