Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Sanaeha Sunya Kaen | Dome Pakorn & Janie Tienpusawan

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-6-2014 20:58:01 | Xem tất
Mình là mình khoái nhất cái khoản nghén thay của chú Nahkin đó Giống chú Chen trong Oum Ruk - Chain of love. Các đấng mày râu đã không phải chửa đẻ gì thì cũng phải biết cái sự "nghén" nó là thế nào
Cầu cho chú Nahkin nghén đến xỉu luôn cho đỡ hống hách với chị Tawan nữa nhé
Cơ mà đã thấy mặt cô em gái Kanook, chị nang rai này tạo hình xấu ghê gúm ở cái đoạn chú Nahkin nhìn thấy ở mộ ấy. Quả tóc mì tôm không đỡ đc
Mong tập hôm nay quá đi mất, tại thấy cái hình chú Nahkin nghén hộ buồn cười ghê Không liên quan cơ mà chú Dome đẹp trai quá đi mất, mỗi tội... đào hoa quá mức cần thiết

Bình luận

Còn quá tủ đè chị ạ :(( Cô dạy em coi thi em luôn. Em đang cố ngồi đợi viki sub luôn, 12h tối qua em thấy viki đã sub ep8 r, nhanh kinh lun :>  Đăng lúc 19-6-2014 11:59 PM
Em nhanh quá :) c mới coi xong :) ghén gì mà ghén quá .. Nghén va Ghen nữa chứ . Ghén mà không biết tại sao mình bị . Em thi cử sao rồi ? Làm bài có bị tủ đè nữa Ko ?   Đăng lúc 19-6-2014 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2014 00:04:38 | Xem tất
BelongsToJYH gửi lúc 19-6-2014 08:58 PM
Mình là mình khoái nhất cái khoản nghén thay của chú Nahkin đó  Giô ...

Ừa tạo hình n'rai ko đẹp tẹo nào, vai cô chị mình cũng đã thấy chưa đẹp lắm rồi, tới vai cô em có nguyên màn tóc bấm chịu k đc luôn Cả đoạn chính thức gặp lại, cô e diện nguyên bộ váy đỏ, lẽ ra màu đỏ rất tôn dáng, rất gợi cảm, cơ mà mình thấy cô em mặc bộ này ko hợp, làm dáng thô ra, trong khi mấy ng mẫu trình diễn trc dáng còn đẹp hơn

Bộ trang sức cô em đeo vốn để đấu giá, trong lúc anh đang đơ đơ vì gặp người giống Kanook, thì có 1 anh kia cũng rất sáng láng, ra giá 30 triệu baht. Mãi tới khi cô em đi tới bên anh kia thì anh bỗng đứng lên, trả 35. Cuối cùng a hốt đc bộ trang sức với giá 60 triệu baht (khiếp ). A bắt đầu có triệu chứng mù quáng rồi, mình thấy rõ ràng sau cái chết của Kanook a phải trị liệu tâm lý mới phải, vì anh toàn nhốt mình trong cái vòng tình yêu luẩn quẩn với người đã mất thôi A nhìn cô em mà toàn gọi tên Kanook, còn nói gì mà cho a gọi là Kanook nhé.

Còn chị rõ ràng cũng đã quyết định sinh con một mình, lúc ngồi một mình suy nghĩ chị còn sờ bụng nói với con sẽ chăm con thật tốt, ko có cha cũng ko sao. Thế mà lúc buổi tối ngồi may vá chị bất giác hỏi, giờ này cha con đi đâu rồi nhỉ. Thấy anh ngủ trên ghế còn lấy khăn đắp cho anh, ngắm nhìn a ngủ nữa, a nắm tay cũng để yên luôn.

Sao anh lại làm vậy với em? 
Anh không yêu Tawan sao, anh Nakin?

(Anh nói mớ) Anh yêu em. Anh yêu em, Kanookwalee.

Hôm sau hình a với cô em lên báo, mọi người từ trong công ty tới gia đình a a cũng ko hiểu đang xảy ra chuyện chi. E thư ký ghen thì miễn bàn rồi. Người nhà anh bối rối là vì cô em giống Kanook quá. Mọi người muốn giấu chị mà ko đc, chị nhìn tờ báo mà thẫn thờ, đúng lúc a bước vào, mặt rất tỉnh, a nói chắc mọi người cũng thấy tin tức hết rồi, thế cũng tốt. A còn nhờ mẹ a chuẩn bị đồ ăn ngon để chiều a đưa khách đặc biệt về nhà ra mắt kia E gái a thì an ủi chị, bảo chị đừng nghĩ nhiều quá, có gương mặt giống ko có nghĩa là a thích cô em đâu. Chị bảo a thích ai cũng k liên quan chị, e gái a quả quyết bảo ko lẽ ko hiểu nỗi lòng a trai (A e nhà này dễ thương quá, cả cô e gái lẫn ông e bác sĩ đều khẳng định a thích c )

Bình luận

Kiểu kiếp trc chị Ploy mắc nợ chú hay sao ấy mà chẳng hiểu sao chia tay r mà chú vẫn ám chị mãi ấy =))  Đăng lúc 20-6-2014 02:35 AM
Ko ghét nổi đâu, nói chung bản tính đàn ông thích chinh phục, chỉ là thấy mấy e bạn gái của chú, từ sau ss Ploy ấy, ko thấy e nào đc cả =]]  Đăng lúc 20-6-2014 02:00 AM
cũng đã qua cả rồi :( Mà biết chú lăng nhăng nhưng vẫn ko ghét chú nổi huhu :((  Đăng lúc 20-6-2014 01:07 AM
vẫn không nỡ nhìn chú đau khổ :| Chú thì hay rồi, chủ động chia tay rồi đòi nối lại mấy lượt, cơ mà chắc h thì mọi chuyện  Đăng lúc 20-6-2014 01:06 AM
Chú Dome bản tính trời sinh đào hoa rồi, trình chú còn cao hơn cả Ning trong Cuộc chiến của những thiên thần. Chia tay mà chị Ploy  Đăng lúc 20-6-2014 01:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2014 00:48:04 | Xem tất
Anh hẹn cô e uống cà phê để mời về nhà ăn cơm. Cô e bảo ko phải quá nhanh sao, mới quen đã mời về nhà rồi. A nói đầy ẩn ý, ko nhanh đâu, a đợi lâu lắm rồi Cô e có vẻ cố tình bắt chước cô chị, lúc phục vụ mang trà lên thì quay sang yêu cầu thêm mật ong và chanh, khiến anh nhớ lại kỉ niệm xưa. A chăm Kanook kĩ lắm, Kanook nhìn a rồi bảo, yêu anh chết luôn. A nói, yêu anh nhiều đc rồi, làm gì mà yêu chết thế. Kanook đáp, thì yêu anh đến lúc chết chứ sao

Cô e nói với a là ba mẹ có công việc bên Mỹ, nên trước sau cũng phải quay về Mỹ, a hỏi nhất định phải về sao. Lúc thấy cô em có thói quen giống Kanook a còn nắm tay bảo đừng đi, đừng rời bỏ a. Bữa ăn tối thì phải nói chưa khi nào thấy cả nhà a căng thẳng đến thế. Ban đầu chị ko dùng bữa cùng, cô e bảo ăn thấy ko vô, bị a mắng là đừng có bất lịch sự. Cô e nhờ chị người làm gọi chị xuống thì a bác sĩ bảo ko cần, chị đang nghỉ ngơi rồi. A thấy thế lại bảo đi tìm chị xuống cho bằng đc, chị là người của a, a ra lệnh phải nghe

Chị đột ngột xuất hiện, chị hỏi a có yêu cầu gì ko. E gái e nhìn chị, bảo chị lại ngồi gần bên vì hnay ăn gì cũng ko vô. Mẹ a giới thiệu chị là người chăm sóc cho e chị, a mỉa mai, mẹ nói trịnh trọng quá, chẳng qua chỉ là ng a thuê đến lo cho e gái a thôi A bác sĩ bất bình mới lên tiếng nói a quá đáng rồi, ba 2 người ko ngăn lại dám 2 a em oánh nhau cũng nên.

Tối a đợi chị trong phòng, chị nói với a hãy để chị đi, vì dù gì a cũng có người khác rồi. A nói chẳng liên quan gì hết, vì chị là người gây ra cái chết cho Kanook. A còn lên giọng, chị tính lừa lấy tiền ai, của e trai bác sĩ a, hay là trai trẻ. Chị bảo, a đúng là người ko có hạnh phúc. Còn cô em, trời ơi hơi bị thủ đoạn nha. Sáng mang hoa hồng trang trí cho phòng làm việc của a, e thư ký ko ưng, bảo a ko thích đâu, cô em bảo cứ đợi xem sao thì e thư ký thẳng tay quăng hoa xuống đất, ko ngờ đúng lúc a đi vào. Thế nên a có vẻ ko hài lòng, dặn từ nay ko đc như thế với cô em, trước đây ko biết thì thôi, giờ biết thì ko đc phép thế nữa Sau đó cô em còn ra dỗ ngọt e thư ký, nói gì mà nếu ko có thư ký hiểu ý như e ấy thì a ắt hẳn sẽ vất vả lắm.

Mình cũng kết kiểu a chịu nghén thay cho chị, đoạn chị người làm về mách vụ anh ăn cái trái gì đấy, thực chất rất chua mà a khen ngon ấy, xong còn kết luận a nghén thay vợ, mẹ với e gái a phát hoảng, nhanh chóng thanh minh với chị. Có ai ngờ... ê hê hê. Chị rõ ràng biết nguyên nhân nè, chạy đến bên anh, rõ ràng có lo lắng nha Mà dạo này mình ưng anh bác sĩ quá chừng chừng. Anh rất đàn ông nhé, ko chỉ chăm sóc tốt cho bệnh nhân về mặt thể chất, anh còn chăm lo cả mặt tinh thần. Những lúc anh nói chuyện với a Dome ấy, thấy a chín chắn ghê

Bình luận

Có người tám lakorn vs nhau mới vui mà chị Thanh ;))  Đăng lúc 20-6-2014 02:31 AM
Khúc anh bs nắm tay chị ở đoạn cuối , anh Thấy và ghen lên :( không biết 2 anh chị nói gì và anh nói gì với em trai mình :) cám ơn nhé  Đăng lúc 20-6-2014 02:04 AM
Còn w chị là cãi nhau vụ e zai a đòi lấy e gái c á :)  Đăng lúc 20-6-2014 01:57 AM
ra là chùm ruột, thanks bạn Hoa nhé, mình dân tp nên hầu như chỉ đc thấy trái cây bày bán ngoài chợ thôi. Khúc cuối là a Dome ko cho e zai lấy Duen đó bạn, a Dome cấm tiệt   Đăng lúc 20-6-2014 01:57 AM
2 anh em cãi nhau về việc gì ở đoạn cuối thế nhỉ và cãi nhau với chị nữa  Đăng lúc 20-6-2014 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2014 00:49:08 | Xem tất
Anh đã chính thức nghén Nho chua đến nỗi chị giúp việc cũng kêu chua ko chịu nổi mà anh khen ngon Chị giúp việc phải công nhận là thông tin nhanh, chưa chi đã đi báo cho mẹ anh vs em anh biết, là anh ăn chua vs hay nôn ọe như kiểu mấy bà bầu. Em anh bảo không thể nào, anh Nahkin là đàn ông mà thì chị giúp việc nói luôn, có thể anh đang nghén hộ cô nào đó, chị giúp việc thông minh quá xá há há há
Xong em anh vs mẹ anh vội vàng bào chữa vs chị cho anh là anh không có ai đâu, mà không hề biết là lúc chị giúp việc nói, chị Tawan đứng đằng sau đang lo ngay ngáy vì sợ bị lộ Giá anh chỉ cần không bằng 1/2 chị giúp việc trong cái khoản này thì đỡ biết bao

Bình luận

Đàn ông như vậy chỉ để nhìn thôi , lấy về mệt lắm em ơi  Đăng lúc 20-6-2014 05:24 AM
Mấy kiểu đàn ông như vậy không thể chỉ thuộc về 1 người phụ nữ mà nên để cho mọi ng cùng hưởng mới vui ha =))  Đăng lúc 20-6-2014 03:18 AM
lăng nhăng trăng hoa như mấy vai chú Pong đóng vs kiểu chú Dome ngoài đời nên mới quyết theo hai chú đó chị ;))  Đăng lúc 20-6-2014 03:17 AM
Cơ mà chú vẫn là diễn viên Thái đầu tiên em để ý nên chú vẫn giữ vị trí quan trọng trong lòng em. Vs lại em hay thích mấy kiểu  Đăng lúc 20-6-2014 03:16 AM
Em thi xong là nghỉ hè rồi nên chỉ ở nhà ăn chơi thôi chị :)) Chú Pong chuyên đóng mấy vai đểu đểu nên ko phải gu của nhiều ng ^^  Đăng lúc 20-6-2014 03:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2014 00:53:58 | Xem tất
Cặp e gái e zai iu quá đi mất Anh đem hoa tặng chị, bảo cảm ơn mà chị ko dám tin, còn hỏi a ko muốn xử chị vì tội bắt a dầm mưa à. A bảo, sao mà nỡ giết chứ, đáng iu thế kia mà. Xong còn khuyến mãi thêm nụ hôn, bảo a sẽ cho chị thấy người như anh, chị mà ko iu sẽ thấy phí

Anh còn lén vô nhà chị, chị tưởng trộm nên cho một phát vào mặt, hại anh chảy máu mũi. Chị tra hỏi đến nhà chị làm gì, anh bảo vì anh nhớ, rồi chợt thấy bị hớ nên anh thêm vào là nhớ 2 người chưa xong chuyện khách hàng. Chị bảo thế nói ở văn phòng là đc rồi, cuối cùng anh đành thừa nhận ừ thì anh nhớ chị đấy. Chị đắc thắng, có thế chứ. Xong lại thảng thốt quay sang nhìn anh, hỏi anh vừa nói gì. Anh bảo tai chị sao thế, rồi hét vào tai chị, anh nhớ em. Chị bảo, nói nhẹ nhàng là đc rồi, anh lập tức dịu dàng nghe, thỏ thẻ, anh nhớ em Chị bảo, mũi anh đỏ kìa, anh đáp, mặt chị trông còn đỏ hơn, anh hỏi chị mắc cỡ hả Sắp hôn thì chị gái chị bước vào.

Duen.

Tawan.

Làm gì thế? Đang làm gì thế, Duen?

Tawan. Nghe em đã.

Duen, sao em lại làm vậy? Hả? Tại sao lại làm vậy?

Chị Tawan, khoan đã, đừng.

Duen, chị nhận lời ba mẹ chăm sóc tốt cho em.
Chúng ta đã hứa sẽ sống tốt, làm con gái tốt của ba mẹ.
Sao em lại làm vậy hả Duen?

Chị Tawan, đủ rồi, đủ rồi.
Bình tĩnh, Duen ko có sai, là tôi sai.
Duen là người tốt, là một người con gái tốt.
Tôi chưa bao giờ gặp ai như e gái chị.
Cô ấy là người có tự trọng... (Đoạn này nghe k hết)
Quan trọng là chúng tôi không hề làm gì như chị thấy cả, thật đấy.

Thật sao Duen?
Không có làm gì thật sao?

Em xin lỗi.

Đi về đi, đừng dính líu đến Duen nữa.

Không, chị không cấm tôi được đâu.

Anh với anh trai anh cần gì?

Cần gì?
Chuyện anh Kin tôi không biết,
nhưng tôi biết tôi yêu em gái chị.
Tôi yêu Duen.
Chị không tin đúng không?
Chắc chị xem tôi là casanova, có nhiều phụ nữ,
nhưng đối với em gái chị, tôi yêu thật lòng.

Không đúng. Anh đang tính làm gì?

Tôi muốn cầu hôn e gái chị.

Duen, anh yêu em thật lòng. Hãy lấy anh nhé.
Chị Tawan, xin hãy cho phép.

Không được, tôi không cho phép.

Tập này coi cặp chính mà cứ điên cả người, chuyển sang ship cặp e gái e zai, tội nghiệp 2 người bị anh chị cấm kìa, hiu hiu.

Bình luận

Thực ra cho dù thế nào mình vẫn sẽ thích chú Dome thôi, cái mặt chú đã đang và sẽ khiến cháu tha thứ mọi lỗi lầm =))  Đăng lúc 20-6-2014 02:21 AM
Unm từ đầu mình muốn anh Bs với chi , nhìn anh ấy manly quá đi , biết cái nào đúng cái nào sai  Đăng lúc 20-6-2014 02:19 AM
ừ mình ship a playboy w c Duen dã man luôn nè, ngoài đời ảnh tên Kantathavorn, sắp có phim mới w Mai Davika thì phải ^^  Đăng lúc 20-6-2014 02:18 AM
, chẳng giống ông Anh Điên kia , chán chẳng muốn nói đến , cứ như người Điên chỉ giỏi bắt Nạn chị :(  Đăng lúc 20-6-2014 02:17 AM
rạng ngời, cơ mà trg phim thì kết a hơn a Dome rồi đó nha =]]  Đăng lúc 20-6-2014 02:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2014 02:58:12 | Xem tất
nxuyen91 gửi lúc 20-6-2014 12:53 AM
Cặp e gái e zai iu quá đi mất  Anh đem hoa tặng chị, bảo cảm ơn mà chị ko dám t ...

http://youtu.be/hLIBrxG6xG8
tập 10 preview bạn xem giúp mình với , không biết có chuyện gì mà 2 anh em cãi nhau Kinh thế

Bình luận

Giờ cũng okay rồi .. Đẹp trai quá nên cho qua ;)  Đăng lúc 20-6-2014 04:00 AM
Em tên gì ? Hỏi vậy cho đỡ buồn đó mà :) chi Đi làm nên lâu lâu nhảy vào 1 tí ;) phim. Này là làm đầu tiên coi Phim anh Dome đóng ;) lúc đầu hơi thất vọng nhưng   Đăng lúc 20-6-2014 03:58 AM
e thì để tâm, a đứng phắt dậy thì chị lên tiếng ngăn lại, ko rõ sau đấy 2 ng nói gì, nghe loáng thoáng c nói gì mà có quyền hay ko có quyền nhìn a như vậy.  Đăng lúc 20-6-2014 03:09 AM
lần này thì vốn tiếng T của e ko đủ rồi c Thanh ơi, chỉ biết là đoạn a Dome dắt cô e về ấy, cô e nói là mong mẹ a Dome sẽ k để tâm, e gái a mới nói, nhưng   Đăng lúc 20-6-2014 03:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2014 20:59:26 | Xem tất
Ài, chị đã có thai rồi, nhanh quá, mà cái chị mới xuất hiện ấy là sao thế, mặc dù tên 1 nửa thì giống, ng giống nhưng ko phải là chị ng yêu của anh nam chính mà. Vả lại anh nam chính yêu chị nữ chính rồi còn j nữa.
Công nhận với các bạn mình cũng thích cái trò nghén thay vợ :v, mà toàn các anh trông lực lưỡng, uy thế thì thế thôi, như chị nữ chính này, trước đóng với anh Aum thì phải cũng nghén thay vợ đó.
Cái cảnh anh nghén thay vợ buồn cười, mới đầu bảo là ko cần giúp, sau lại kêu giúp. Thế là mọi thứ đã rõ ràng cả rồi, chị biết tại sao anh lại đối xử như thế rồi. Mỗi tội giờ chị đã mang thai, anh thì ko biết vẫn ức hiếp chị, chị thì đau lòng vì yêu anh nhưng anh ko yêu mình mà chỉ nghĩ về ng yêu cũ. Em trai anh thì muốn giúp anh chịu trách nhiệm, cũng mệt đây. Nhà đó có 3 anh em trai thì đều yêu ng liên quan đến chị cả.
Nếu đôi thứ 2 thành thì chị ko thể thoát khỏi tay anh, mà chuyện chị có thai chắc cũng sắp vở lở, mình thích tiến độ phim nó nhanh, giải quyết việc dứt khoát, chứ ko thích rề rà gây đau khổ lâu cho cả 2 bên đâu, haiz, mà phim này dự kiến là bao nhiêu tập cả nhà nhỉ?

Bình luận

xem mấy tập gần đây đúng là lộn ruột, kiểu bs ấy, biết là ruột rà nhà mình ko bỏ đc, mà cũng ko đc nói ra, khó xử  Đăng lúc 22-6-2014 01:25 AM
kéo dài quá mất hay. Tập rồi thấy cặp e gái e zai iu quá, đặc biệt a playboy rất nghiêm túc nhé, đàn ông quá trời hêhê.  Đăng lúc 21-6-2014 05:20 AM
chút nào, kiểu biết hết mọi chuyện mà ko đc nói ra, bất lực gì đâu. Cũng ko rõ bộ này nhiêu tập nữa, nhưng đài 3 thì tầm 15ep trở xuống thôi, 1 tập 1h30 nên   Đăng lúc 21-6-2014 05:19 AM
Ừa mình cũng đang điên a Dome lắm, nghén thay vợ nhưng đâu biết ngta có thai, thế nên cứ nghĩ do cơ thể k khoẻ thôi. Đứng ở vị trí ông e bs thiệt ko thoải mái   Đăng lúc 21-6-2014 05:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2014 22:05:20 | Xem tất
Hình như là còn 5-6 tập nữa thôi thì phải, bởi vì Rising sun chiếu ngay sau phim này, theo dự kiến là sau 3 tuần nữa. Phim có cái màn nghén thay đáng yêu vậy mà cuối cùng được có tí. Từ tối hôm gặp cô em Kanook là chú hết nghén luôn, cái cảnh chị tối ngủ mà tự dưng mở choàng mắt rồi dậy lục ăn cái quả gì ấy í. Chán chú quá
Cơ mà chú càng ngày càng ngu thì phải Tóm lại là sắp chán chú đến chết rồi đây. Chú càng lúc càng đáng ăn gạch, được mỗi cái đẹp trai vớt lại đó. Chú làm ơn hãy khôn ra nhanh giùm cháu đi

Bình luận

cái sự chung tình mù quáng luôn đó chị =))  Đăng lúc 22-6-2014 08:05 AM
@baby_402a: Kịch bản ko thế nổi đâu, em đọc review trên asianfuse thấy điên lắm >.< Hình như mọi tội lỗi của chú đều đc bao biện bởi  Đăng lúc 22-6-2014 08:04 AM
@nxuyen91: em thấy cái ảnh chụp vs YT của chú rồi, chú đẹp trai ko chịu nổi :((  Đăng lúc 22-6-2014 08:03 AM
Hy vọng Đạo diễn cho chi ấy bỏ trốn cùng anh Doctor thì lúc đó mới biết đá biết vàng , còn bây h suốt ngày 'I'm ur boss ' bực mình Ko chịu đuoc  Đăng lúc 22-6-2014 02:06 AM
Xem trên viki thì nói là 15 tập thôi . Đúng là mấy tập này chán Dome lắm , chuyển sang thích anh Doctor va Playboy :) ra vẻ đàn ông .  Đăng lúc 22-6-2014 02:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2014 09:59:54 | Xem tất
Nghĩ đi nghĩ lại thì thấy 2 nhân vật nam và nữ chính đều đáng thương cả mà
- Chú Dome đó thì là người chung tình, không thể nào thoát ra khỏi quá khứ hạnh phúc với vợ chưa cưới trước được, trong khi đó chú lại đổ toàn bộ tội lỗi cho người con gái đã lao qua ngay đầu xe, làm tan tành mọi niềm vui và hy vọng cuộc sống của mình. Thời gian đau khổ khi ng yêu mất mà không thể làm gì được. - - Cách chú trả thù viện cớ là vì người yêu cũ thôi chứ mình thấy chính là phải làm cái j đó trước quá khứ bất lực, không thể thay đổi được gì. Nhưng mà bản thân chú này cũng rất chi là chân thật với cảm xúc của bản thân đó chứ. Hận thù yêu ghét cũng biết đấy chứ, mỗi tội cách chú thể hiện ra ngoài không giống cách chú nghĩ mà thôi.
- Sau này trong quá trình hành hạ chị Janie, có nhiều cảnh thấy mặt chú đực cả ra trước vẻ đẹp và tính tình của chị nữa mà. Cũng biết chị là người con gái ngoan hiền nhưng mà nỗi đau quá khứ quá lớn nên đã đôi phần che khuất đi mất điều tốt đẹp này. Chú bây giờ là người cắt dứt nhất, hiện tại là người có trái tim phức tạp nhất. Chú đã yêu chị Janie rồi, yêu người con gái mà đã gây ra tai nạn cho vợ chưa cưới của mình, giống như yêu chính kẻ thù của mình vậy. Không thể rời xa người đó, cũng không thể để bản thân tiến quá gần vào người đó. Bản thân đang dằng xé, nghĩ về người yêu cũ thì không cầm lòng được đau đớn, nhìn thấy người con gái mà mình yêu thì bị đàn ông khác vây quanh nhưng lại chỉ có thể dùng quyền lực ông chủ để chiếm hữu mà không biết ng đó có tình cảm với mình hay không nữa. Rồi lại có ng con gái giống với người yêu cũ xuất hiện, chỉ là người thế thân bù đắp chỗ trống nhưng lại không hề mang lại cảm giác hạnh phúc.
- Rồi về sau này nữa, sau khi chú phát hiện ra chị mang thai mà mình vẫn bị mình hạnh hạ, người phụ nữ đó yêu mình, yêu đứa trẻ của 2 mà không nỡ lòng phá thai đi mặc dù ng con gái đó nghĩ rằng mình không có tình cảm với cô ấy, hơn nữa còn bảo vệ đứa bé khỏi mình, mặc dù cái thai chỉ là sản phẩm của 1 lần cưỡng đoạn ép buộc và tức giận. Thì không hiểu chú sẽ phát điên thế nào nữa.

Đoạn chị Janie cũng là người đau khổ, như người vô tội bị trói buộc vào tội ác mà không phải do bản thân cố ý gây nên, mà chính nó lại mang lại một quãng đời đau khổ, rồi còn liên lụy tới cuộc sống của người thân mình nữa. Chị là người đang bị tra tấn cả về tinh thần và thể xác. Trước chị đau khổ vì không biết anh tại sao lại đối xử với mình như vậy, lúc giống ác quỷ lúc giống thiên thần thánh thiện. Sau này khi biết rõ sự tình thì lại càng đau khổ hơn nữa, trước thì còn nuôi hy vọng anh yêu mình, chứ sau khi sự thật đc phơi bày thì chị tin là anh không có trong khi bản thân đã trao thân và cả tình yêu cho anh rồi. Hiện tại lại mang trong mình giọt máu của anh nữa chứ, không dám nói cho anh biết, sợ khi nói ra anh sẽ trói buộc mình vào trong địa ngục suốt đời, đứa trẻ được sinh ra cũng chịu bất hạnh như mình. Chị phải bảo vệ đứa trẻ này, mà chị cũng không thể lấy ai được vì trái tim chị đã có chủ rồi, nhưng ng chủ đó lại không chị trao đi. Ngày ngày vẫn sống bên cạnh người đó, nhìn ng đó căm ghét mình, sánh bước ân cần bên người con gái khác mà bản thân thì không có bất kỳ quyền phán xét nào.

p/s: sr cả nhà, lảm nhảm hơi nhiều

Bình luận

ý mình nói là xem lại ấy, dù sau này có sub cũng ko thèm xem nữa, ức chế quá mà  Đăng lúc 22-6-2014 10:38 PM
Lúc đấy thì cũng hết phim r bạn ơi =))  Đăng lúc 22-6-2014 10:09 PM
nói thật, nếu mà chú Dome ko tử tế đi 1 chút, hoặc ít nhất cũng cần có vài cảnh dằn vặt ấy, ko thì đáng ném gạch, thề không bao giờ xem nữa  Đăng lúc 22-6-2014 09:31 PM
Unm cho là mhuw thế đi :)  Đăng lúc 22-6-2014 06:24 PM
Em thấy có vẻ đáng tin đấy, toàn dân thái tám trên đấy cả mà chị. Vs lại cái vụ cô em Kanook lần trc chả đúng còn gì :))  Đăng lúc 22-6-2014 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2014 22:27:34 | Xem tất
Chu choa, c Thanh ơi, tập này a bs khoe body kìa, mặt mũi dễ thương mà body hot quá xá Còn a playboy tưởng sao, casanova vậy mà rốt cuộc hỏi e trai có cách nào kiểm tra xem thật sự yêu người nào đó ko (c Duen ấy), nghe vậy là biết a yêu thiệt rồi, vậy nên tâm trí a mới mộng mị đấy Có điều chiêu a bs bày cho a trai hơi nguy hiểm, a bs bảo a cứ trở lại như con ng trước đây xem, xem cảm giác với c Duen thế nào. Ý a là kêu a trai tiếp tục làm casanova sao?

C Duen hơi giống c gái nha, cái cách trốn tránh trong tình yêu ấy. Bình thường nhìn c mạnh mẽ lắm, thế mà hôm sau đi làm thấy a trước cửa thang máy thì bỏ chạy Còn a cực kì manly luôn, đang nắm tay chị thì cửa thang máy mở ra, bị mấy bà tám bắt gặp. A lập tức bảo ngta đi thang máy khác, ko thì đi thang bộ cũng đc Trời ơi nhìn cái mặt serious của a thích quá đi, c Thanh mê a bs, e Hiền mê a Dome, có ai mê a playboy giống mình ko?

Bây giờ cô em Kanook đang ra sức lôi kéo e thư kí, mua tặng cho cây son màu đỏ chóe luôn. Có điều mình thắc mắc, son của Mac thường ko phải quá mắc, tầm 16-22$, lương e thư kí chắc cũng ko đến nỗi bèo, thư kí cho a Dome mà, đâu phải kiểu thư kí thấp quèn đâu, thế mà ko mua nổi 1 cây, phải để cho cô e Kanook mua giùm á? Thôi thì, phim mà Công nhận e thư kí ko đc thông minh cho lắm, lần nào lên cơn gây chuyện với c Duen cũng bị vặn lại ko à. C Duen bảo e thư kí, muốn tát lắm đấy, tát cho bớt ngu đi, cơ mà tát rồi cũng ko bớt ngu đc đâu, nên thôi khỏi đánh cho đỡ đau tay hêhê.

Bình luận

Em vẫn hóng review trên asianfuse thôi, thấy các bạn ấy kể lắm chuyện điên loạn quá mà ko biết tin nổi ko /.\  Đăng lúc 26-6-2014 09:23 AM
Vs lại em thích tính cách chú Dome ngoài đời mà, giống Ning trong Cuộc chiến của những thiên thần :)) Em thích DomePloy lắm luôn >.<  Đăng lúc 26-6-2014 09:21 AM
Chị Thanh không biết trai em thích toàn bụng một múi à? :)) Làm gì có anh nào 6 múi hết trơn đâu =)) Em có duyên vs mấy anh bụng mỡ nha :))  Đăng lúc 26-6-2014 09:19 AM
Em Hien xem review ờ đâu thế em :) c tưởng em thích Dome lắm mà :) nên anh Bs của c là được cả 2 body & face :)  Đăng lúc 26-6-2014 09:06 AM
lông vs mỡ thôi =))))))))))))))))) Vậy nên chú không khoe nổi đâu ;))  Đăng lúc 26-6-2014 07:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách