Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: angelselina
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Mafia Luerd Mungkorn Series | Ananda ♥ Kimmy - Tik ♥ Mew - Ken T ♥ Ch

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-8-2013 23:52:30 | Xem tất
Thấy Ken T nên em nhảy vào!!! Ai dè lại có thêm cả Kim vs P'Boy nữa {:440:}
Trời ơi. muốn xem Ken đóng mafia xem ngầu ra sao :v Đeo kính râm, tay lăm lăm súng {:412:}
Thích lakorns làm theo kiểu series này lắm nhá!!! rất chi là đặc biệt... 1 câu chuyện xuyên suốt nhưng mỗi nhân vật lại được làm thành 1 phần ý...
Em sẽ đợi 1 năm nữa thôi mà :3

Bình luận

nói chung series này là các bác lão làng ko lakorn cũng movie trừ Kim Boy là lính hơi hơi mới và dàn cast sau nay chưa rõ =))  Đăng lúc 21-8-2013 08:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 14:38:16 | Xem tất
Mình thích xem series kiểu này hơn vì nội dung của mỗi nhân vật thường gói gọn ấy, câu chuyện ko dài lê thê, mà tập trung, giải quyết nhanh gọn, mà lại còn đc cả hội giúp đỡ nữa chứ, mỗi tội kiểu này diễn viên hơi nhiều thôi
Diễn viên càng nhiều thì xem càng đã mắt thôi, đợt series này nhìn trông toàn lão làng của đài ko à, đợt này tung ra ko biết để kỉ niệm cái j đây, kiểu này các cụ đã nổi lại càng nổi hơn đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 19:07:36 | Xem tất
nội dung nghe hoành tráng quá đi, dàn p'ek quá hot để đóng mafia, body quá chuẩn ^^ có ss Kim dáng như người mẫu nữa chứ <333 năm sau có nhìu dự án lớn nhỉ, seri Rising sun của Mario - Taew vs NaYa nữa. ăn ngủ không yên mất. Bao h cho đến năm sau!!!!
Túm lại là ngối hóng thôi! thank chủ thớt nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 11:56:58 | Xem tất
Tin mới : 1 cặp đã xác nhận đó là KenT- Cherry
Như vậy đến giờ này chỉ mới có 3 cặp xác nhận gồm:
Ananda&Kim as Suer Tiger
KenT&Cherry reunion Krating Bull
BoyPakorn&Janie Hong Swan
Còn lại Singh Lion và Raet Rhino vẫn chưa thấy động tĩnh, film sắp quay rùi sao chưa công bố 2 cặp còn lại nữa ta

Bình luận

Oi troi oi !!1 KEN T vs Cherry sao...Choi oi...vay la vo mong..cu tuong ken-chompoo hay la Taew chang han,.CH3 bo het nguoi roi hay sao.hy vong phut cuoi co su thay doi.^^  Đăng lúc 4-9-2013 07:15 PM
cá nghĩ là cherry đóng chàng tỷ phú mù vớia tik á, a Boy pakorn 84, sis janie 81. 2 cặp lệch nhau 3 tuổi. cặp anadakim lệch nhau 10 tuổi @_@  Đăng lúc 4-9-2013 10:05 AM
Phải Cherry mà mình nghĩ đến k ta? Tình c e à? Còn Boy w Janie hình như B cũng nhỏ hơn hả Cá??  Đăng lúc 4-9-2013 07:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2013 21:10:49 | Xem tất
hú hú Andrew.Tik 2 lão zai già của lòng em.kìa.2 anh còn đóng cặp với 2 em trẻ trung nữa chứ.em Mew này là em Mew đóng trong series 5 khun Chai hay em Mew đang có phim chiếu đóng với Rome nhỉ.em nào cũng được.5 lakorn lần này dv chủ đạo toàn các anh chị kì cựu,đẹp và tài .mà dàn mới cũng quá ưng.ko có gì để băn khoăn,chỉ chờ kịch bản nữa thôi.ngoại cảnh và trang phục xưa nay nhà 3 luôn ổn ko phải lo.túm lại là quá tuyệt

Bình luận

em mew đóng trong khun chai pawornruj đó ạ.  Đăng lúc 4-10-2013 09:00 PM
thấy thik Tik với Mew Nittha rồi, cỡ này Mew đóng nhìu bộ ghê lun. Có Teaw nữa chứ  Đăng lúc 2-10-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2013 22:56:48 | Xem tất
Vừa mới đọc tin dàn cast đã official là bay wa thớt bên này liền. Dàn sao cứ gọi là lun linh, sao cũ kèm sao mới, cả 2 cùng nổi ^^ Các anh tài đã trở lại và dù Boy trẻ nhất cũng sắp đc 30 nhưng dàn p'ek này đảm bảo sẽ làm nhìu fan girl khốn đốn ^^ ko bít Tik mà đóng mafia sẽ như thế nào đây. Chúc mung62 chị Mew đc đổi p'ek ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2013 02:31:54 | Xem tất
Thật hiếm có series nào lại hội tụ nhiều p'ek và n'ek mình yêu thích thế này! :D
Ken, Tik, Andrew và Boy
Teaw và Janie
Tuy rằng mình chưa thực sự thích việc bắt cặp cho lắm nhưng không thể phủ nhận sự hiện diện của dàn diễn viên rất chi là hoành tráng!
Chủ đề về Mafia cũng rất đáng được trông đợi (vì mình thích! :D)

Thêm một series, thêm một cục gạch.
Lại chuẩn bị chờ lọt hố rồi! :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2013 21:34:07 | Xem tất
dàn cast này Andrew là dv mà ít bạn biết ,khổ zai già của mình đấy,vào nghề hơn 20 năm rồi mà,7 năm nay lại đóng rất ít. phim.vì vậy mình sẽ quăng phần sơ nội dung của phần 4 có  thôi dù đã có đủ.Sao tác giả ko đặt tên là Cá mập là nỗi sợ hãi của biển cả hay chim đại bàng là vua của bầu trời ,mà lại đặt là ...Tê giác.Dự kiến phần 4 này giữa năm 2014 mới quay.Nghĩa là 2015 mới chiếu series này.sơ lươc phần 4:

Pra'ek là Kanin(Kim hay Kegnin)( Andrew đóng ).Kanin là một playboy.Anh ta xấu xa ,hư đốn,vô tư lự.Nhưng khi cần thì cũng rất tử tế ,thân thiện.Anh ấy không quan tâm tới vị trí của mình trong công việc kinh doanh của gia đính mà bỏ ra ngoài tự xây dựng sự nghiệp.Vì một vài lí do Kanin trở về nhà tiếp quản vị trí thủ lĩnh và nhanh chóng kết hôn.Thủ lĩnh mới vừa điều hành băng nhóm đồng thời phải tìm cách chiến thắng vợ mình- Panthera
Panthera lớn lên mà không có tình yêu thương,cô ấy lạnh lùng và không quan tâm tới người khác.Nhưng đó chỉ là vỏ bọc mà cô ấy dùng để che dấu nỗi đau của  mình.Panthera luôn làm mọi việc trái ngược với những điều mà mọi người muốn cô ấy làm.Cô ấy tự làm tổn thương chính mình.Và chắc chắn nàng sẽ không tin tuởng vào đàn ông nhất là một tay ăn chơi như Kanin.Tràn ngập sự ghen tuông,Panthera đi thẳng tới cuộc họp của băng đảng mà Kanin và các thủ lĩnh khác tìm cách dấu kín để bảo vệ chính họ.Thêm một điều ,chúng ta sẽ được thâý Teaw...đánh vào đầu Andrew( giống trong Khun Chai ) .Chúng ta sẽ được cười và cười ròn rã bởi cách thức mà Kanin dùng để chế ngự và chiến thắng trái tim của Panthera.Dù sao đây cũng là một drama nên sẽ có chút rắc rối,quanh co lúc gần cuối trước khi có một kết thúc viên mãn.

P.S : tiếng Anh của mình tệ,mọi người thông cảm.một vài chỗ mình ko hiểu lắm dịch cho xuôi tai thôi,có gì các bạn chỉ bảo thêm
Nguồn: Asianfuse.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 16:16:12 | Xem tất
Phim gì mà quá trời vip thế này
có chả chú Tik của lòng mình chứ
{:161:}{:161:}{:161:}{:161:}

Bình luận

edit thành 3 dòng bạn nhé. Nếu quá 1 ngày chưa edit lại mình sẽ xóa post này của bạn đó :)  Đăng lúc 29-10-2013 07:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 11-11-2013 12:41:43 | Xem tất
Đi lượm lặt vìa đây Hình ra nhỏ giọt quá sức

Cr: Kimberly Home Pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách