Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Sao Trăng Sánh Đôi / Dao Kiang Duen | Ken Phupoom, Namtarn Pichukkana Ep 4 Revised

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-8-2014 22:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Lại khó phim mới, dạo gần đây Thái từ lâm li bi đát, ép cưới, tát-hôn đã chuyển sang comedy rồi ( ý em đây là còn có cái bộ sắp ra của BieNa á chứ không có tốt lành gì đâu )

Em cũng chẳng biết nói gì vì em chỉ biết bạn Ken chứ không có xem phim của ảnh còn bạn nữ thì chịu, chưa nghe tên luôn nhưng em vào comt cho ss vui vì ss mời em á ^^~

Nhưng chắc em sẽ hóng sub hoặc raw coi cho biết, nhỡ đâu mê luôn thì sao

Bình luận

hì hì, nhớ hóng nha e, phim cũng dễ thương, coi giải trí đc lắm á :)  Đăng lúc 16-8-2014 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-8-2014 23:29:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim còn 1 teaser nữa mà lead ơi, ra nốt cho bà con nó mừng đi.
Mà mình trước nay cũng thích phim nọ phim kia, nhưng ít ra k thích thì k có vào thread nói kiểu "xem qua chán òm", nhạt, abc, xyz.
Không thích k ai cấm phát biểu nhưng đừng vào khán đài fan Chealsea vỗ ngực ta fan MU chứ.
Cơ bản mình sau khi xem raw cũng muốn xem sub, vì k có sub thấy mất cái hay, phim chắc chắn có nhiều đoạn thoại hay, nhất là Broadcast thì lại càng chờ mong thoại phim.
Hai đứa nó trông đẹp đôi gì đâu, từ hồi có thread giới thiệu, hình fitting thôi mình đã mê tít. Rating bên Thái cũng rất tốt. Tập gần nhất cũng là trên 10 rồi. Duy 1 tập dưới 7-đến hiện tại. Như thế chứng tỏ dù bạn có thích nam-nữ chính hay không thì phim chắc chắn thuộc diện "xem được". Thích thì tùy fan, cơ mà phản hồi nói chung là tốt. Chemistry ok, cảnh đẹp, hài.
Bạn nào nói nhiều nv phụ thì hình như k có xem phim Thái bg. Ngoài pranang, sẽ còn 1 đôi phụ. Bố mẹ đôi bên, đồng nghiệp, hàng xóm, người hầu bla các kiểu. Phim này cũng ngần ý, có gì mà nhiều.
Ken-Namtarn chưa có nhiều tiếng tăm, nhưng tấm lòng bạn nào muốn xem thử thật đáng quý, cho 2 em nó cơ hội tỏa sáng. Muốn đón nhận sẽ được đào tiên như ý, còn k thích thì chả có gì đâu.

Bình luận

Chí lí quá e.c xem hầu hết các phim của Ken P,em ấy diễn còn hơn chán nhiều dv khác,tiếc là vướng mấy chuyện ko hay.và chưa tìm đc cơ hội tố   Đăng lúc 25-8-2014 07:53 PM
Sam Num Neua Tong w phim này của Ken P thôi, thấy bạn ấy dễ thương, nếu chọn đc vai hay thì sẽ ok.  Đăng lúc 17-8-2014 10:46 AM
nhiều khi vì đài 3 nhiều dv trẻ quá nên ít nhiều dễ bị so sánh, mà bạn Namtarn thì vì phim đầu tay đóng cặp w Ken T nên bị dòm ngó nhiều là phải, mình chỉ xem   Đăng lúc 17-8-2014 10:45 AM
lúc nào chả kiểu Ken diễn dở, namtarn diễn cứng. Chả hiểu có xem phim 2 em đóng chưa? Mà tớ xem đủ 4 film Ken đóng. Ít ra là ok chứ k như nh ng chê bừa.  Đăng lúc 17-8-2014 10:31 AM
tiến xa hơn. Chứ hình như 2 bạn chưa thật sự nổi bật, cũng có ng hổng thích hai bạn nữa :(  Đăng lúc 16-8-2014 11:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-8-2014 23:30:50 | Chỉ xem của tác giả
https://www.youtube.com/playlist ... 03vYv5XWKKaCIg36ckE

Nhá hàng cho ai muốn xem, đây là các cảnh sweet hay hilarious mình cut ra. Đảm bảo nếu fan trung lập thì sẽ thích. K chào mời ng nào vào xem để ném đã.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-8-2014 11:44:36 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 15-8-2014 11:30 PM
https://www.youtube.com/playlist?list=PLwi2BHQ9W3lvAs03vYv5XWKKaCIg36ckE

Nhá hàng cho ai muốn xe ...

Mình đã xem những cái mà bạn giới thiệu thì lại càng muốn xem phim hơn, lại càng bấn loạn hơn.
Đây chắc là bộ phim vui vẻ, dễ thương nhỉ. Mình thấy rõ là cô nàng Nmtarn này là một sắc nữ đây rồi.
Hị...hị...Thấy anh nam 9 hở phần trên thì đắm đuối nhìn trong khi anh nam thì lại ngượng ngùng. dễ thương quá thể

Bình luận

cảm ơn bạn  Đăng lúc 17-8-2014 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-8-2014 15:39:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang theo dõi bản raw fim này
xem vô cùng hài Ken đẹp trai nhưng nhiều lúc lại hơi ngố ( do mẹ wa wan tâm) , còn Namtan thì siêu cool
Cuối tuần nào cũng fai hóng xem raw
Mình thấy 2 bạn diễn rât hay, chả hiểu sao mọi ng lại chê
Mong page làm sub sớm

Bình luận

cảm ơn bạn, chúc bạn xem phim vui vẻ tại kites  Đăng lúc 17-8-2014 10:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-8-2014 00:33:05 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay lần mò vào khu lakorn thấy thread phim này mừng muốn chết luôn á
Mình là mình hóng từ thời 2 bạn mới fitting cơ, lúc đó đã thấy đẹp đôi với chemistry tốt rồi.
Cơ bản là mình cực kết Namtarn và cũng khá thiện cảm với Ken, đã vậy phim này còn có Toey nữa.
Giờ mình chỉ hi vọng đài 3 đẩy 2 ẻm lên thành koojin thôi à
Thấy phim ra đang nghĩ xem có engsub không thì vào đây thấy vietsub rồi, phim quay cả năm trời chắc cũng trên 13 tập nhỉ.
Tóm lại là ủng hộ hết mình ^___^

Bình luận

nhưng chưa confirm  Đăng lúc 17-8-2014 12:22 PM
năm sau  Đăng lúc 17-8-2014 12:21 PM
Bên viki sub sót nhiều vối trans thoáng nhưng có sub xem là quá tốt rồi :))) bộ mới là kungfu fighting lover cũng của broadcast thai luôn, Kichy nghe nói là đóng bộ này vào   Đăng lúc 17-8-2014 12:20 PM
Uầy phim là dịch có engsub đấy HJ, chỉ là bên viki đôi khi họ sub ko kĩ, mấy đoạn slang ko trans, làm đi mò gần chết luôn =]] mà bộ mới là bộ nào đấy?  Đăng lúc 17-8-2014 11:48 AM
mà hai bạn Ken với Namtarn này cũng hay nói chuyện qua lại trên IG chọc nhau vui lắm, thấy cũng thân. Làm koojin đc càng hay, nghe nói có 1 bộ mới nhắm 2 ẻm đóng tiếp   Đăng lúc 17-8-2014 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 18-8-2014 12:36:00 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là thấy mọi người vô ủng hộ mừng ghê gớm, vì nam nữ chính đều là dv trẻ, đóng phim cũng chưa nhiều, chưa nổi bằng một số dv trẻ khác cùng đài. Mình thì hóng phim từ hồi xem fitting kia, ko biết sao mà thấy Ken w Namtarn sẽ có chemistry rất tốt. Có thể ko tung tóe lắm, nhưng căn bản đôi này bên nhau trông dễ thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-8-2014 20:26:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôm nguyên show dịch hả em, định thành siêu nhân à
Về diễn viên thì không biết 2 bạn này mấy bạn Thái cũng hay ho lắm nha, nhìn ai cũng đẹp nhưng k phải cứ nhìn là thích, phải xem phim thì tự nhiên mới có feeling được
Để xem vài tập xem 2 bạn này có làm mình có feeling như 2 trẻ Yadech không

Bình luận

trông cũng yêu yêu :)  Đăng lúc 20-8-2014 11:19 AM
Lúc đầu tính ôm 1 mình, nhưng giờ có ng phụ rồi c ơi. Hì, chemistry cỡ Yadech thì chắc chưa tới, vì nếu thế thì bên T đã loạn lên rồi, nhưng đôi này bên nhau   Đăng lúc 20-8-2014 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-8-2014 00:18:24 | Chỉ xem của tác giả
Chạy vào ủng hộ chị Xuyên nào
Phim này có vẻ hài, em mới xem một ít của tập 1 thôi, khổ thân anh Ken P đóng vai con giai bảo bối Cái đoạn ngồi xem lại đoạn phim hồi bé ấy, công nhận là cười chảy cả nước mắt, poor anh, đẹp giai cao to là thế, mà bị mẹ chiếu công khai iêm tờ rym bé bỏng thuở nào cho bàn dân thiên hạ cùng chiêm ngưỡng
Hồi trc xem fitting em thấy mỗi đôi chính, giờ mới biết phim còn một đôi thứ nữa, mà anh nam thứ lại là Phet Thakrit mới... hí hí chứ Phải lòng anh này từ hồi xem Rak Sud Tai Pai Na (First Kiss), em đã định một lúc nào đó xem The Sixth Sense vì ảnh ấy mà vẫn chưa kịp, thôi thì xem phim này trc vậy Nữ thứ là chị Toey thì càng phải hóng, chị này toàn đóng mấy vai hài vật vã
Nữ chính là Namtarn, em xem qua 1 chút thì thấy chị này diễn vai bựa-gơn kiểu này có vẻ hợp hơn vs vai đầu tiên của chị ấy đóng vs chú Ken T. Đôi bạn chẻ cũng có chemistry khá tốt nữa, túm lại là phim này đáng mong đợi nghen
Mà chị @nxuyen91 ơi, đoạn đầu chị nữa chính hiểu lầm anh Ken là gay, là do tưởng Ken vs Phet là 1 đôi, lúc hai cha này chỉnh giường rồi quần áo xộc xệch ra mở cửa hả chị? Hay là cái lúc lần đầu tiên gặp, anh Ken đến hỏi chị ấy cái j ấy làm chị ấy đã tưởng anh là gay?
Em mới xem một ít tập 1 mà đã muốn ship đôi KenPhet rồi nha Dạo này em đang có hứng trở lại vs các anh giai êu nhao đó *hệ quả từ việc xem Tuổi nổi loạn ss2 hô hô hô*
Em đang nghĩ xem nên để ai công ai thụ đây hihi

Bình luận

giờ em mới để ý là đã có ep 1 rồi óa óa >w< cứ tưởng phải đợi đến thứ 2 cơ, chị Xuyên thiệt tốc độ :*  Đăng lúc 22-8-2014 12:10 AM
em thích Phet ở mức độ thưởng thức chị ạ =)) còn mê thì chưa tới, giờ thì vẫn thích Ken P hơn :)) Khi nào có ep 1 hú em nha xD  Đăng lúc 21-8-2014 10:47 PM
quá, hình như hơi bị nặng. Thế nên Dao mới hiểu lầm trầm trọng, sáng hsau còn ko thèm giải thích, cứ thế cho hiểu lầm thêm đó e =]]  Đăng lúc 20-8-2014 11:23 AM
xộc xệch ra mở cửa ấy e, spoil cho e là, Dao kêu 2 ng nhỏ tiếng, Jan quay sang bảo 10 phút nữa là chúng mình xong Vivit nhỉ. Lúc đi vào Vivit còn đỡ lưng bảo đau lưng   Đăng lúc 20-8-2014 11:22 AM
Ối e mê bạn Phet à, thế thì xem thử, xem bạn í bị hiểu lầm gay vui lắm á =]] Phim Great Matt e đu cũng có Toey nữa, độ phủ sóng ghê quá cơ. À mà hiểu lầm từ lúc   Đăng lúc 20-8-2014 11:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-8-2014 11:52:23 | Chỉ xem của tác giả
À há phim đã có rồi, phải dowm về xem ngay rồi sẽ comt thêm về nội dung phim như thế nào.
\Vì mình chỉ biết mỗi nữ 9 thôi, còn anh nam 9 này thì mình chưa xem phim nào có anh cả nên cũng chẳng biết cặp đôi này có đẹp đôi hay không
Nhưng mà trai xinh đứng cạnh gái đẹp thì sẽ luôn đẹp đôi rồi
Thanks subteams nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách