Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19090|Trả lời: 43
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Trời Trăng Sao Và Em / Fah Krajang Dao / ฟ้ากระจ่างดาว - Boy, Matt - Vietsub Ep 8 END

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

~Fah Krajang Dao/ ฟ้ากระจ่างดาว/ Sky Moon Star
~Thể loại: tình cảm, lãng mạn, hành động
~Kênh phát sóng: Ch3
~Ngày chiếu : 26/6/2013

Nội dung:
Nữ chính sinh trưởng trong một gia đình rất hà khắc. Cha kế của cô là một người rất gia trưởng và độc đoán. Ông bắt buộc cô và mẹ cùng các em phái làm rất nhiều việc để kiếm tiền. Thậm chí ông còn dự tính bán đi con gái của mình. Độc ác hơn  ông còn dự định bắt nữ chính để bán cho bọn buôn người. Rất may là cô đã tìm cách thoát được và sau đó cô đã đến sống với dì của cô tại Bangkok và tiếp tục theo đuổi việc học.

Thời gian trôi qua, cô đã trưởng thành và trở thành một phóng viên năng động với tính cách cứng rắn. Cô rất yêu thương mẹ và các em của mình nên luôn cố gắng giúp đỡ họ trong khả năng mà cô có thể làm.

Nam chính là một anh chàng cảnh sát mạnh mẽ. Anh đang bí mật điều tra về bọn tội phạm và nữ chinhs là người giúp đỡ anh trong cuộc điều tra. Hai người họ giả vờ là một cặp đôi mới kết hôn để cùng điều tra bằng chứng pham tôi. Khi lần đầu tiên gặp mặt, nam chính và nữ chính luôn cãi vã với nhau và anh luôn đe dọa sẽ trừng phạt cô bằng những cái ôm của mình.

Diễn viên:
• Boy Pakorn
• Matt Peeranee

Nguồn: asianfuse

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
HinaNg + 5 :x
leciel89 + 5 Rate vì Matt của em =))
nxuyen91 + 5 Ủng hộ 1 cái!
lethithuyhoa + 5 Ham hố quá anh ơi

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 08:58:42 | Chỉ xem của tác giả
Bài được -NTC- sửa lúc  26-2-2014 12:06 AM

Tập 01:

Tập 02:

Tập 03:

Tập 04:

Tập 05:

Tập 06:

Tập 07 - Fixed:

Tập 08 - End - Fixed:

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Hx hx em đang down 2 tập cuối fix, có ai giữ speed giùm e được ko ạ :(  Đăng lúc 23-5-2014 09:25 AM
mn ơi mình down tập 1, 2, 3 từ hôm wa đến giờ mà chỉ có 1 % ah. giúp mình với  Đăng lúc 21-3-2014 07:19 PM
mn ơi mình down tập 1, 2, 3 từ hôm wa đến giờ mà chỉ có 1 % ah. giúp mình với  Đăng lúc 21-3-2014 07:19 PM
hic hic, mất 4 tiếng down xong 2 tập, ai ngờ mở ra bị lệch tiếng, quyết tâm xóa chờ xem bản sửa lại  Đăng lúc 23-2-2014 10:33 PM
hình và tiếng tập 7-8 không khớp nhau st xem lại hộ mình nhé! tks st nhieu!  Đăng lúc 23-2-2014 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-1-2014 09:01:16 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-1-2014 09:08:15 | Chỉ xem của tác giả
Trời Trăng Sao Và Em - E01 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-1-2014 09:09:18 | Chỉ xem của tác giả
Trời Trăng Sao Và Em - E02 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-1-2014 19:36:14 | Chỉ xem của tác giả
í, bộ này có vẻ hay a em hóng
Mà Margie đóng vai gì thế nhỉ, khách mời hay n'rai vậy.. ss Matt phim nì xinh quá thể, còn Boy chắc kiểu soái ca quá

Bình luận

cùng series vs phim của margie vs yaya đó bạn>0<  Đăng lúc 31-1-2014 04:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-1-2014 22:00:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
" anh
luôn đe dọa sẽ trừng phạt cô
bằng những cái ôm của mình." :3 thú vị đây. được zai đẹp ôm là trừng phạt á, rứa thì em cũng muốn bị trừng phạt  :v . Thank subteam đã làm bộ phim này. Vai cá tính hợp với Matt, Boy thì cảnh sát manly khỏi chê. Cho em trải tấm chiếu nằm đây xem chuyện tềnh...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-1-2014 22:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim này Boy kết hợp với Matt, mình sẽ xem thử cả hai có ăn ý với nhau như Boy kết hợp với Margie hay Matt với Great...
Tựa phim thật dễ thương làm cho mình càng muốn xem lakorn này...
Cám ơn subteam đã làm thêm 1 lakorn mới nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-1-2014 14:49:02 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, năm mới đắt khách nha chủ thớt. Cung hỷ cung hỷ cùng phát tái nào.
Thấy có Matt là mình nhảy liền, keee. Ah, mà phim này bao nhiêu tập vậy ạh, để mình mài cuốc xẻng đào cho chắc. Cảm ơn chủ thớt nhiều nhiều nha. Yêu nhiều nhiều nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-1-2014 16:48:07 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm mới vào đọc sơ qua nội dung là thấy hấp dẫn rồi, xem liền thui ^^
Nội dụng dù là kiểu cũ lúc đầu giả kết hôn rồi sau thành yêu thiệt nhưng chắc là vẫn có nhiều điểm mới lạ đây. Sẽ theo chân từng tập phim đến phút cuối thui
Thanks subteam đã làm sub phim này! Dạo này ko bik sao lại cuồng phim Thái mất rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách