Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Ruk Tong Oom | Great Warintorn & Matt Peranee

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-12-2013 22:23:31 | Xem tất
2 anh chị lại đóng phim chung với nhau nữa à, trước mình có xem phim anh chị này đóng rồi, hồi cả đôi vẫn còn trẻ ấy, chị đóng vai cô con gái nhà giàu có bố lấy em gái của anh, anh vì muốn bảo vệ em gái mà thường xuyên đối đầu với chị, haiz, sau một thời gian đối đầu thì yêu nhau, nhưng phim này quan hệ có hơi lằng nhằng, anh với chị đến với nhau thế là ko biết các bên xưng hô thế nào, nghĩ tới mà vẫn buồn cười, ko thể giải quyết vấn đề xưng hô giữa anh, chi, bố chị, em gái anh nữa :v
Hồi đó đóng vai cô nàng đành hanh đánh đá và sảo quyệt lắm đó nhưng vẫn có mặt dịu dàng, anh thì trầm tính lúc nào cũng muốn bao bọc em nó thôi, anh có vẻ thích hợp với những thể loại vai kiểu này thì phải, nhưng phim đó rate cũng ko cao lắm, anh cũng ko nổi lắm, giờ cả 2 ông bà đều già đi rồi, diễn xuất thì chắc chắn ok hơn trc rồi, nhưng quan trọng đôi già này đến với nhau kiểu j đây.
Chị còn phim đóng với Rome nữa mà, có bạn sống chung là gay đó, sau đó yêu anh em sinh đôi của anh bạn gay này nữa mà, phim đó chưa thấy chiếu mà chị đã có dự án phim mới rồi, năm vất vả đây.
Cầu mong mau có nội dung phim nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 00:48:37 | Xem tất
ôi, anh chị lại về với nhau r mê mẩn couple này từ hồi kularb á, siêu đẹp đôi lun ý
mà anh Great để tóc thế này nhìn lãng tử đẹp zai quá, chị Matt phim này nhìn cũng cá tính, chắc cũng ghê gơm đây
mỗi tội là phim Thái cái màn hình bị kéo ngang ra nên làm mất hết nét đẹp của dv, người ta cao rao xinh xắn thế kia mà lên phim vừa lùn vừa béo, mặt thì to bè ra
phim này là dự án của năm sau nên chắc nhanh nhất là giữa năm sau mới có phim xem quá trong tình huống xấu có khi cuối năm cũng nên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 16:03:45 | Xem tất
hóng ing
Great bộ nay bận đồ phi công nhìn  ko còn giề để nói. Tim em đang rụng rời
Matt cắt tóc ngắn nhìn trẻ ra cũng xinh.
Cơ mà vẫn hi vọng đến cuối phim để tóc ẻm dài ra để còn thấy gái tính 1 tẹo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2013 17:14:40 | Xem tất
2 chị lại đóng chung với nhau nữa rồi
Great kì này mặc đồ phi công đẹp quá ta ơi
còn Matt thì chắc vai trẻ trung, năng động lắm đây, nhìn thấy tóc ngắn với cái style mặc đồ là thấy xì teen oj
hóng nội dung quá đi
chứ pik phim này là phải ngóng dài cổ oj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-12-2013 22:23:41 | Xem tất
2013.9.13 Behind TV - บุกกองละคร รักสุดฤทธิ์ (Rak Sud Rit) ฉากอวสาน

Fitting รักต้องอุ้ม (Rak Taung Oum) - SSBT 2013.12.8

รายการโต๊ะข่าวบันเทิง (16-08-2556) : ตะลุยกองถ่าย เบื้องหลังละครรอยรักหักเหลี่ยมตะวัน, รอยฝันตะวันเดือด และช่วงถามเอาฮา เคน ภูภูมิ พงศ์ภาณุ และ น้ำตาล พิจักขณา วงศารัตนศิลป์

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2013 05:36:46 Từ di động | Xem tất
Ôi 2 ấy lại về với nhau. Phát này anh phi công quá ư bảnh zai, em gái kia coi màu xì tin năng động à. Tềnh hềnh là có fim sẽ đáp vào. Chắc khoảng nữa về cuối năm sau wá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2013 05:41:33 Từ di động | Xem tất
cuadong gửi lúc 7-12-2013 22:23
2 anh chị lại đóng phim chung với nhau nữa à, trước mình có xem phim anh chị này đóng ...

Ôi cái quan hệ loạn xì nhằng thế cơ :3 anh rể gọi em vợ là mẹ kế, ba vợ vai em rể của con rẽ. Mẹ kế thành em chồng, gọ con kế là c dâu. Đại loại là thế à :v chỉ có ở fim thái à nha. Thấy thú vị roài

Bình luận

thế nên mới ko có cảnh cưới và sống chung sau này, chỉ có khán giả hiểu là ngấm ngầm tới với nhau :v  Đăng lúc 9-12-2013 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-12-2013 21:53:19 | Xem tất

pantip & on pic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-12-2013 21:58:32 | Xem tất
Trên pantip có bạn viết là có thể phim này dựa vào tiểu thuyết อลเวงรัก... ครอบครัวกำมะลอ vì thấy tên hai nhân vật chính giống nhau

nội dung tiểu thuyết :

Sipadun (Great Warintorn)  – phi công độc thân,trẻ tuổi, đẹp trai, thích những người phụ nữ chân dài, da trắng.

Lanta (Matt Peranee ) – thất nghiệp, không bạn trai, không tiền, xe đang trả góp và yêu thích trẻ con.

Sipadun & Lanta là bạn thân từ nhỏ. Hai người là anh em thân thiết của nhau.

Về Lanta : Cô ấy rất thích việc trở thành mẹ của những đứa trẻ nhưng bản thân cô vẫn chưa sẵn sàng làm vợ của bất cứ ai.

Về Sipadun: Anh ấy luôn mạnh miệng nói rằng Lanta không bao giờ là hình mẫu phụ nữ lý tưởng của anh, nhưng sự thật là anh đã thầm yêu cô từ rất lâu rồi.

Và rồi câu chuyện tình yêu của Sipadun và Lanta chính thức bắt đầu bởi sự xuất hiện của một đứa bé.

Bloggang

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-12-2013 18:31:20 | Xem tất
yeahhhhhhhhhh~
Cuối cùng Great và Matt cũng kết hợp với nhau trong một bộ lakorn nữa!!!
Siêu hóng luôn <3
Nhưng mà matt tóc ngắn trông không xinh bằng tóc dài thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách