Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Sanaeha Sunya Kaen | Dome Pakorn & Janie Tienpusawan

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-5-2014 15:39:59 | Xem tất
nxuyen91 gửi lúc 30-5-2014 08:55 AM
Rồi nhé, chị đọc hợp đồng ko kĩ rồi nhé, mấy điều khoản anh đưa ra toàn kiểu như ...

Bạn ơi, cho mình xin link để xem với, không biết kiếm ở đâu, cám ơn nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2014 05:19:48 | Xem tất
nxuyen91 gửi lúc 30-5-2014 08:55 AM
Rồi nhé, chị đọc hợp đồng ko kĩ rồi nhé, mấy điều khoản anh đưa ra toàn kiểu như ...

Mình coi lại mấy account trên YouTube và viki  đều xoá Tập 3 hết không biết có bị Vụ Bản Quyền gì không đây . Bạn coi Mà hiểu được vậy là hay quá rồi , bạn xem và tóm tắt giống như thế này nữa nhé , cám ơn bạn nhiều . Mình hy vọng T-zone sẽ làm bộ phim này .. Mong đến tuần sau để xem anh Hành Hạ chị và ghen với những người con Trai đến gần chi

Bình luận

Phim nay bao nhiu tap het zay ban???? Mih xem tren wiki thi thay ghi 15 tap  Đăng lúc 3-6-2014 11:27 PM
ông em anh Dome ra sao haha.  Đăng lúc 31-5-2014 05:35 AM
Còn mình thích phim nào thì lần nào xem cũng vô lảm nhảm ấy mà, giúp bạn hiểu đc nd thì quá tốt rồi. Mình cũng hóng cặp đôi e trai e gái của 2 ng, xem cô e Janie trị   Đăng lúc 31-5-2014 05:35 AM
trên youtube có kênh lakornhd thailakorn ấy, chuyên up luôn, tới giờ vẫn chưa bị gì. Nhưng hồi mình theo dõi Leh Nangfah của Vill cũng bị xóa, thành ra ko xem đc.  Đăng lúc 31-5-2014 05:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2014 09:04:34 | Xem tất
duykhang1809 gửi lúc 30-5-2014 03:38 PM
cho mình link xem với, không biết vô chổ nào, tìm trên mạng thì toàn bị xóa vì bản q ...

cam on ban nhieu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2014 18:36:47 | Xem tất
hóng phim này lâu lắm rồi mà mãi mới được xem, hai anh chị cư quảng cáo suốt trên inst làm mình sốt hết cả ruột. không biết bị sao mà trên yt xóa tập 3 rồi.
cũng may trên viki đổi trình duyệt thì xem được mà bị quảng cáo suốt.
phim này thấy Dome diễn lên tay hẳn, nhiều lúc nhìn mặt anh mà cảm thấy sờ sợ, kiểu như mấy người có vấn đề về bệnh thần kinh vậy. Janie thì vai nào diễn cũng tốt.
Nhìn chung phim này toàn trai xinh gái đẹp và nhân vật nào cũng có nét riêng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2014 06:42:09 | Xem tất
Sáng a ko chịu đi làm, ngồi nhìn chị chăm e gái. E gái anh tưởng a ko nỡ xa chị liền chọc anh, còn bảo đó giờ chưa từng thấy a nghỉ làm ngày nào hết

Nhà a ko những bự, mà còn rất lãng mạn. Chị ngồi bên ban công ngắm hồ (hay sông gì đấy), anh mần đồ ăn sáng mang đến cho chị. Chị còn đang lấn cấn chuyện tối qua, anh đến bên quỳ xuống vỗ về chị, chị bảo làm vậy ko được thích hợp thì anh phản đối ngay, bảo khi anh yêu ai thì ko quan tâm có thích hợp hay ko Thấy chị rửa chén thì a ko cho, tự tay lấy khăn lau tay cho chị. Anh còn có chiêu đặt ngón tay lên môi chị nữa. Anh ngọt thấy sợ luôn đó

Chỗ anh đưa chị đến mua đồ ngọt ấy, hình như lâu rồi a ko đến, bà chủ hiểu lầm chị là người yêu mới, chị xua tay bảo ko phải thì bà quay sang hỏi anh người yêu đâu sao ko đưa đến Rồi anh cứ như bị kích động, lái thẳng ra biển, anh cũng thổ lộ cho chị biết 2 năm trước anh kết hôn với người anh yêu nhất, nhưng cô ấy bỏ anh ra đi ko bao giờ quay về. Chị nắm tay anh bảo chị hiểu, biểu cảm của anh có chút mỉa mai, chị giải thích chị từng mất đi ba mẹ nên chị hiểu. Rồi anh sến lắm cơ, còn nói cái chi chị như là ánh dương (tên Tawan của chị nghĩa là mặt trời) cho trái tim tổn thương của anh Xem ra chị cũng có chút mở lòng với anh rồi.

Mà anh ngày càng như người điên ấy, ko kiểm soát được tình cảm của bản thân. Uống say lên đè chị ra suýt nữa thì...   Haiz. Nói năng thì lúc nặng lúc nhẹ, bình thường thì ngọt ngào dịu dàng với chị, lúc điên lên thì kéo tay chị, chị bảo buông ra thì phản lại, hỏi chị có quyền gì mà ra lệnh cho anh, anh mới có quyền ra lệnh cho chị

P.S: Đoạn a chở chị ra ngoài, đoạn sắp kiss ấy, bài nhạc cảnh ấy, ko biết tên nhưng mình nhớ rõ bài đấy trong phim Jam Loey Rak, không liên quan nhưng tự nhiên làm mình nhớ JLR ghê à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2014 06:46:57 | Xem tất
Ngoài anh và chị thì chuyện tình cảm của 2 ông em cũng rất đáng trông chờ

Đầu tiên là ông em playboy, cực thích kiếm chuyện với e gái chị. Sốt ruột ko thấy a trai đến làm việc thì gọi điện hỏi đi, thời đại công nghệ thông tin mà, tự nhiên bắt con người ta trả lời à. Bởi, lanh chanh để e chị vặn lại 1 câu, ủa anh là e trai anh ấy mà ko biết, tôi chỉ là thư kí của anh thì làm sao biết   

Đã thế lại còn bắt lỗi bảo đấy là lỗi của e chị vì bắt anh đến họp sớm, một mực bắt e ấy phải đi ăn chung. Sau 2 lần dụ dỗ con người ta đi ăn thất bại thì cuối cùng cũng thành công Nhìn người ta lo lắng vết sưng đỏ trên trán, anh đang mê đắm trong lãng mạn thì tư dưng người ấy gặp bạn trai cũ, khiến anh tụt cả hứng.

Tiếp theo là ông e bác sĩ, xem ra cũng gặp phải đối thủ rồi, gặp ngay cô bạn của chị luôn. Nhìn anh ngơ ngơ vậy mà có người mê, bị tấn công trực tiếp hỏi xem anh có người yêu chưa. Chị này hơi bị ghê nha, mê trai gì mà mơ được người ta hôn, lại còn bám đuôi con người ta về nhà. Lúc bị phát hiện vẫn quyết ko tha, ko những bám dai mà còn rất dày mặt, anh hỏi nhà ở đâu để người ta né ko đi chung đường thì chọc ghẹo sao chưa gì đã hỏi nhà con gái ở đâu rồi

Rồi được a bác sĩ chở về thì thôi, chị này còn bắt anh mở cửa xe, anh ko chịu vì ức chế bị chị bám theo, bị húc đuôi xe, lại còn phải chở chị về. Chị vặn lại nếu k phải gay thì phải mở cửa, thế mới là gentleman Mà anh rõ ràng là thẳng, toàn bị chị chọc gay, ức quá anh nhào vô kiss luôn, xong còn hỏi thế nào, còn bảo a gay nữa k thì bảo. Giờ mới thấy, tính bá đạo là có di truyền

Còn e gái và mẹ anh nữa, thiết nghĩ nên đổi nghề mai mối .

Chị mang bánh cho e gái anh, ăn ngon thì thôi, còn bảo ôi thường thường chỗ này làm k ngọt vậy đâu, sao hôm nay ngọt thế, nhiều đường thế   

Mẹ anh pha cà phê cho ba anh tiện tay cho cả đống đường, vì tâm trạng vui quá, khiến ba uống muốn phun ra luôn. Nhìn anh với chị thì còn có lý, ko biết mẹ anh nhìn sao nhắm trúng cô bạn mê trai của chị cho e trai anh, còn nói cái gì năm nay là năm tốt. Choáng

Bình luận

Cặp nảy cũng cute . Chỉ có cô em đanh đá này trị được Playboy này thôi . Để chờ xem loveline của anh chị này  Đăng lúc 6-6-2014 02:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2014 15:03:35 | Xem tất
nxuyen91 gửi lúc 5-6-2014 06:42 AM
Sáng a ko chịu đi làm, ngồi nhìn chị chăm e gái. E gái anh tưởng a ko nỡ xa chị liền  ...

Cám ơn bạn nhé đã tóm tắt .. Mình chẳng hiểu anh trai này bị sao , lúc thì ngọt như đường , lúc thì đắng như mực . Mong sau này  anh sẽ bị chị ấy trả đũa lại ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2014 00:20:22 | Xem tất
baby_402a gửi lúc 5-6-2014 03:03 PM
Cám ơn bạn nhé  đã tóm tắt .. Mình chẳng hiểu anh trai này bị sao , lúc thì ngọt ...

Nói chớ ko biết a muốn trả thù chị hay đang ghen tuông nữa, ông em playboy của a rõ ràng thấy c đẹp nên tính tán, tự dưng anh lạt trút lên chị

Sau vài lần suýt bị a ... , chị cảnh giác lên nhiều. Nhưng mà ai ngờ, a thật là cao tay, đc dịp ba mẹ và e gái bảo a dẫn chị đi chơi đâu đó, a liền dắt chị đến căn nhà tân hôn của a và người xưa Chị khen nhà đẹp thì a bảo đẹp như chị đấy, lại còn nói đây là nhà a muốn ở với người anh yêu Anh muốn kiss mà chị đẩy ra, bảo sáng giờ chị chưa ăn gì, khúc đấy mặt a rõ gian, a bảo 'Anh chắc chắn sẽ làm cho em no'

Ko biết miếng steak a làm phải bò kobe ko, nhưng nghe loáng thoáng là bò rất mắc, nghe 2 chục nghìn baht 1 phần mà chị vừa ăn 1 tẹo đã sặc. Trong đầu a còn nghĩ gì mà, tôi sẽ làm cho e hanh phúc, hạnh phúc nhất, rồi để e trả nợ cho tôi và Kanook

Tổi chị muốn đi về mà a ko chịu. Chị bảo về ko thôi e gái a đợi, với lại đi chơi vậy cũng đủ, a quả quyết ngay, chưa đủ đâu, còn hơi bị ít A còn khiến chị mủi lòng hơn nữa, khi bảo từ sau khi người xưa ra đi, a chưa từng đưa người con gái nào đến đây cả

Sau màn té xuống hồ bơi, chị hong khô người bước ra, gặp a ngồi trên giường đòi ngủ chung phòng nữa, chị hỏi thế có đi về ko, a bảo khuya vậy đi về nguy hiểm lắm, chị thì thầm ở đây còn nguy hiểm hơn

Chắc chị tưởng a nói đùa nên bảo thôi a về phòng ngủ đi, a nói phòng này của a mà, chị hỏi phòng chị đâu, a bảo thì phòng này, a nói căn nhà này chỉ có một phòng ngủ thôi (Nói thiệt hay nói xạo vậy a, căn nhà bự chảng mà chỉ xây có 1 phòng ngủ thôi hả?? Lúc a kết hôn ko nghĩ đến chuyện có con sao?) Nhưng mà c cũng đâu có dễ bị ức hiếp vậy, chị cầm gối bắt a ngủ trên sofa, a bảo đây là nhà a mà, chị đáp chị là khách, lại là phụ nữ

Tập này đúng là một bước ngoặt lớn, chị tình nguyện trao cho a rồi, cơ mà sáng dậy chị lại khóc Mình trans đoạn đối thoại của 2 a chị cho bạn nhé.

E vội đi đâu vậy?

Tôi nghĩ chúng ta về thì hơn.

E vội về đi đâu? Đêm qua tôi rất hạnh phúc.

Tôi..

Sao thế? E ko hạnh phúc sao Tawan?

Đừng nói chuyện này nữa.

Sao e thích làm người hay quên thế? Ko giống tôi, ko bao giờ quên.

Thì ko thích hợp.

Thích hợp, rất thích hợp.

Tôi ko nên để xảy ra chuyện này.

Nhưng tôi muốn, tôi muốn cho chuyện này xảy ra.
E nuối tiếc cái gì?
2 trăm nghìn đủ không?

Sao cơ?

Tôi hỏi 2 trăm nghìn có đủ cho sự mất mát ko?

Anh...

Phụ nữ như em 2 chục nghìn cũng là nhiều quá rồi.

Anh...

OK, 2 chục nghìn rưỡi.

Anh... *bốp*
Xấu xa, a là người đàn ông xấu xa nhất.

Ko bằng em đâu.

Tôi xấu xa thế nào? Tôi có làm gì anh đâu?

Vậy tôi sẽ nói.

Tôi không hiểu, sao a lại làm vậy với tôi? Tại sao? Tại sao?

Bình luận

hehe, cũng giống mình xem phim Hàn chắc cũng chục năm mà cũng chỉ biết mấy câu ngắn ngắn =]]  Đăng lúc 6-6-2014 09:21 PM
thanks bạn đã tóm tắt nd, mình cũng xem phim Thái lâu rồi mà chỉ hiểu được mấy câu đơn giản thôi >~<.  Đăng lúc 6-6-2014 06:05 PM
Anh cũng cảm giác có lỗi hay trách nhiệm không nhỉ ?!?  Đăng lúc 6-6-2014 05:57 AM
Mình có đâu hỏi hơi tế nhị :) coi phim thái thấy người đầu tiên thì họ luôn coi mình thuộc quyền sỡ hưu riêng của họ vậy ?!? Phim này cũng vậy ..  Đăng lúc 6-6-2014 05:56 AM
Buồn qua .. Chờ đến 1 tuần nữa mới được xem tiếp :( hình như phim này 15 tập đúng không bạn nhỉ ? Mà sau này ai giống vợ của anh ấy xuất hiện nữa .  Đăng lúc 6-6-2014 05:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2014 01:41:29 | Xem tất
nxuyen91 gửi lúc 6-6-2014 12:20 AM
Nói chớ ko biết a muốn trả thù chị hay đang ghen tuông nữa, ông em playboy của a rõ r ...

Mình coi cũng ức qua trời  anh  bỏ người ta trên đường đi dù sao người ta cũng là con gái mà  và anh là người đầu tiên của chị ?!? .. Rồi về nhà lo lắng , Ông anh hỏi về chị thì bực tức .. Mà nhìn như em trai cũng có tình cảm với chi hay sao ấy nhi ? Tập sao thấy anh cố tình gần gủi cô em ( chắc để cảnh báo chị nên tránh xa các em trai yêu dấu của anh ) .
P/c: Mà khuya rồi sao bạn chưa ngủ ?? Cũng chờ phim giống như mình sao

Bình luận

còn bạn mai ko đi làm đi học gì sao mà cũng ráng hóng phim thế?  Đăng lúc 6-6-2014 01:48 AM
Bên mình đang là 3h chiều kia. Mình cũng ko hiểu nổi vụ a vứt c giữa đg, kiểu giận quá mất khôn ấy.  Đăng lúc 6-6-2014 01:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2014 02:14:30 | Xem tất
nxuyen91 gửi lúc 6-6-2014 12:20 AM
Nói chớ ko biết a muốn trả thù chị hay đang ghen tuông nữa, ông em playboy của a rõ r ...

Hahaha , bên mình cũng mới 12g trưa thôi mình tưởng bạn O Việt Nam đó mà
Lúc bỏ chị giữa đường rồi chạy sang Mộ của Vợ , cảm thấy ăn năn hối hận lắm , giống như trả được thù rồi .. Bài hát ở trong phim có sub rồi đấy bạn xem chưa ?  Post Len cho mọi người cùng nghe
http://youtu.be/TUueEWDrhOI

Bình luận

ko chi tiết nhưng bạn có thể xem qua.  Đăng lúc 7-6-2014 09:57 PM
http://kitesvn.com/thread/-7-1-2014-janie-va-ae-co-the-lam-quen-voi-cuoc-song-hon-nhan-chua--421104-1-5.html, hồi lâu mình có trans 1 news nhỏ về Janie và chuyện kết hôn của c ấy,  Đăng lúc 7-6-2014 09:57 PM
đàn ông đã ly dị vợ, lớn tuổi và giàu có ^.^ một phần có lẽ do ảnh hưởng của hoàn cảnh gđ. Chị sinh ra ở Mỹ, sau khi ba mẹ ly dị mới về Thái sống mà  Đăng lúc 7-6-2014 04:34 PM
2 người ko đk kết hôn. Ai cũng nói chị lấy chồng vì chú này giàu. mình thì cũng ko bất ngờ lắm vì hồi đó nhớ là đọc ở đâu đó nói gu của chị là  Đăng lúc 7-6-2014 04:30 PM
chị lấy chồng mà bạn thân, fan, tất cả mọi người đều shock. có thể gọi là beauty & the beast. antifan ầm ầm, vì chú này là ctri gia, có con và vợ thì ko cthuc vì   Đăng lúc 7-6-2014 04:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách