Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Ánh Dương Rực Rỡ / Roy Fun Tawan Duerd | Nadech Kugimiya, Yaya Urassaya

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 27-8-2014 20:16:49 | Chỉ xem của tác giả
Tung bông  tung hoa cho subteam nhà T-Zone nào
Tình cuối chân trời vừa hết thì đã thấy phim này có vietsub ep 1 rồi ! thích thật đấy.
Xem  phần 1 mà cứ ngóng trông có phần 2 thôi...

Bình luận

cảm ơn bạn, xem và com ủng hộ bọn mình nhé ^_^  Đăng lúc 27-8-2014 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-8-2014 21:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Hong phim cua cap doi nay rat lau roi xem tu phan 1 la thay thich roi xem may show cua cap doi nay fin qua a, cam on subteam rat nhieu  vi da mong den mot Bo phim hay nhu vay

Bình luận

cảm ơn bạn, nhưng edit lại 3 dòng dùm mình nha, k thôi bị xóa bài đó :D  Đăng lúc 27-8-2014 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-8-2014 05:54:35 | Chỉ xem của tác giả
Xì poi xì poi. Là lá la Đoạn đầu đây nhé, Ryu mang hoa đến tặng. Nói đc vài câu Mayumi đem hoa quăng sọt rác

Dành cho em.
Em chắc không giận anh chứ
khi mà anh chưa từng tìm dịp đến gặp em.

Tại sao tôi phải giận?
Chúng ta đã nói chuyện rõ ràng rồi.

Anh vui vì em đã hiểu.
Anh nhớ là em thích hoa cúc.

Còn đây là khúc đi ăn sushi nhé.

Tôi không muốn ăn cùng anh.

Ông bà nói phụ nữ giận
tức là phụ nữ...
yêu.

Còn đoạn này thấy tội Ryu nè, Ryu đi Thái thăm Takeshi, hỏi Takeshi có tính quay về ko thi Takeshi bảo đã lựa chọn ở bên Praewdao rồi, giờ cũng ko còn Takeshi, giờ chỉ có Tawan thôi.

Takeshi.
Anh rất can đảm khi làm theo tiếng gọi con tim mình.
Em quá hèn nhát.
Em không thể làm giống anh được.
Em làm không được.

Thế thôi nhé, mọi người chờ sub cho nó vui hen.

Mà tập này công nhận coi đánh đấm còn đã hơn phần trước luôn. Mayumi thiệt là tinh thần thép, lần đầu gặp lại sau bảy năm đã phải chứng kiến cảnh máu đổ, làm bs nên chắc cũng quen. Có điều bs như Mayumi thì cứu ng, còn Ryu của Mayumi thì giết ng Với lại hình như có bạn nào từng nói Akiko đẹp hả? Mình nhìn ko ra cái điểm đẹp nào của bản hết á, thua xa Aiko Mizawa nhiều. Với mình ko ghé Aiko bằng Akiko, vì bạn này coi bộ thâm sâu quá, làm sao Mayumi ứng phó đây Ồ yeah và bạn Taichi lanh chanh đã nói cho Akiko biết việc Ryu đưa Mayumi đi ăn lãng mạn ra sao, sắp lên cơn rồi

Bình luận

nói công bằng thì Akiko già và không đẹp bằng Aiko  Đăng lúc 28-8-2014 12:41 PM
còn phần bạn Aiko, nhớ cái khúc bạn đc Ryu cứu thì trông cũng đc. sao này nổi tiếng cẩm hường quá thể :))  Đăng lúc 28-8-2014 09:46 AM
mạng mẽo như heo nên chưa coi tập tối qua nữa. thanks X đã xì-poi. khoái cái khúc phụ nữ giận quá <3  Đăng lúc 28-8-2014 09:44 AM
ko cần tội đâu, Ryu công khai w cả bv thế kia mà, 1 tiếng em yêu, 2 tiếng em yêu, Mayumi nổi khùng luôn kìa =]]  Đăng lúc 28-8-2014 09:20 AM
xem tập này thấy tội bạn Ryu kinh, toàn bị e nó mắng cho xơi xơi, méo cả mặt :3  Đăng lúc 28-8-2014 09:00 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Rate cho xì pol :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 28-8-2014 08:19:07 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 28-8-2014 05:54 AM
Xì poi xì poi. Là lá la  Đoạn đầu đây nhé, Ryu mang hoa đến tặng. Nói đc vài ...

ủa ủa, nàng xem raw ở đâu thế, chỉ có ta cái link với, haiz, ko hiểu sao trang ta thường xem hôm qua ko up chứ, bức xúc lắm ấy nhưng mà ko tìm đc link xem, đang xem tạm sub tập 1 đây, hix, đang tò mò tập sau thế nào á, vào lại thấy nàng bắt cho mấy phát tình thần thế này thì càng muốn xem thêm.

Công nhận, ta cũng thấy AIkio chẳng đẹp j cả, chỉ thấy quắt queo thôi, thấy Iko vẫn đẹp hơn nhiều, bà Aikio này nhìn trông thâm hiểu, ác ngầm ấy chứ, còn Iko chỉ đánh đá chua ngoa thôi, chứ ko có ác ý hại ng mình yêu. Phần này ko ai có thể so sánh với sắc đẹp của Mayumi rồi, ah, mà sao ta thấy hình như cái Ya nó cao hơn thì phải, giờ đi bệt đứng cũng sấp sỉ thằng Na rồi hay là thằng Na nó mập quá nên trông ngắn ng nhể

Bình luận

Na nó tăng bề ngang nên ngắn người lại đó nàng :P  Đăng lúc 28-8-2014 12:53 PM
thằng Na nó cũng lai nhưng có vẻ gen cao ko đc ổn lắm, cám ơn nàng nha, ta ko thích phụ nữ gần mặt quắt queo như thế  Đăng lúc 28-8-2014 08:46 AM
Phim này bạn Na mập lên thiệt mà, Na ko lùn mà Ya cao quá thành ra thế. Mấy bạn lai lai đều cao cao khổ cho p'ek quá =]]  Đăng lúc 28-8-2014 08:35 AM
Đây nè, up đầy đủ nhanh chóng luôn đó. Akiko nhìn cứ méo méo thế nào, ai nói đẹp chớ mình thấy ko đẹp. Lúc bt còn đc chớ lúc trang điểm đậm lên nhìn ớn quá   Đăng lúc 28-8-2014 08:34 AM
https://www.youtube.com/watch?v=3ywCYktIp9s&index=7&list=PLF10yZb-FZldLZSb9E6sUH6w8Lm9SkKTJ  Đăng lúc 28-8-2014 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 28-8-2014 10:22:25 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong cái raw ep 2 này, nói thật là thằng Ryu cứ ở gần Mayumi là bản tính đểu đểu, tơn tởn của nó lại quay trở lại mà, mà Mayumi cũng chỉ ở bên thằng Ryu mới lộ ra mặt đáng yêu thôi, còn cả ngày gặp ai cũng nghiêm túc cả. Có hờn có giận thì mới có yêu mà. Hahaha. Nói thật là ta ko thể đỡ được đoạn 2 đứa nó ăn chung bát mì, có còn là trẻ con học cấp 2 hay cấp 3 đâu mà tranh nhau, nhưng thôi, đúng như thằng Ryu nó mong ước 2 đứa ăn chung bát mì thì Mayumi sẽ chỉ yêu 1 mình nó thôi. Mà kiểu đôi nào có thể ăn chung như thế thì thôi cũng về với nhau cho nó lành, có còn j khoảng cách nữa đâu, có mấy phim thái chơi trò ăn chung thế nì đâu, 2 đứa nó làm rồi, cũng mong phim thành thật luôn, haha, xem mấy cảnh ngọt ngào thì cứ như kiểu bị tăng động, lượng đường trong máu ta quá cao thì phải, phởn kinh khủng, xem mà cứ nhìn vô cái màn hình cười rụng rời chân tay không à. 2 đứa nó đóng yêu nhau chúng cũng thành nghiện rồi, kiểu xem cách chúng nó nhìn nhằm cũng thấy đắm đuối, trong mắt chỉ có nhau thôi ấy, nhiều lúc xem còn thấy ngượng cho em Ya vì thằng Na nó nhìn cứ như xuyên thấu ấy, kiểu muốn moi hết gan ruột ra cho nàng xem để chứng minh tình yêu rồi ấy.

Nhưng mà thằng Ryu mồm nó cứ xơn xớt gọi em yêu, rồi tình yêu chân thật, rồi thì nhớ ém nó, nói ra cứ nhẹ tựa lông hồng ấy, trong khi 7 năm liền ko thèm thể hiện sự quan tâm trước mặt ng ta, làm sao mà Mayumi nó thích ứng cho đc, còn thằng Ryu thì tất nhiên là quen rồi, theo sát em nó 7 năm rồi, giờ khác mỗi là cho em nó nhìn thấy mặt thôi. Mà tập này thằng Ryu nó có nhiều biểu cảm hay đáo để nha, haha, kiểu lúc em Mayumi nói là ko được gọi là em yêu ấy, thằng Ryu nó còn chẹp chẹp bảo chưa cưới đã như thế này rồi, ko hiểu cưới rồi sẽ ra sao. kakaka, kiểu tự hỏi bản thân sau này sẽ ra sao ấy, ko đỡ đc thật mà, túm lại là Mayumi gặp thằng Ryu là tắt điện rồi, có lần nào đọ lại đc lời lẽ biện xảo của thằng Ryu đâu. Phim càng ngày càng hay, càng nhiều đoạn thằng Ryu nó theo đuổi rồi chuộc lỗi với Mayumi thì ta càng thích xem, hô hô, đạo diễn hãy chiều lòng fan đi. Ta đảm bảo chắc fan thái xem mấy tập này điêu đứng, xé rách gối ấy chứ.

Nhưng mà nói đến cái vui cũng phải nói đến cái buồn à nha, nghi ngờ người của thằng Ryu giết cảnh sát vẫn còn đó, càng thế lực đang đe dọa sự an toàn của toàn bộ dòng họ, kẻ xấu thì hoành hành, cảnh sát thì tiếp tay cho giặc hết. Tất cả những khó khăn đó đổ hết lên đầu thằng Ryu, may là nó là đứa có ý chí mạnh mẽ và kiên trì chứ như kiểu ta thì bị stress nặng rồi. Hơn thế nữa người mình thương lại ko chịu tha thứ, suốt ngày mặt nặng mày nhẹ, chưa cảm thông được cho bản thân, con đường thằng Ryu nó đi nhiều trông gai và vất vả quá đi cả nhà ạ. Đoạn nó thở dài đứng 1 mình mà rõ là tội.

Mà mình ghét Aikio rồi đó nha, quá cứng đầu, mà kiểu thích làm j thì làm nấy ấy, ko quan tâm tới cảm nhận của ng khác, tự tiện xuất hiện tại nhà thằng Ryu còn pha trà đãi khách cứ như kiểu bà chủ ấy, chỗ ấy ko phải dành cho bả mà cho ẻm Mayumi của ta nhá. Thằng Ryu nó ko thèm nói chẳng qua là nể mặt bố bả thôi. Đã ko biết an phận mà cứ tiếp tục nuôi ảo tưởng, rồi có ngày ngã vỡ đầu cho xem. Mà cũng tội thằng Ryu vì mấy cái tin đồn thất thiệt, báo chí đưa tin này nọ mà nó thành kẻ trăng hoa, gây ồn ào rồi đến tai Mayumi, lại càng gây ra hiểu lầm, chứ thằng Ryu nó có ai đâu chứ, tội của thằng Ryu nó hút quá nhiều gái. Haha, mà tội này thì có khi đợi thằng Ryu nó xuống mồ may ra mới hết đc. Nói thật phần 1 ta xem ta chỉ có thích vẻ đành hanh, đánh đá và tiếng the thé của Iko thôi, chứ ta ko đến nỗi ghét thể loại nhân vật này, vì cũng là 1 loại lụy vì tình, bản thân Iko cũng gặp bất hạnh, bị cưỡng đoạt, bố và anh trai đều mất mà.

Ah, phim xem càng ngày càng thích 2 cái ng làm vệ sĩ cho thằng Ryu đó nhá, thình thoảng chen vô mấy câu đúng là độc nhất vô nhị, đoạn ở quán ăn, đứng ngoài rồi mà còn nghe lén, rồi còn bảo ko biết con 2 ng sinh ra sẽ giống tính ai chứ, đoạn ở nhà thằng Ryu có đóng giả người theo đuổi Mayumi làm thằng Ryu nó tức nổ đom đóm mắt ra, nhân trung nó cứ co dúm cả lại, nghĩ mà buồn cười, đúng là kiểu đi theo thủ lĩnh lâu năm rồi thì cũng trở nên dễ dãi, chính vì thế nên thỉnh thoảng mới bị thằng Ryu nó tẩn cho mấy trận Kendo làm sống dở chết dở đó mà

p/s: tối nay xem tập 3 thôi, hjhj, có vẻ 2 đứa lại đi chơi rồi, cứ đc ở riêng với nhau là ta mừng rồi, hô hô

Bình luận

nói thật, ta nghĩ phần này có khi đấm đá còn nhiều hơn nữa ấy chứ, có thêm ẻm Mayumi cũng chả vừa, xem bực mình, đánh mãi mà nó ko chết ấy, haha  Đăng lúc 28-8-2014 06:19 PM
phần này hy vọng đấu đá ít lại, tăng mấy cảnh xé gối là đc rồi nàng ha :))  Đăng lúc 28-8-2014 01:10 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 28-8-2014 11:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Bên Thái chiếu đến tập mấy rồi cả nhà. Hóng phim quá đi. Hồi coi phần 1 nói thật là chỉ thích cặp này thôi. Cơ mà ít phân đoạn quá. Cứ mong hết phần 1 để xem phần 2 mà vì thế này. Giờ trong lúc chờ phi  coi lại Game Rai Game Ruk mới khổ đây. Mong quá. Cảm ơn subteam nhiều nhiều nhé. Moa moa, gửi 1000 nụ hôn nồng cháy tới subteam

Bình luận

hôm qua tập 2, hôm nay tập 3 bạn ^^.  Đăng lúc 28-8-2014 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 28-8-2014 12:52:04 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là sub ep 1 hơi gần với live ep 2 nên bà con đu dây theo ep 2 hết rồi, thôi để mình lảm nhảm 1 tí về sub ep 1, 1 tí về ep 2 và cả ngược dòng thời gian về trước chút chút há, định chờ có vid cut rồi mới nói luôn nhưng subteam giờ chạy sub hết rồi chưa có thời gian để mần, mà để lâu sợ nó bay đi hết mình chẳng nhớ nên viết gì nữa ^^.

Thực sự thì mình chưa có xem full ep 2 , có lướt qua nhưng để khi nào mần sub ngấm luôn. Mấy cảnh ngọt ngào bạn cuadong và nxuyen91 nói sơ cho mn rồi nên mình sẽ nói về mấy cảnh "phũ phàng" 1 chút. Đầu tiên là lướt qua ep 2 chưa cần sub thì cũng thấy có 2 đoạn Mayumi làm Ryu phải gọi là đơ như cây cơ: một lúc nàng thẳng tay quăng hoa vào sọt rác và 2 lúc cuối ep đàn xong chàng định nói gì đó thì nàng nói xong mặt chàng biến sắc luôn. Thật ra, trong ep 1 có sub mình cũng thấy 1 đoạn hơi phũ rồi. Lúc cô bạn Nana thông báo Ryu bị bắt tới đồn cảnh sát, Mi có lo, nhưng sau đó là...toàn cảnh với a chàng Yuji không . Lúc đó mình nghĩ chẹp chẹp Ryu đáng thương, bị mấy tên cảnh sát dồn ép mà Mi còn đi chơi với người khác :v nhưng nhìn từ nhiều góc độ thì diễn biến như vậy cũng hợp lý. 7 năm không liên lạc, 7 năm sống cùng tin tức Ryu hẹn hò hết người này tới người khác, 7 năm danh nghĩa hôn thê hữu danh vô thực...Mi còn quan tâm, còn rơi nước mắt vì Ryu là còn nhân đạo lắm. Tuổi xuân của con gái có bao nhiêu cái 7 năm để chờ đợi chứ? Ngược dòng thời gian một chút, lùi về bối cảnh 7 năm trước trong ep 11, có 2 đoạn của Ryu-Mi mà mình rất thích là đoạn bên bờ suối và lúc Ryu đến nhà tìm Mi.

Đoạn bên bờ suối khung cảnh buồn nhưng rất đẹp,

Ryu: "Em sẽ cảm thấy thế nào nếu tôi chết đi?"
Mi: "Anh không thể chết"

Cá nhân tình cho rằng, đoạn này có thể Mi không dám khẳng định tình cảm của Ryu với mình là gì (thằng bé cứ tưng tửng, lúc gần lúc xa thì ai biết đc =.=) nhưng con bé thì đã xác định được tình cảm trong lòng mình. Seiko vì quá yêu Takeshi đau khổ như người mất hồn trong đám tang Takeshi, Mi hiểu, bản thân Mi cũng sẽ như vậy nếu Ryu gặp chuyện, vậy còn chưa thể hiện được tình cảm trong lòng con bé sao?

Sang đoạn thứ hai, lúc Ryu đến nhà tìm Mi, trong khi con bé rất vui vẻ bảo rằng: "Em tin chắc, anh sẽ là một Thủ lĩnh tài năng"

Thì thằng bé đáp lại 1 câu phũ không để đâu cho hết

"Nếu em gặp được ai đó...Người có thể một lòng chăm sóc cho em...Em nên mở lòng với họ..."

Cảnh Mi nước mắt lưng tròng quăng sợi dây chuyền Ryu tặng đi làm mình thiệt xót ruột thay cho con bé

Bởi vậy, 7 năm sau, Mi có ngược Ryu nhiều 1 chút cũng đáng, chừng nào Ryu bắt đc nàng về dinh thì hết ngược [làm nhanh lên Ryu, *cười gian*]

Rồi, xong bé Mi, chuyển sang bạn Ryu, sự đau khổ của Ryu thì mn cũng nói nhiều rồi, mình chuyển sang hướng tươi sáng tí, đó là bạn đâu có 1 chịu 1m, có 2 bạn vệ sĩ đáng thương chịu chung với bạn mà Khổ thân hai bạn Katsu, Seiki, ngoài việc theo Thủ lĩnh làm việc, theo Thủ lĩnh đi stalk người iu suốt 7 năm, còn màn làm bao cát khi Thủ lĩnh giận nữa, ep 1 đoạn mấy bạn tập kiếm hài dã man, lại còn hy vọng có bao cát mới thay mình chịu đau nữa chớ .

Trong 3 chú cận vệ trung thành nhà Onizuka, số chú Koji đúng là tội nhất, vợ mất, nuôi con trai khôn lớn rồi người đầu bạc tiễn kẻ tóc xanh; chú cũng là người hiểu lòng Ryu ngay từ đầu nhất, ep 1 chú có 1 câu nói mà chắc là Ryu cũng phải nghĩ ngợi đây .

À, ep 1 mình cũng hơi bị thích đoạn Yuji giải thích về ý nghĩa của hoa Lily, công nhận là nào giờ không biết, tự dưng cảm thấy khá thú vị ^^. Yuji ep 1 cũng chưa có gì để ghét, chắc Yuji cá tính cũng mạnh, ba đã cảnh cáo nhưng vẫn quyết định tấn công Mi, lời lẽ thì phải nói ngọt xớt à, con gái nghe xong dễ liêu xiêu lắm, khổ thân bạn là bé Mi có đại ác ma đóng dấu chắc lắm, lơ thì lơ thế thôi chứ có mùi nguy hiểm là xông ra ngay Hóng ep 2 full sub để rồi 8 tiếp ^_^.

Bình luận

@sanyecao: đúng là Ryu nó cà rỡn riết nên tới lúc nghiêm túc thì k hiểu đc, lần trước chú Koji, dì Ayako ai cũng nhận ra có mình nó tối thui à >.<  Đăng lúc 30-8-2014 05:46 PM
@autumn21: thèn Ruy cái gì nó cũng khôn,ngoại trừ việc hiểu lòng bé Mi,trc đó qua nhà Mi nhờ chú Koji hay Mario nhắc khéo,đến h ra mặt trở lại cũng là nhờ 2 ông vs   Đăng lúc 29-8-2014 10:13 PM
@sanyecao: ta thấy đoạn đó giống như 1 lời ngầm bày tỏ của Mi vậy, tiếc là Ryu k nhận ra còn phũ phàng lại với e nó :(  Đăng lúc 29-8-2014 08:50 PM
ptích tcảm của bé Mi đúng quá,bé biết mình yêu Ruy,nhưng chính Ruy lại ko cho bé cái cảm giác gì rõ ràng, ko có lòng tin,nên bé cố gắng đưa mình xa Ruy, để mình bớt   Đăng lúc 29-8-2014 11:12 AM
ối dời, cái này ko lo, sau 2 đứa cưới, dân cả nước nó biết ấy chứ, em Mayumi chỉ đc cái cứng miệng thôi, 2 đứa đều ngang như nhau  Đăng lúc 28-8-2014 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 28-8-2014 15:18:03 | Chỉ xem của tác giả
cho pé hỏi ngu 1 câu? link fshare đâu các bạn nhỉ?

Bình luận

fshare có ở page 1 rồi đấy bạn :D  Đăng lúc 29-8-2014 08:50 PM
Link fshare up chậm hơn torrent 1 tí nha bạn :D, nhưng bạn sửa lại 3 dòng hộ mình nhé, thế này bị tính là spam đó.  Đăng lúc 28-8-2014 04:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 28-8-2014 17:13:05 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu, mừng phát khóc luôn, chờ lâu lắm rồi
Rising Sun I, tốn nước mắt quá hy vọng cặp đôi đáng yêu này có câu chuyện hấp dẫn nhưng nhẹ nhàng hơn.
Hóng chờ bạn Ryu bị Mi "củ hành" quá, cho đáng đời cái tội trốn tránh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 28-8-2014 19:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Sao ai cũng chê Akiko nhỉ . Chắc tại trang điểm vs bận đồ màu mè quá chứ ở ngoài nhìn cũng xinh

Qua tập 1 vietsub với tập 2 nô sub thì m chưa ghét Akiko, ngược lại m thích nv này hơn Aiko.
Nói chị mơ mộng, nhưng nghĩ thử xem lúc bị ông kia nhào vào làm càn thì được trai đẹp vừa giàu có vừa quyền lực nhất thành phố cứu giúp, trong đó còn biết bao nhiêu cô gái mà chỉ cứu mình Akiko. Hỏi tới hôn thê thì chẳng thèm đoái hoài 1 lần dù chỉ là cái tên, rồi nàng ôm ấp hun hít gì cũng không từ chối. Như nàng í nói: Ryu không thừa nhận, nhưng cũng chẳng phủ nhận
Nếu là mình mình cũng mơ mộng. . Thích kiểu mạnh mẽ, tự thân giành lấy những gì mình muốn hơn là như Aiko (nhưng k biết mấy tập sau như nào )
Dàn nam nữ thứ phần này, ai cũng có cá tính riêng. 3 ông vệ sĩ cũng loạn hơn phần trước

Còn về 2 bạn Yadech hôm qua thì quá ư thỏa mãn rồi, thỏa mãn nhất là những lúc Mi phũ Ryu, cho đáng đời
Bạn Mi liếc nhìn thấy đã gì đâu á :3

Rating tập 2 đã lên 7.4. Ồ yeah. Chắc màn mất hình tượng này đóng góp không nhỏ

Bình luận

Mình mà là mấy bọn nhà báo mình sẽ đi rình rồi giật tít báo sáng: Thủ lĩnh- ông trùm quyền lực, đi giành ăn bát mỳ của người đẹp  Đăng lúc 29-8-2014 10:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách