Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Đừng Quên Em / Yah Leum Chan | Tik, Ann & Rita - Vietsub Ep 13 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-4-2014 10:55:56 | Chỉ xem của tác giả
Em muốn khóc. Khóc. Khóc .Khóc
Khóc vì mừng ấy
Nhà mình làm phim này ak? Xem ep1 rồi ấy. Phải nói là chưa bao giờ thấy thất vọng với chú Tik
Chú càng già càng bá đạo,càng lười lại càng lắm phim hay. Phải nói phim hay tuyệt cú mèo luôn(dù mới xem 1 tập). Nhưng dàn dv là bảo đảm chất lượng rồi. Nhìn Rita xinh ơi là xinh. Cơ mà hình như cả chú Kong lẫn Rita đều k phải vai thứ ác(hình như thôi,mà chưa bao giờ tưởng tượng ra trung niên nghiêm túc Kong đóng vai ác nữa).Từ đây suy ra đểu nhất phim chính là nam chính.Ớ ầu,bị thik như thế lắm ấy

P/S:E hỏi thăm cái,thế ở đây có được phép bàn luận về raw đang chiếu bên Thái k ạ? Hay phải chạy vào 2pic trong box giới thiệu để tán chuyện ạ?

Bình luận

cứ tự nhiên a ko cản :3  Đăng lúc 9-4-2014 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-4-2014 20:07:08 | Chỉ xem của tác giả
Có ai xem tập 2 chưa?
Có ai thấy anh Tik rõ là dở hơi hâm hấp, bày trò ghen tuông đã đành, thấy ngta đi với đàn ông là k nhịn được, hỏi ngay cô đi với ai, em đếm được 4 lần anh hỏi "Ta Bpen Krai" nhé.
Lại còn hơi tý "sa thải", "đuổi việc", dễ tập anh dọa cả 20 lần rồi. Mà ghen tuông quá nên đuổi chị đi "ai lấy thì lấy, tôi cho". à để xem anh có cho được không mà tinh tướng nhé.
Rồi anh Kong, đúng là k đẹp,nhưng xem nhiều thì bị thích. Dù mình khó chấp nhận thì anh yêu mến chị mà k bảo vệ được chị, để chị phải bỏ tiệc ra ngoài. Người đàn ông k bảo vệ nổi ng phụ nữ mình yêu thì thật chán. Kiểu như anh có tình yêu, nh tình yêu anh k đủ lớn, k là động lực vượt qua khó khăn như anh Tik ấy.
Chị Rita tiểu thư nhà giàu điêu đà mình k có thích được, với cả chị cũng mạnh mẽ k đâu, cầu toàn, cuối cùng phải rơi nước mắt, thích ngta thì cứ tiến tới, sau ngta đi mất lại khóc với lóc.
Mình đọc được nhiều bình luận tỏ vẻ thất vọng khi xem bản này, ai cũng kiểu Ann-Tik thì phải ơn thế. Phim vào hơi nhanh, anh Tik trẻ con ghen tuông, vẻ đẹp k còn lộng lẫy như trước. Mình thì cũng thấy thế chứ, nhưng lại bị thu hút, vì nếu cứ từ từ giải thích mọi chuyện phim sẽ bị lê thê, tuy vào đề khá choáng, nhưng mình nghĩ 3-4 tập là sẽ bắt đầu màn dằn vặt nội tâm đắt giá cho xem.
Nói chung tối nay hóng lắm.

Bình luận

trời ơi,em tập 3 mới thấy tik bắt đầu trả thù mới sợ chứ. Nhưng rõ yêu Anne quá đó mà  Đăng lúc 12-4-2014 02:08 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 đề nghị bổ sung mí cái ảnh minh q.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-4-2014 22:01:51 | Chỉ xem của tác giả
Updating t3 cái.
Phần 1 k biết cãi vã gì ở nhà chị anh tức quá về hồ bơi tắm, khoe body sịt máu mũi.
P2 3 anh dở hơi bắt chị lau dọn, xếp bàn ghế làm cả đêm. Chị ngã anh đỡ, hai người có màn mặt kề mặt. XOng việc nửa đêm chị về, tức tối mắng anh trẻ con, dám làm chị xao động.Hehe
P4 chủ yếu là Mr Eua với cô nàng õng ẹo Genlong xem mà ớn, cơ mà kết cái điệu liếc mắt hờ hững, cái môi dài mỏng thâm thâm của anh Kong( mới từ chú lên anh).
P5 chị mệt anh đòi đưa về hai người có màn đấu khẩu anh bỏ đi. Mr Eua lại xuất hiện tặng chị hoa, cơ mà thế nào anh đến, hoành tráng bước xuống xe.
p6 anh bắt đầu chơi trò giả vờ xin lỗi để chơi đểu chị
p7 p8 chả biết nói gì đại loại anh ôm chị xong mặt còn đểu đểu

Bình luận

phim này cả 4 đều dễ thương, k ai khó chịu hết á  Đăng lúc 12-4-2014 02:09 AM
em lười post ảnh lắm, tìm phim, cut màn hình, up lại, mệt  Đăng lúc 11-4-2014 10:55 AM
chị Rita cũng dễ xương mà :3  Đăng lúc 10-4-2014 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-4-2014 02:07:41 | Chỉ xem của tác giả
ời ơi, ở bên thái ra đến ep 3 mà ngày nào cũng canh me ngồi xem

vif là Anne nên nhất quyết xem Xem rồi thấy hay quá.

hu hu cho KITES có sub để down về, coi raw engsub chir online

Anne của lòng em

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-4-2014 13:10:44 | Chỉ xem của tác giả
tớ thích phim naỳ nhất nhì trong số những bộ phim của ss Anne. Có lẽ vì tính cách nhân vật Anne.

Xem Swan Biang, Narin có phần hiền lành, nhưng đơn giản
Xem Sood Sohaena, cô nàng sao xẹt chảnh, đúng phong cách Chun SOng Yi nhưng mà có cái j đó sẽ hơi phóng đại, ít suy nghĩ. vì sao xẹt mà..
Nhưng với Forget me not, đó là người phụ nữ chín chắn, trưởng thành, đã qua thăng trầm cuộc sống dù tuổi đời còn quá trẻ.

Cô có tình yêu và mãi mãi chỉ yêu người đó cho đến sau này. Nhưng k đến được với nhau, cô chấp nhận lấy ng già hơn là chồng. Nuôi 2 con nhỏ của người đàn ông đó. Cô đã chọn cuộc sống chỉ có gia đình mà không có tình yêu, làm mẹ của hai ng con cô coi như con đẻ. Niềm vui trong tình yêu của cô là chiếc nhẫn mà cô luôn đeo.

Với cô thế là đủ.

Vì thế, khi người yêu của cô có một cô gái khác, cô thật tâm chúc phúc cho anh.

Ng phụ nữ trong mắt mình quá hoàn hả

Nhân vật nam Tik thì công nhận vẫn có cái chưa bằng nữ chính. Anh chưa trưởng thành bằng cô, cũng có lẽ vì anh quá yêu cô nên trở nên chấp nhặt.

Mới xem ep 3 và thực sự mong chờ ep 4.

K thẻe phủ nhận, Tik giờ già hơn xưa. Ở góc ảnh thẳng thì anh đẹp vô cùng nhưng ở góc ảnh nghiêng, vùng da mặt của anh đã khá nhăn nheo nên già hơn hẳn. Ss An thì vẫn trẻ đẹp.

Có thể nhiều người k thích vì tình tiết nhanh nhưng tớ lại thích thế, quá khứ thỉnh thoảng đan xen vào hiện tại sẽ hay hơn là việc vài ep đầu toàn cảnh quá khứ.

Nhà mình làm sub là vui quá quá

cám ơn sub team vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-4-2014 08:36:35 | Chỉ xem của tác giả
trangcanh2002 gửi lúc 12-4-2014 01:10 PM
tớ thích phim naỳ nhất nhì trong số những bộ phim của ss Anne. Có lẽ vì tính cách nhâ ...

Đồng ý với bạn
Su là n'ek t thik nhất cho tới lúc này.Một nhân vật hoàn hảo,tốt bụng nhưng k thánh nữ. Chị ấy có sự dịu dàng trầm ổn nhưng vẫn rất mạnh mẽ.Su biết nên làm gì và k có những vọng tưởng,suy nghĩ không đâu, Những nỗi đau đớn trong quá khứ vẫn còn nhưng chị ấy biết nén lại để sống tiếp,để chu toàn cuộc sống hiện tại.
Bạn nói về Su rất hợp ý mình ấy,mình chia sẻ 1 chút về Khem
Lúc đầu hơi thất vọng về Khem,trái ngược với sự trầm ổn của Su là Khem,anh khá là trẻ con.Cũng dễ hiểu tại vì Khem bị tổn thương tình yêu quá lớn,yêu càng nhiều thì hận càng sâu.Mình đặc biệt thích cảnh lúc gặp lại của cả hai.Su bình tĩnh giấu những xáo động trong lòng,còn Khem gần như ngay lập tức bùng phát sự tức giận,đuổi Su đi.Từ đây thể hiện rất nhiều điều,đó là trong lòng Khem viết thương đó còn rất lớn,thậm chí là thường trực rỉ máu chẳng kịp mưng mủ nên khi có sự động chạm(mà ở đây còn là động chạm trực tiếp,1 phái đâm thẳng luôn) thì làm sao mà a kìm nén lại được.Có thể thấy là tổn thương mà Su gây ra cho Khem vẫn còn quá lớn,khiến 1 người đàn ông từng trải,lọc lõi,thành công như Khem cũng mất bình tĩnh.Một cách thường xuyên luôn,khi mà sau này chỉ có 2 tập mà anh giở đủ trò trẻ con ra chọc tức chị.Với Khem mà nói,những khó khăn anh gây ra cho Su chỉ là trò vặt vãnh với nỗi đau mà anh phải gặm nhấm bao năm qua
Thế nên dù anh không có cái phong thái trầm ổn thâm hiểm mà mình hay gặp trong ngôn tình nhưng sau khi nghiền ngẫm thì mình lại thích.Sự trả thù trẻ con ấy chỉ càng chứng tỏ dù là yêu hay là hận Khem k thể nào quên Su,có yêu mới hận,có yêu mới có ghen,Sau khi gặp lại,ngày ngày gặp Su,vết thương càng khoét sâu hơn,thấy chị (có vẻ) hạnh phúc,có người quan tâm(chú Kong),có 2 đứa con để yêu thương chăm sóc anh càng hận và mới bắt đầu (có vẻ) sẽ trả thù ra tấm ra món
Nói chung mình hài lòng với nhân vật Khem của Tik,chủ yếu là chờ đợi sau này anh sẽ làm gì

Ccòn vụ chú già thì từ hồi Wanida đã có dấu hiệu rồi.Mình không đòi hỏi nhiều về vụ đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-4-2014 17:43:40 | Chỉ xem của tác giả
hu hu vô nhà thấy được đưa lên trang trên mà lại còn có Vietsub 01 completed mà mừng quá cỡ.

Nói thế nào nhỉ, đây là phim Thái mình mong chờ nhất trong năm và cũng thích nhất.

Nghe nói ep 1 của phim khi chiếu đạt rating 8.4,

cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-4-2014 20:35:24 | Chỉ xem của tác giả
Ặc ặc, dã man thật đó nha, kiểu này sub ra ngang với phim mất thôi, đúng là lần đầu tiên đó nha, ko thể phủ nhận sức hút và tầm ảnh hưởng của ss Ann và đại ca Tik này đc, mình ko ngờ luôn đó, lâu lâu mới vào nhà mình thấy ngay cái thớt này mà mừng khôn siết, tại vì mình xem mấy tập mà ko hiểu j mấy toàn phải đi hỏi mọi ng xem nội dung nó thế nào, kiểu này thì tốt rồi, subteam đúng là tuyệt vời, trên cả tuyệt vời luôn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-4-2014 21:33:23 | Chỉ xem của tác giả
chị Ann đã trở lại, trời ơi hót quá. iu chị từ hồi xem thiên đường lạc lối. luôn tự tin, cá tính và mạnh mẽ là những gì mình cảm nhận được sau khi xem những bộ phim đó. chưa xem cơ mà thấy phim này nội dung buồn quá vậy. kết thúc mà sad love thì mình buồn lém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-4-2014 22:51:18 | Chỉ xem của tác giả
dthuy_rb gửi lúc 14-4-2014 09:33 PM
chị Ann đã trở lại, trời ơi hót quá. iu chị từ hồi xem thiên đường lạc lối. ...

tớ nghiêng khả năng đây laf phim vui bạn nha. vì 4 nhân vật chính chắc sẽ có đôi có cặp.
Su - Anne và Khem - Tik định sẵn dành cho nhau
Geun - Rita và Ean - Kong chắc sau sẽ đến với nhau
vì cả hai đều tốt

happy ending là ăn chắc ;x ;x

love subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách