Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13857|Trả lời: 39
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Kol Kimono | Chompoo Araya, Ken Phoupoom, Bird Thongchai

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-5-2014 14:54:17 | Xem tất |Chế độ đọc

Tên phim: Kol Kimono

Thể loại :

Đài truyền hình : CH3

Số tập : chưa biết

Ngày chiếu : chưa biết

Công ty sản xuất:

Diễn viên:
Chompoo Araya vai Rindara / Myojooji

Ken Phoupoom vai Miyakawa Akira

Bird Thongchai vai M.R. Hochinoji

Nội dung:
Chúa tể "Hoshino Oshi" (Bird Thongchai), ông sống với gia đình và là người trông nom ngôi đền của Thần Sếu ở núi Suki. Không ai biết ông đến từ đâu và tại sao ông luôn luôn trẻ và không bao giờ thay đổi dung mạo. Một số người nghĩ rằng ông có thể là Thần Sếu huyền thoại của Suki.
Ngày xửa ngày xưa, vào ngày 7 tháng 7 theo lịch JP, Thần Sếu và bạn thân nhất của ông Thần Cáo xuống nhân gian để ban phước cho con người. Thần Sếu là thần của sức khỏe và tuổi trẻ, trong khi đó Thần Cáo là thần nông. Vào năm khác, họ lại đến nhân gian để ban phước cho con người. Năm nay Hoshino Oshi sẽ kết hôn với Thần Sao sau khi hoàn thành nhiệm vụ này. Nhưng không may, trên đường tới nhân gian ông gặp một con quỷ tuyết và nó đem lòng yêu Hoshino Oshi. Nhưng ông đã có người yêu, ông không thể yêu Tuyết ma nữ. Tuyết ma nữ điên lên khi biết chuyện đó và phá hủy mọi thứ ở núi Suki. Tuyết ma nữ rất mạnh. Hoshino Oshi và Thần Cáo đã cố gắng hết sức mình để bảo vệ con người. Cuối cùng, Thần Cáo hy sinh bản thân mình để phong ấn ma nữ vào trong một ngôi đền, trong khi đó Hoshino Oshi chữa thương cho con người tới lúc ông không kịp trở lại thiên đường đúng thời gian. (Cổng Thiên Đàng chỉ mở ra vào ngày 7/7). Kể từ đó ông phải ở nhân gian và chờ đợi cơ hội để có thể trở lại thiên đường và gặp người yêu của mình.

Nguồn: Asianfuse; birdthongchai.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-5-2014 15:07:33 | Xem tất

Asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-5-2014 15:11:32 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2014 19:32:42 | Xem tất
Đặt gạch hóng nha
chưa biết nd thế nào nhưng thấy có Chompoo là nhào zô liền òi, lại thêm chú Chai nữa nè
tạo hình của m.n ai cũng đẹp hết, khi nào có nd thì update lên nhen bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2014 21:59:02 | Xem tất
mình thấy bên FB chom đã có nội dung nhưng mà bằng tiếng anh. Nên chắc sắp tới sẽ có bạn dịch ^^
Dù chưa có thấy nội dung nhưng mà thấy có Chom là quá tuyệt rồi. Trong các dv Thái thì bên nam là mình thích Ken T, còn bên nữ thì mình thích Chom.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2014 11:57:42 | Xem tất
thấy để tên Ken tưởng là đóng chung với Ken nữa, nhưng nhìn kĩ lại tên Ken đó nhưng họ khác, hahahahaha, mắc cười quá, lần này chắc đóng bên Nhật hả, chắc vài bữa sẽ biết nội dung, mà Chom đẹp ghê, tạo hình nào cũng đẹp, có đóng fim mới là vui rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-5-2014 16:50:53 | Xem tất

asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-5-2014 16:53:46 | Xem tất

Asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2014 18:26:24 | Xem tất
Lót ghế lót dép lóp giấy lót đủ thứ mà không lót cũng được nữa, honh1 lắm rồi.
Bữa bên Face thấy có đăng nội dung nhưng T.A mình chẳng hiểu gì nhìu, nhưng page ấy cứ tung hình liên tục.
Giờ qua Kites thấy giới thiệu thích quá chừng ôi Chompoo ơi Chompoo ơi e thích chị lắm lắm và lắm luôn hà. Thấy Ken tưởng anh kia thích hơn nữa nhưng thấy hình khác hơi buồn xíu. Nhưng vẫn hóng. Cảm ơn St nhìu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2014 19:37:20 | Xem tất
oh ss Chom vs pee Bird, một kết hợp thú vị đấy chứ, ko bít có thành phim ca nhạc lun ko ^^ mà Ch3 năm nay có hứng thú với phim lấy cảm hứng từ nhật nhỉ, seri rising sun mình đang hóng làm về Yakuza, bộ này thì thần thoại nhìu. tung hình fitting lun òi, zậy là từ h tới cuối năm chắc sẽ có phim koi. còn có Ken P nữa, anh này thì đẹp, diễn cũng dần tốt lên, có bạn nữ kia ko bít có đóng rai ko, nhưng mà cũng giống ng nhật ghê. túm lại là đặt 1 cục gạch hóng hớt nè.
thank chủ thớt update!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách