Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Đừng Quên Em / Yah Leum Chan | Tik, Ann & Rita - Vietsub Ep 13 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-4-2014 08:45:46 | Xem tất
Mình chỉ mới xem tập 1 thôi! Dù biết rằng tạo kịch tính cho phim nhưng bk vô tình tạo ra một anh chàng giám đốc không được bình thường nếu không nói là thô lổ, mất lịch sự kể cả tiểu nhân nhỏ mọn. Không một người đàn ông nào ở địa vị đó lại có thể đỗ ly cà-phê trước mặt người phục vụ cho mình chỉ vì không vừa miệng. Hoặc những trò hành xác cố nhân cho thấy mang tiếng..trượng phu, râu mày nhưng cái bụng cái dạ hẹp hòi đến không chứa đủ chổ cho một con tôm tích!
Hay lúc thất tình bị xe tông va chạm..nảo bộ nên anh chàng có vấn đề? Xem thấy..gia cảnh vai nữ chính cũng không đến đổi nên chuyện..chịu đấm ăn xôi đâm ra cũng hơi..vô lý!

Bình luận

sau này thì cô ấy cũng bùng nổ. Tớ thích tính cách nữ chính :)  Đăng lúc 19-4-2014 12:01 AM
chuẩn đấy:))) phim Thái, trai sẽ có Bad Guy và Good Guy chứ k toàn bạch mã hoàng tử. Nữ chính là cam chịu vì từng sai lầm với cả cô ấy cũng mệt mỏi nếu cãi nhau.   Đăng lúc 19-4-2014 12:00 AM
còn bạn phải nữ chính chịu đấm ăn xôi là vì cô ấy nghĩ m lầm việc có lỗi nên chấp nhận chứ k phải chịu đấm ăn xôi.  Đăng lúc 18-4-2014 11:19 PM
có lẽ bạn quên phim Hàn toàn nh anh giám đốc còn ác hơn thế, trẻ con hơn thế, đổ ly cà phê đi đã là gì?  Đăng lúc 18-4-2014 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2014 12:12:11 | Xem tất
mua gửi lúc 18-4-2014 08:45 AM
Mình chỉ mới xem tập 1 thôi! Dù biết rằng tạo kịch tính cho phim nhưng bk vô tình tạo ...

công nhận kiểu khem ban đầu nhiều lúc thành nhỏ nhặt, chấp nhặt mà kiểu thù quá hóa điên ấy.

Có thể vì cú sốc đầu đời khiến người ta điên. Dù sao cũng từng suýt chết mà ng yêu k một lời đến hỏi thăm, biieens mất luôn. Ở vị trí của anh này, kiểu thời thời niên dại dột đã bị đời tát cho đau quá nên thù hằn tất cả.

ng mà anh ta yêu thế còn vậy nữa là ng khác. Xã hội chỉ cần đồng tiền..

nên là anh ấy cố làm giàu và thái độ chả tin ai cả. Nhưng cậu để ý sẽ thấy anh này đặc biệt quý cái cô trẻ xinh mơi Geunlong và tin rằng anh ấy thấy cô là ng phụ nữ tuyệt vời đáng tin tưởng mặc dù chưa yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2014 18:32:41 | Xem tất
xem xong 2 tập thì thấy rằng phim quá hay đi thôi, lâu lắm rồi mới thấy Khun Ann đóng phim, nội dung phim mình rất thích, vẫn hình tượng bad guy nhưng anh chàngbad guy trong phim này đáng yêu lắm cơ, tìm mọi cách dù là vô lí nhất để bắt chẹt cô thư kí, nhưng lại bị thái độ cam chịu, chấp nhận của cô ấy làm cho tức điên. Có lẽ tình yêu đầu đời anh dành cho cô ấy là quá lớn, lớn đến nỗi sau bao nhiêu năm rồi mà vẫn không thể ưuên được người ta, cành yêu thì càng hận khi người yêu bỏ rơi mình đi lấy người khác vì tiền. Có lẽ cú sốc ấy khiến cho anh không còn tin tưởng vào một ại trên đời này. Thương cho nũ chính, tại sao chị lại cam chịu đến vậy, vẫn cố ở lại công ty khi biết sếp ghé mình chơi xấu mình, chị cố tình xin vào công ty ấy mặc dù biết sếp là người cũ của mình? có lẽ chị cúng cảm thấy có lỗi khi ngày xưa đã bỏ rơi anh, đã khiến anh từ một anh chàng đáng yêu, biến thành một người đàn ông thù hận, chị vẫn mong muốn rằng, phải làm giừ đó để người này được hạnh phúc, và sâu thẳm trong thâm tâm chị, chị biết mình vẫn còn yêu anh nhiều lắm.

Bình luận

cố tình xin làm ở công ty đó bạn. Ở tập đầu lần đầu tiên gặp sếp ở sân bay, chỉ có sếp ngạc nhiên thôi  Đăng lúc 20-4-2014 07:10 AM
ừ tớ chỉ thắc mắc k biết Su có biết sếp là Khem ngay từ đầu k hay chỉ vô tình  Đăng lúc 19-4-2014 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2014 22:21:04 | Xem tất
ai nha nói về kiểu ngược nạng như ngôn tình có lẽ thái lan thể hiện rõ thật ấy chứ
đúng thật dạo anyf xem nhiều phim về tình yêu đầu quá,
quả thực nó thật đẹp nhưng nếu chia tay mà còn khúc mắc thì đúng là khi gặp lại nhau quá mức sẽ hiểu lầm avf làm tổn thương nhau mất thôi
mừng quá lâu lắm mới có phim của ss Ann ôi,xem bên trang kia mới nhìn kĩ thấy kite nhà mình mừng quá đi mất
aiz nói chung là nam chính hành nữ chính nhưng mà như vậy anh cũng chẳng thấy vui,còn nữ chính thì kiểu chịu đựng như đã alfm tổn thương nên bù đắp lại,
cái này khi xem thấy vô lý nhưng mà phải có tình tiết như thế thì mới có bộ phim,chấp nhận nó vô lý thôi hi hi
cảm ơn st nhiều lắm nha,lâu lắm mới xem dk của ss mà
st fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2014 01:34:46 | Xem tất
Mình thấy phim này rất hay. Nhưng có nhìu bảng phim không hiểu vì sao giữa chừng mất tiếng. Mình thấy điều này rất rất rất là khó chịu. Các bạn sub team ko biết là có biết rằng bảng phim cỉa các bạn tuy rõ nhưng cũng bị thế ko? Nếu sub team quan tâm thì mình cho các bạn cái link này nó tốt hơn
https://www.youtube.com/watch?v=fg7QdrwHXok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2014 13:00:26 | Xem tất
mua gửi lúc 18-4-2014 08:45 AM
Mình chỉ mới xem tập 1 thôi! Dù biết rằng tạo kịch tính cho phim nhưng bk vô tình tạo ...

Chắc bạn quen với hình tượng mấy a bạch mã hoàng tử rồi,dù hoàn cảnh nào cũng giữ phong độ và hình tượng rồi
Chứ phim Thái ak,mấy anh mà lúc đểu lên thì từ gì anh cũng mắng với nói móc được,việc j anh cũng làm được.Đổ cà phê đã là gì,còn đổ thức ăn,bắt con gái nhà người ta giữa trưa nắng đi ra ngoài làm việc
Còn Khem thì công nhận trẻ con thật,trả thù thẳng luôn chứ chưa thâm sâu j(chưa thôi).Điều đấy lại thể hiện sự dễ thương riêng của anh ấy.Hơn nữa đấy cũng là cách thể hiện trực tiếp nhất thái độ của Khem với Su,đó đơn giản là ghét,là hận và là yêu. Ngay khi gặp Khem đã bộc phát thái độ luôn,thể sự sự thẳng thắn ấy càng khẳng định nỗi đau của anh ấy rất lớn và anh k kìm nén được cảm xúc của mình. Và ở khía cạnh nào đó cũng thể hiện Khem thực ra là người đơn giản,đơn giản nên gặp lại anh đã đuổi chị đi luôn,sau này khi muốn trả thù,giày vò thì cũng chir bắt đầu từ việc sai làm việc nặng,chê bai nói móc thôi.Chứ nếu ngay lập tức ra đã nghĩ ra mấy trò thâm sâu trả thù thì chứng tỏ anh này quá nham hiểm.Như thế thì mình cũng k thik lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2014 14:06:03 | Xem tất
hình như ep 6 khi khem thấy SU ngày càng cương quyết đã ra quyết định đi du lịch công tác thì phải

nghe đoạn tiếng thái thấy cái gì như từ hà Lan tiếng Anh

Đang suy nghĩ chẳng lẽ họ đi Hà Lan

Tớ nghĩ chắc ngày Su cứng rắn vẫn còn khoảng cách time nữa. vì đi nước ngoài có vẻ romantic lắm, sau về chắc mới hẫng hụt

Bình luận

thụy sĩ hả bạn, chỉ nghe đc na ná mà k rõ . chắc vụ sang thụy sĩ là có bed scene cũng nên sau về tự kỷ  Đăng lúc 19-4-2014 08:11 PM
Khem cử Su đi Thụy Sĩ mà  Đăng lúc 19-4-2014 08:10 PM
yêu rồi bỏ những cô gái gợi cảm như wanita gì đó. nói chung mỗi gaen long là tôn trọng nhưng mà yêu thì yêu Su=)))  Đăng lúc 19-4-2014 04:58 PM
quá đểu ấy cậu ạ:)) chẳng biết sau này thay đổi như thế nào/ Nhưng rõ ràng là khem chả yêu ai cả, trân trọng người phụ nữ tốt như geunlong,  Đăng lúc 19-4-2014 04:57 PM
Xem trailer thấy có nhiều cảnh tình cảm lắm,nhưng mặt Khem lúc đấy vẫn đểuChắc lúc đầu Su cũng bị lừa nên sau này Khem hối hận thật thì Su vẫn cảnh giác   Đăng lúc 19-4-2014 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2014 20:58:20 | Xem tất
thao1994_1984 gửi lúc 19-4-2014 01:00 PM
Chắc bạn quen với hình tượng mấy a bạch mã hoàng tử rồi,dù hoàn cảnh nào cũng gi ...

Chỉ tập 2 thôi đã thấy anh nầy...hận thì hận mà thương thì thương..chết đi sống lại rồi nhưng cách..hờn giận của anh ta được bk bày trò..dỡ quá, con nít quá chứ không được xem là..tính đàn bà nữa à! Đúng là mình không chịu được loại râu mày như anh chàng nầy rồi. Vớ phải mấy tên đực như vậy dù có trọn vẹn về với nhau.."nuôi" còn cực còn khổ hơn cả nuối con sinh đôi. Động chuyện không vừa ý là..trỡ mặt, bày trò thì chỉ có nước..lôi nhau ra ba tòa quan lớn! Vô tình anh giám đốc càng làm nổi bật cái đại trượng phu của người chồng quá cố. Hỏi làm sao người xưa quên được..đối thủ mình!
Ngay thẳng theo quan niệm mình khác với..hồ đồ. Chả nhẻ về sau nầy -100% là tái hợp- khi đề cặp tới những lời "vàng ngọc" đã ném vào mặt cố nhân, anh ta cười lỏn lẻn cho rằng tại...anh giận quá nên..mất khôn?

Bình luận

sau này vài tập nữa thì cách trả thù còn trẻ con hơn dù thâm nho. Công nhận giờ anh này đúng chuẩn bad guy, Sau này khổ vì ân hận. Su cugnx nói đó, đàn ông mãi k lớn:)   Đăng lúc 19-4-2014 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2014 23:19:21 | Xem tất
Yah leum chan hay vì sự đối nghịch đấy chứ. Nữ chính pefect về tính cách, nam chính bad guy đểu giả

Chỉ cặp Geunlong và Eun là hoàn hảo giống nhau thôi. nhưng mà cái đó tạo nên sự hấp dẫn.

Sau này Khem sẽ thế nào đây khi đối xử với Su tệ như thế

woa nửa đêm có ep 3. Hạnh phúc quá :X ở thái

P/s: phải nói rằng gia nhập kites từ thuở năm 2007 thời còn vivian admin, mình cũng từng có dịp làm mod nhưng chỉ những dự án được pr, nhiều lắm bạn vào down bàn luận mới có tốc độ sub nhanh nếu k thì nhanh cũng 1 tuần 1 tập là tốt rồi.

Nể subbing team Yah leum chan quá, vả cả Tzone:X

trong chưa đầy 1 tuần đã có đến 3 tập phim. Quá siêu siêu

Bình luận

thực ra kites làm phim Hàn hot thì ra sau chiếu có 1-2 ngày  Đăng lúc 20-4-2014 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2014 06:19:17 | Xem tất
Minh cũng  rất thích chị Ann. Nhưng mà các bạn ơi, cho mình hỏi với: có ai biết film này mấy tập không vậy?

Bình luận

thấy asianfuse thông báo 14 tập đó bạn  Đăng lúc 20-4-2014 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách