Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luuthythy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Ton Ruk Rim Rua | Mark Prin & Kimy Kimberley *UPDATE FULL RATING

Đóng [Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 29-11-2012 20:49:46 | Chỉ xem của tác giả
xem video ùi..bây giờ xem ảnh cho nó thèm :D

credit : Markprin fanclub

Bình luận

sao tui ko up hình được Sansan, chỉ cho tui i...mới chơi nên gà quá:D  Đăng lúc 29-11-2012 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2012 14:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay lúc 11h bên Thái sẽ có buổi ký tặng fan lịch 2013 của đài CH3 có hai cặp đôi đang hot hiện là Markim Yadech tham gia đang hóng tin này lắm luôn.
À Kim vừa mới đến, Nadech cũng mới đến. Chà chưa gì phóng viên bắt cóc Kim với Nadech ra phỏng vấn rồi chưa thấy Mark với Yaya đến nữa.
Hình đây mại dzô !!!

Ái chà Mark cũng đến luôn rồi (nhìn mặt tếu ko đỡ nổi luôn)

fb

P/S luôn cập nhật khi hình về hehehe

Bình luận

Mark Mark hehe..vậy là các bẹn trẻ trâu đã có mặt vòn mỗi e YaYa thui hjhj  Đăng lúc 30-11-2012 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 30-11-2012 14:13:31 | Chỉ xem của tác giả
công nhận càng ngày càng bấn Mark điên loạn nha
bộ PYCKK, ta ghiền wá không chịu đc fải chơi cả bản raw
xong h ngồi đếm ngày chờ eng ra ròi xem lại nè
rồi ngày ngày ra vào T-zone xem fin có đc nhà mình vietsub hay không đây
bộ này Mark Pờ Rinh lại làm kẻ si tình rong rêu ròi, đúng là mún xem 1 vai bad guy của lão wá đi, cái mặt nhìu lúc cũng đểu kinh khủng nhá
@luuthythy: mình cũng đang để dành xèng đi Thái, lựa lúc nào có even của Mark đi lun cho nó sướng, hế hế

Bình luận

bộ này đang có vietsub rồi đấy bạn có cả thythy góp sức làm sub đấy :))  Đăng lúc 30-11-2012 03:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2012 14:21:21 | Chỉ xem của tác giả
Clip về đây nóng hỏi vừa thổi vừa xem (Yaya cũng đến rồi)

Xem ko hiểu mô tê gì nhiều nhưng thấy vui ghê

Hình như Nadech chọc Kim, nói các bạn đừng nhìn lộn Kim là P'Ann bị mập lên.
Mark cũng có ghẹo Kim nhưng ko hiểu ý nghĩa là mấy. Hình như Mark nói phim Nue Merk 2 của Mark chiếu xong thì sẽ chiếu Raeng Pratana của Kim.

Bình luận

chắc do stylist làm cho con bé thế thôi...cơ mà em nó vẫn xinh...:))  Đăng lúc 30-11-2012 07:52 PM
Thy thấy Kim mặc cái đầm tím cũng dễ thương mà,chắc tại con bé thích style sang trọng thôi nên nhìn hơi zà  Đăng lúc 30-11-2012 04:38 PM
Thy làm gì biết tiếng Thái chứ tại coi phim nhiều nghe riết rồi hiểu thôi hehehe  Đăng lúc 30-11-2012 04:37 PM
Trông Kim ăn mặc già quá không như YaYa ăn mặc trẻ trung  Đăng lúc 30-11-2012 04:10 PM
ủa thythy biết tiếng thái ah :-?? giỏi ghê ta Kim ngồi cạnh Mark kìa :)  Đăng lúc 30-11-2012 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2012 16:43:13 | Chỉ xem của tác giả
Hình về tiếp đây

Hội con gái xinh đẹp của nhà CH3

fb

Bình luận

giá mà bộ 4 này đóng chung 1 phim cốt truyện tình yêu xoay vòng và gay cấn chắc hay lắm :))))  Đăng lúc 30-11-2012 07:50 PM
bộ 4 siêu đẳng Mark - Kim & Nadech - YaYa cute vô đối  Đăng lúc 30-11-2012 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2012 22:02:12 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp tục hình event ký tặng lịch 2013 của đài CH3

fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2012 22:04:16 | Chỉ xem của tác giả

fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2012 22:11:07 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi tham gia event ký tặng lịch 2013 của đài CH3, Kim và Mark có chạy show cùng nhau thêm một event cho phim Panyachon Kon Krua nữa, mới tìm được mấy tấm hình mới này đây.

fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2012 22:54:08 | Chỉ xem của tác giả

Đây là vietsub mời các bạn cùng xem ha

Bản tin tức nói rằng họ đang ở sự kiện trực tiếp ký tặng lịch 2013 của đài CH3. Mọi người đều có mặt đông đủ ở đây, trừ Yaya đang trên đường đến. Họ sẽ hỏi một số câu hỏi được gửi từ fan hâm mộ.

Hỏi Nadech: Anh muốn làm gì trong ngày sinh nhật năm nay của mình?
N : Sinh nhật của tôi là ngày 17 tháng 12. Tôi sẽ có một chuyến đi làm việc ở nước ngoài với mẹ tôi (ở Mỹ). Vì vậy, tôi sẽ đi du lịch và tham quan luôn.

Hỏi Yaya: Sáng nay nghe nói bạn có một kỳ thi phải ko?
Y : Kỳ thi vừa mới kết thúc ạ. Câu cuối là hỏi về âm nhạc và văn học. Em làm cũng ok ạ.

Hỏi P'Ann : Khi nào phim Yar Lerm Chan bắt đầu quay?
A : Phim sẽ quay sau khi P'Da quay xong phim Raeng Pratana. Phim RP sẽ kết thúc vào tháng 1/2013

Hỏi Mark : Bạn chia thời gian thế nào cho việc đi học?
M : Tôi đi học vào ngày thứ hai, thứ ba và thứ tư. Những ngày còn lại của tuần tôi dành để đi làm. (Anh ấy đã bỏ 1 năm học để đóng phim PYCKK và NM2 bây giờ anh ấy mới quay lại học). Tôi đang học tại trường Đại học Rungsit, môn quản lý kinh doanh, cũng như Nadech. Tôi đang học năm thứ ba.

Sau đó,họ nói người kế tiếp là Kim (Nadech chọc Kim là đừng lộn cô ấy là P'Ann bị mập lên nha, Yaya đã "đánh iu" Nadech 1 cái) (ngoài lề : ai biểu chọc bạn thân người ta làm chi, hihihi)
Hỏi Kim : Fan hỏi sao bạn lại rất dễ thương? Bạn làm thế nào để dễ thương được như vậy?
Mark (chen vào) : ăn nhiều nhiều vào
Kim : Anh Mark nói ăn nhiều nhiều vào ... (cười). Ko phải vậy đâu ạ. Em cũng ko biết phải trả lời câu này sao nữa. Em nghĩ chị Ann là người thích hợp để trả lời câu hỏi này.
Hỏi Kim : Các dự án tiếp theo của bạn là gì?
Kim : Em có phim RP đóng chung với P'Nadech và TRRR với P'Mark
Mark : Phim RP sẽ được chiếu sau khi NM2 kết thúc, phải ko?
Kim : Dạ đúng.

Cuối cùng MC yêu cầu dàn diễn cử người gửi lời kết thúc.

Yaya : Cám ơn các bạn đã đến đây. Hy vọng khi các bạn nhìn chữ ký của chúng tôi trên lịch các bạn sẽ nhớ đến chúng tôi trong suốt năm.

Mark : Năm mới sắp đến. Hy vọng qua cái cũ và tận hưởng điều tốt đến với năm mới.

Cr: af

Bình luận

tại Kim dễ thương nên hay bị chọc...fans còn hỏi sao em Kim dễ thương thế còn gì :))))  Đăng lúc 1-12-2012 12:25 PM
Nadech với Mark sao ai cũng chọc Kim thế nhỉ? Thấy con người ta hiền ăn hiếp hả!  Đăng lúc 1-12-2012 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2012 23:57:26 | Chỉ xem của tác giả
Thêm hình event CH3

Xem em nó chụm môi iu chưa!

"I LOVE YOU" ---- ME TOO

Sao mà đẹp đôi dữ vậy ta

Bên ai đó lúc nào cũng cười toe toét là sao vậy ta !

fb

Bình luận

Thôi kệ đi san ơi, hơi đâu ghét người dân làm gì. Mỗi người 1 ý thích mà, bạn muốn ngấm Mark thì có vô nhà TRRR tha hồ ngắm hihihi.  Đăng lúc 1-12-2012 11:46 AM
trông ảnh đẹp thế này mà ông amin bên sp kì thị Mark mấy cái ảnh của Mark bên đấy toàn bị che hết mặt ghét ông đấy ghê cơ  Đăng lúc 1-12-2012 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách