Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Đừng Quên Em / Yah Leum Chan | Tik, Ann & Rita - Vietsub Ep 13 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-4-2014 09:38:31 | Xem tất
map12345678 gửi lúc 20-4-2014 06:19 AM
Minh cũng  rất thích chị Ann. Nhưng mà các bạn ơi, cho mình hỏi với: có ai biết film n ...

Cái này đang chiếu ở Thái lun đó bạn,st làm nhanh đó bạn,Mình định trả lời nhanh sao mà thành thế này rồi nhỉ
Phim này tuyệt quá,nhà mình làm phim đỉnh thật nhanh quá,bên thái chắc mới chiếu tới tập mấy thôi mà,
Ai nha,thường chỉ có phụ nữ trả thù đàn ông nhưng trong này Nam chính quá thâm tình,đi trả thù nữ chính ha ha
Nhưng mà trả thù sau này sẽ trả giá đắt đấy nha,
Cuối cùng sau khi trả thù được lọ rõ chân tướng thì cuối cùng Anh cũng đã yêu chị nhiều đến mức Anh ko thể buông tha nữa rồi,khi đó,2 người Hoà nhau
Aiz,phim ảnh mô tí tuy giàu có nhưng mà từ nghị lực của Anh mà lên,
::
Đúng là tình cảm đầu làm người ta ko thể quên được những rung động đầu đời mà,aiz,trách gì chị bị Anh lừa nhanh thế ha ha,Anh trả thù nhưng mà cũng động lòng theo rồi
Tính ra genlong với eum hợp nhau ghê,sau này mong 2 người này thành đôi,hic,
Coi raw xong tập 5 thấy Anh lừa chị trả thù làm chị yêu mình lại rồi nha,aiz nhìn Mạch phim nhanh nhưng chắc để sau khi chị biết Anh trả thù sau đó hai người lại hành nhau chứ gì aiz,
Chị Ann đúng là như chị nói giờ sẽ đóng vai làm mẹ thôi mà,hoá ra vì những cái chị ý nhịn Anh vì không muốn bỏ một người nào nữa để ra đi,aiz,haiz,buồn
Nói nhảm rồi,2 cục cưng sinh đôi ko biết con nhà ai mà đẹp hơn cả mấy nhọc Quảng cáo rồi,yêu thế ko biết nhìn lai tây nữa chứ,
Có sub tập 3 rồi,cảm ơn st nhiều,nhanhq úa,tuyệt vời,
Nhờ st lâu lắm mới dk xem ss Ann quá tuyệt

Bình luận

xem film này vì 2 nhóc dễ thương đó chứ. Ss Ann mà ko đóng với anh Ken thì chả có hứng xem. Hic, dù rằng cũng kết Tik từ Wanida  Đăng lúc 17-5-2014 08:55 PM
:)  Đăng lúc 22-4-2014 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2014 10:02:58 | Xem tất
thích c Ann từ hồi xem thiên đường lạc lối, hay quá c đã trở lại. sau khi xem 2 tập đầu của phim thì mình chốt lun 1 câu nội dung phim quá hay, 2 a c diễn rất ăn ý hí hí , xem một hồi như iu nhau lâu lắm rùi. cơ mà thấy c ý hiền quá sau cứ để a giám đốc bắt nạt hoài , nhìu lúc bức xúc thay c ý. làm mình vào youtube xem tiếp cơ mà hem hỉu nội dung lắm nên hóng subteam lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2014 16:42:02 | Xem tất
Phim hay quá luôn, cảm ơn st rất rất nhiều <3 <3 <3
Lâu rồi mới xem phim ss Ann đóng, nhớ lại lần đầu tiên xem SB, ss đóng với a Ken quá :3
Yêu rồi hận, hận mà yêu, anh Khem cứ dằng vặt chị Su mãi mà thấy thương chị quá T.T
Nhưng mà nhìn cách anh đối xử với chị mình lại thấy anh còn yêu chị lắm ~~~ Hi vọng các ep sau anh bớt ngược chị à ~~~
Thích tính cách của nàng Gen quá, đúng chuẩn mẫu phụ nữ thông minh, thành đạt biết đối nhân xử thế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2014 21:56:07 | Xem tất
Phục st làm việc như siêu nhân. Một tuần ra tận 3 ep lận. Chắc subteam mình phải hâm mộ sis Ann lắm mới làm việc nhiệt tình như vậy. Công nhận phim rất hay. Hiếm có phim nào mà cả 4 nhân vật chính đều xinh lung linh như thế. Mình thấy phim này hơn hẳn nhiều phim khác vì không có nhiều tình tiết sến súa, vô lý. Mà sao trong các lakorn đang đc làm sub phim nhà mình ko đc tô đậm màu đỏ, như vậy sẽ dễ gây chú ý hơn và sẽ nhiều ngi biết đến phim hơn?

Bình luận

k tô đỏ mà được gắn ưu tiên để cao hơn những thread khác bạn ạ.  Đăng lúc 20-4-2014 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2014 14:47:57 | Xem tất
tập 3 rồi bà con, thank subteam nhiều, càng xem càng thấy hay ah nha. Đột nhiên khun Khem thay đổi thái độ mà lo cho chị Su quá, không biết anh có âm mưu gì mà trước mặt thì giở trò thân thiện, có chút biến thái, nhưng sau lưng thì cười thầm. ko biết thương chị Su thật hay là lập mưu trả thù chị đây. Phải công nhận chị Ann chọ phim đóng hay qyá đi, nhân vật của chị đều nhún nhường, khiêm tốn nhưng khi bực lên mà nói thì các bad guy nhà ta chỉ có cứng họng thôi, hồi trước thấy bad guy Kawee và bây giờ là bad guy Khem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2014 16:35:56 | Xem tất
Anne đúng là hợp nhiều dạng vai.

Hồi đóng vai tưng tửng như Lin trong Sood So Haena cũng quá hay (tớ vẫn nghĩ đây là vai Anne đóng hay nhất, vì nhân vật này quá chất, dù tính cách thì k bằng Su trong Yah leum chan. Nhưng vì Lin giống Chun Song Yi nên bao giờ cũng khó diễn). Còn mấy vai công chúa ác ác, Anne đóng cũng bá đạo, thời bà gì mà 3 chồng, xem mà k nhận ra bả Anne đóng luôn (phim terra gì đó, vừa rồi có reamke), với vai Cảnh sát trong Nàng dâu bướng bỉnh, cũng dã man.

Riêng về phim này, đến ep 3 thì thấy rõ Khem nói gì thì nói vẫn quan tâm An nhất ở góc độ ghét nhất, Chứ Genlong k làm Khem mất ăn mất ngủ.Mà chỉ đơn giản như ng bạn tri Kỷ của khem thì đúng hơn. Vì thế Khem k muốn geun tổn thương. Cô ấy quá tốt (mình cũng thấy Rita tốt thật, còn xinh đẹp nữa nên yêu Eun là đúng. Tốt với tốt).

Nhưng  khem lợi dụng Geun, âu yếm Geun làm SU ghen. EO cái đó khiến mình chả thích lắm, thù vặt quá )) Hóng những tập sau

screen cap của cảnh khá hot trong ep mới nhất -5 giữa Su và Khem. Hú hồn may mà Geun đến, k là bà Su dại cả đời):

Bình luận

nhìn cái hình mà hóng tập tiếp nè bà con. đừng nói ông Khem dụ được em rùi nha  Đăng lúc 23-4-2014 06:16 AM
ủa JJH có mỗi kiểu diễn đó hả:) Trước giờ k thích JJH nên chưa coi film nào, từ thời Hạnh phúc bên nhau thì chỉ coi Kim Ha Neul. phim đầu coi là Song Yi nên k bít:)   Đăng lúc 21-4-2014 05:13 PM
hì đúng rùi, phim 3 đời chồng t donw engsub coi:) phim đó khác hẳn với các vai khác. ploy thì t chưa coi:)  Đăng lúc 21-4-2014 05:12 PM
với thực ra PBB, lại k so được với Alin trong phim, vì ALin là có tài nhưng tính vênh. Còn PBB vẫn chưa đc đánh giá cao về diễn xuất:)  Đăng lúc 21-4-2014 05:11 PM
trước giờ PBB cũng chưa từng đóng vai nào có tính cách ngôi sao  Đăng lúc 21-4-2014 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 21-4-2014 19:28:57 | Xem tất
Đang mần mà thấy cái mặt anh ấy  biến thái chịu không nổi nên là cạp vài phát nhá hàng bà con chơi

ảnh cười nửa miệng đều ko chịu đc

Bình luận

ha ha,chêts mất em tắm cho anh,cái này ngất thật lun,chú sao mà cứ thích quyến rũ chị thế này ôi,  Đăng lúc 23-4-2014 03:09 PM
:X mắt mờ hoa mắt, đi làm về mà vào thread thấy cái cap của mod lại còn mở ra nhìn cho kỹ sợ lố. ep 5 mới choáng chứ :XXXXXXXX  Đăng lúc 22-4-2014 12:51 AM
hố hố, lộ đấy, chú làm giè anh :p  Đăng lúc 21-4-2014 09:06 PM
tội lộ hàng hơi bị to  Đăng lúc 21-4-2014 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2014 20:50:13 | Xem tất
ui phim yêu thích dạo gần đây của mình<333 subteam mần rồi mà ko zô từ sớm, tội lỗi quá đi. zậy al2 có cả sub anh lần việt để koi òi, thank subteam lắm lắm lun xx phim này dv đỉnh, nhân vật ác tính, tạo hình đẹp, nd hay chết ng, túm lại là hit trong lòng mình <3
chị Anne vs anh Tik hợp thế này mà sao ko đóng chung từ sớm nhỉ? ss Rita cũng đẹp mà có cá tính nữa, thích!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2014 21:13:01 | Xem tất
Cập nhập rating cho phim cái nhể bà con.
Ep. 1  8.4
Ep. 2  9.1
Ep. 3  10
Ep. 4  9.1
Ep. 5  9.5
Hiện  phim mới vietsub đến ep 3 nhưng qua đây các bạn cũng dễ thấy tập 3 hiện có rating cao nhất.
Vì sao ạ?
Vì sao thì mình nghĩ các bạn biết rồi, ngay từ đầu tập anh Tik nhà ta đã có màn tắm khoe thân, trút giận dữ vào làn nước hồ bơi trong xanh.
Phải nói tuy anh đã có những biểu hiện thời gian trên gương mặt điển trai, cơ thể anh lại nói lên điều ngược lại.
Phải nói mình mê giai Thái ở chỗ, chẳng cần pr shirtless thì số lần các pra'ek cởi áo khoe ngực đã tăng lên đáng kể, bất kể già trẻ xấu đẹp.
Phải nói giai Thái nó có cái mẹt và cái người không liên quan gì đến nhau. Phẫu thuật hay can thiệp gì không không biết, nhưng trông mặt có nét tự nhiên hơn đâu đó. Cơ thể thì cơ bắp sáng láng, k cần quá cơ, k cần 6 múi, thế đã đẹp lắm rồi, lại cho cảm giác ne-tờ-rờ. Anh Tik tiến bộ quá, đi kịp thời đại quá, phải nói ngực anh đẹp mê hồn anh ơi.
Có 1 sự thật là người ta trông đợi quá nhiều ở Yah Leum Chan, phatman trên asianfuse phải nói là fan cứng như đá của bộ này mà khi xem có phần thất vọng. Họ hy vọng nhiều hơn ở kịch bản, họ k hài lòng với Tik.
Cá nhân mình lúc đầu thoáng qua có cảm giác đấy. Nhưng mình thích sự biến chuyển nhanh chóng, vào thẳng vấn đề của biên kịch. Tất nhiên cần thời gian để thể hiện. Nhưng đẳng cấp của 2 lão làng ở chỗ tuy chưa có nhiều cơ hội để thể hiện thì cách diễn 2 anh chị không cho mình cảm giác non. Mình thấy sự già dặn, tiết chế ở đây.
Hiện phim đã chiếu được  5 tập, tuần này sẽ có t6 và 7. Mình mong chờ màn hắt sữa vô mặt anh của chị lắm, mong chờ những màn "hèn hạ" anh dành cho chị lắm..
Ai mong chờ như mình không?

Bình luận

SAO TUI K RATE ĐƯỢC; Hu hu. cái rate đó là cao rồi.  Đăng lúc 22-4-2014 12:52 AM
đáng đời anh thôi ạ, nhưng cũng đáng lắm, vì được "rê" chị thì vỉ trứng có đáng gì đâu  Đăng lúc 21-4-2014 09:32 PM
cu tả thực dữ quá làm anh thèm chảy dãi :v anh hóng cái màn đập nguyên vỉ trứng vô đầu anh Khem, bữa xem mv thấy tội chứ xem mấy ep gần đây anh ấy thấy ghét   Đăng lúc 21-4-2014 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2014 00:33:15 | Xem tất
Cực kì hâm mộ sub team trong thời gian ngắn như vậy đã viêt sub được 3 tập, có phải là sub team là fan của ss ann không hay là fan của anh tik thế. Cảm ơn sub team nghìn lần nhé (ôm hôn thắm thiết). Cho mình hỏi là phim này bên thái chiếu vào ngày giờ nào thế và đã đến tập mấy rồi, mình có mòđược trên mạng bản tiếng thái đến tập 5 ròi đung skhông nhưng chỉ hiểu nội dung sơ sơ chứ không hiẻu kĩ lắm.
Thực tế thì mình xem phim này vì là fan của ss ann từ hồi sood sai, vì rất lâu rồi mới có phim của ss anh được vietsub nên mình phải vào comment một cái.
Trước hết là nội dung phim không được như kì vọng. Nghe giới thiệu thì rất hay 2 người yêu nhau từ  khi còn là sinh viên vì hiểu lầm mà chia tay, người con trai đau khổ tay trắng làm nên cơ nghiệp, khi thành công thì người con gái đã có gia đìh nhưng giờ thì ở trang thái cô đơn và hoàn toàn có thể tấn công được nhưng vì đủ thứ lí do nên từ chối tình cảm của ngươif con trai dù trong lòng vẫn yêu. Luôn có một kỉ vật nào đó giữa 2 người. Và người con trai đáng mến năm nào thì bỗng trở  nên độc ác hơn, tàn nhẫn hơn và trả thù nhỏ mọn hơn. Môtíp không mới, thậm chí là cũ mèm, phim thái lan một nửa thì là kiểu nam ngược nữ rồi phát hiện ra sự thật, đau khổ rồi hối hận như vậy. Xem 5 tâp đầu thì không có gì mới lắm, gkhá giống với ngày mai anh vẫn yêu em, cũng là vào làm thư kí rồi cũng bị ngược, tuy là chưa thê thảm và nhỏ  mọn bằng.
Nói về vai nam, thực tình thì mình không thích kiểu vai này ở phim thái, vai nam hầu hết là đẹp trai , bo di chuẩn nhưng tính cách trong phim thì chả ra làm sao, toàn kiểu thàn hconog ròi về trả thfu người tình mà trả thù kiểu trẻ con , đàn bà, mình thấy cứ hèn hèn, bẩn tính thế nào ấy, bắt người yêu chờ dưới mưa, làm việc mọt mình, không được giúp đỡ hoặc mấy anh chồng có vợ đàng hoàng mà cứ  mang nhân tình về nhà. Ngược đãi chán chê rồi lại ôm ấp, nhìn nhau say đắm thì ai mà chịu thấu. nhân vật nam này cũgn thế, thôi đã thành công rồi, có người yêu mới haybạn gái mới đẹp như tiên lại tài giỏi thì yên phận đi, bạn gái cũ cũng có cuộc sống mà chính cô ấy thấy tốt thì nên mừng cho cô ấy, coi như là tình yêu đầu đời đi và giừo thì nene chúc cho cô ấy hạnh phúc đằng này lai đi trả thù cái kiểu hèn hèn đàn bà ấy chả đáng mặt tí nào. Đó là lí do vì sao mình thích những nhân vật nam  dễ thương gần đây, không bá đạo kỉeu soái ca mà chung tình và vui tính hơn như trong ngôi nhà hạnh phúc, hàng rào tình yêu, sood sai nae ha, akanee  heart chứ mấy nhân vật như  kiểu anh tik  đóng thfi thôi xin kiếu, dù sau này anh có hối hận và đối tốt với nữ chính đến đâu. Bad guy duy nhất mà mình thấy hay là kawea thôi.
Về anh tik, thì không phải là diễn viên nam mình thích, mình thích ken, mark và nadech. Có xem 2 phim của anh là wanida và trái tim mùa thu. Công nhận là diễn viên gạo cội, đóng thể loại gì cũng được. Nhưng không phim nào là nhân vật của anh qua hay hay đẻ lại ấn tượng cả. Khác với diễn viên hàn mình thấy diễn viên thái càng có tuổi càng… xấu hơn, dấu ấn thời gian thấy rõ , da nhăn nheo, mặt béo hơn (hic, ngay cả anh ken thần thánh một thời của  mình cũng không còn mà. Vài này thực ra không khó, nhưng chẳng biét có ph ải vì anh tik không có được cái thần thích hợp không mà mình thấy không hay lắm.  PHim khôn gđược như kì vọng một phàn có lẽ là vì vai của anh.
Về ss ann thần tượng của mình .Xem phim này mới thấy đúng là ss đã .. có tuổi thật rồi. So với thời đỉnh cao đóng sawang biang hay sood sa nae ha thì ss đã thay đổi rôi. Âu đó cũng  là số phận cua rnhữgn nữ diễn viên, mà ss cũng sắp 40 rồi. Hồi trước, nhìn ss không bao giờ bị lép vế với nũe diễn viên thứ chính vì ss thật sự đẹp và rất sang nhưng giờ thì nhìn ss đứng với diễn viên thứ chính quả là có sự chênh lệch lớn lao. Có thể rita trẻ hơn nhiều, và tươi mới hơn nhưng quả thật là nếu quay cận cảnh thì cặp nam nữ chính quả là đã có tuổi rồi. Chính vì thế, mình ủng hộ ss ann làm nhà sản xuất niều hơn và ss cũng cho thấy mình có tài hơn là nhận đóngphim nữa. Mình cũng thấy là càng nữ diễn viên có tuổi ở thái lan thì càng khí chọn kịch bản hay, hoặc có thể là do lối trang điểm của ss, nếu đã xem một alin tính bá đạo và đẹp ở mọi góc độ cũng như narin rất sang t hì nhân vật này tạo hình không đẹp bằng.
Tính cách của nhân vật thì không có gì đáng kể, có nhẫn nhĩn và có vungf lên (tuy khong nhiều co hđené bây giờ) nên đang chờ đột phá hơn nữa
Mà phim thái ít phim có đè tài thú vị và sâu sắc như swang biang ,cô giúp việc đáng yêu, oum rukm, sood saipan,  ô nhiều phim có ý nghĩa như good doctor, I hear your voice như phim hàn nhỉ, phim cổ trang cũng ít nữa, chỉ có diễn viên là đẹp kiểu tây tây rát thích thôi.
Cảm ơn subteam và hi vọng là sẽ ra sản phảm nhiều hơn nữa

Bình luận

chị ann đã bảo sẽ vào vai các nhân vật là bà mẹ rồi mà,nói chung là chị ann rất ổn,chỉ là 2 nv thứ quá tốt  Đăng lúc 23-4-2014 03:14 PM
film này rita công nhận quá đẹp và cũng trẻ so với tuổi.T thấy so với hồi 2009, Anne k khác mấy. Vẫn ủng hộ Anne đóng film mới:X  Đăng lúc 22-4-2014 01:04 AM
thực ra xem phim của ss Anne, t chưa bao giờ nghĩ Ann có nhan sắc quá đẹp.Chỉ có điều trong các film trước,nữ thứ k đẹp như Rita nên k thấy sự khác biệt  Đăng lúc 22-4-2014 01:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách