Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Sao Trăng Sánh Đôi / Dao Kiang Duen | Ken Phupoom, Namtarn Pichukkana Ep 4 Revised

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-8-2014 16:01:21 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này khá thú vị và hài hước, nhạc phim có 2 bài cũng rất hay nữa
mẹ của Jan thương con hơi quá, con làm việc ở cty nhà mà còn lo lắng, đến cty rình mò, giống kiểu trẻ lần đầu đi mầm non các bà mẹ hay tới trường rình xem con ra sao ấy. Rồi thấy con ngủ không mặc quần thì xấu hổ, kể ra thì đúng xấu hổ thật nhưng nhìn mặt bà mẹ lúc ăn sáng mà nuốt không trôi đồ ăn, nhìn mà mắc cười gì đâu . Phim chiếu hết rồi, không biết tiến độ ra phim của nhà mình có đều đặn hằng tuần không, hóng quá đi mất, kiếm engsub trên youtube mà không thấy đủ bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-8-2014 23:59:04 | Chỉ xem của tác giả
Kể ra lâu lâu mới có cảm giác hóng 1 bộ lakorn thái thế này

Đọc giới thiệu thấy cứ hiểu nhầm là gay là thích rồi >vì dễ có nhiều skinship

Nhìn cặp nam nữ chính đẹp đôi :"> Đang kéo ep 1.

Cơ mà không biết lịch chiếu của phim này bắt đầu từ ngày bao nhiêu? Đã ra full bộ chưa @@

À mà nhà Lakorns toàn làm HD các phim thôi, mỗi lần tính down cả bộ phim gì là khóc thét vì không đủ bộ nhớ Nên tò mò chút nhà mình có cho ra bản SD không? Để nếu phim hay thì còn có khả năng tích trữ thi thoảng bỏ ra coi lại :3

Bình luận

mình với mn cố gắng 1 tuần ra 1 ep đó bạn :)  Đăng lúc 24-8-2014 01:42 PM
cám ơn b nhé :D à team nhà mình có lịch sub ko?  Đăng lúc 24-8-2014 08:41 AM
Phim 14ep, ra hết rồi bạn nhé :)  Đăng lúc 24-8-2014 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-8-2014 08:17:30 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem giới thiệu bên trang face Lakorn Thái, bảo bên kites có làm, kiếm mãi chẳng thấy.
Giờ thấy box là có ep 1 lun, hôm trước xem teaser là ghiền rồi.
Xem xong tập 1 là xác định lun, thế là lục raw xem rầm rầm, giờ ngồi sub thôi, hihi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-8-2014 10:14:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay ,. tuyệt vời
Cả nam và nữ chính đều quen
Mà cái chiêu facebook chém gió cũng hay nữa
Tks ST
Mong tập 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-8-2014 10:29:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cực hay, mình đã xem engsub bên Viki. Nữ chính trong film độc lập về tài chính, lại giàu có, dù ko phải là quý tộc nên rất tự tin, thoải mái. Còn nam chính thì lạnh lùng nhưng đc cái cũng khá dễ thương, nhất là khoản không biết bơi, ngã xuống hồ bơi mà phải để chị nữ chính cứu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-8-2014 19:32:49 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ lakorn này của subteam lắm lắm <333 chưa xem nhìu nên ko dám nhận xét về diễn xuất, nhưng mà rất là thích sự cá tính và độ điên của mấy nv chính, hài hước nhưng vẫn kute ghê. couple Ken P vs NAmtarn nhìn từ hình fitting cũng thấy hợp nhau rồi.
thank subteam lần nữa xx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-8-2014 19:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Là lá la .phim của đôi trẻ đc lên sóng. Vui quá xá,cảm ơn subteam nhiều,nhân vật của Namtarn cá tính,độc lập và thông minh ,quá hay.em ấy đóng khá là tự nhiên,nhìn e ấy mang nồi niêu xong chảo,lên căn hộ cao cấp mà ko nhịn đc cười.rồi còn hiểu nhầm chàng là gay, người ta manly thế kia cơ mà.ship cặp này quá,mong 2 em có phim nữa cùng nhau

Bình luận

Ố gay thời nay dáng to cao đẹp chai lắm đó c =]] Nhìn đố biết là gay.  Đăng lúc 25-8-2014 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-8-2014 23:03:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem raw thấy hay lắm..đang hy vọng subteam làm sub film này
vào khu larkon là thấy ngay có sub liền lun..hóng sub film này lắm lun..chất lượng sub của nhà mình thì khỏi nói lun rồi..hay vô cùng
tks subteam đã làm sub film này ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 26-8-2014 08:01:24 | Chỉ xem của tác giả
Hehe thấy mn thích phim của đôi trẻ mà mừng. Nói chung diễn xuất chưa hẳn xuất sắc nhưng chemistry đôi này trông yêu cực, thấy hai bạn ấy hợp nhau, chỉ tiếc là Namtarn đang nc với anh chàng Pai nào đó mất rồi Thôi thì ship đôi này trên phim cũng đc, hai bạn cứ xáp nhau thêm mấy phim nữa cho mình có phim coi là OK.

Vừa trans news Ken-Namtarn lần đầu đi event chung nè, mn vô đọc nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-8-2014 08:58:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích cô này đóng chung với Ken, diễn viên Thái đẹp lung linh  .
Phim hài là thấy relax được rồi ..Tuy phim Thái nhiều lúc diễn cũng hơi quá lố ,
nhưng không đòi hỏi nhiểu hơn được ... Thanks subteam nhiều nhiều ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách