Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Sanaeha Sunya Kaen | Dome Pakorn & Janie Tienpusawan

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 11-7-2014 10:21:46 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong cái tập cuối mọi thứ đều sáng tỏ cả rồi đây, bà Kate kia thực chất chả phải chị em song sinh j của ng yêu cũ của Dome, chỉ là người làm công xấu xí, đc anh đối xử tử tế nảy sinh tình cảm với anh mà thôi, nhưng mà tính chiếm hữu cũng quá lớn đi, bả làm mọi thứ chỉ mục đích là đc anh yêu và đc ở bên nhau, dã man, giết tất cả phụ nữa xung quang có ý đồ với anh luôn đó, tập cuối bả như 1 con mụ điên, tự huyễn hoặc bản thân, tự cho mọi ng hãm hại hình, mà rõ ràng bả là tự mình hại mình. Thế mới biết nhiều khi tốt quá cũng ko hay tý nào. Mà công đồng cũng ko nên kỳ thị những ng xấu xí, haiz, thế mới sinh ra phẫu thuật thẩm mỹ đó.
- Mà cái tập cuối tuyên dương anh Dome nha, anh đã từ chối bà Kate kia mặc dù ko biết là chị đã mang thai, điều ấy chứng tỏ đc nhiều thứ, anh có tình cảm với chị, anh vẫn còn lý trí, anh cũng ko bị quá khứ làm cho lóa mắt mà đâm đầu vào bà Kate kia. Điều đáng mừng là cái này đây
-  Cũng chúc mừng chị đã đc anh nói lời yêu thương mặc dù phải dở mánh khóe ra, cả nhà anh phải cùng hợp tác lừa anh thì anh mới chịu nói ra, cứng đầu dã man, nhưng đúng như e trai a nói ấy, a rất khó để nói lời yêu vì khi nói thì sẽ là suốt đời làm theo cái đó, trung thủy thực sự. Hơn thế nữa a vẫn bị dằng xé bởi những lời đã hứa trong quá khứ với ng anh yêu đã mất. Con ngta phải biết đứng lên từ nỗi đau, anh thì cứ chìm mãi trong nỗi đau.
-  Tập này xem mà mình mãn nguyện quá đi mất đó cả nhà, cũng buồn cười nữa chứ
+ Cặp đôi em thứ 2 ấy, ko thể đỡ nổi luôn, hài nhất là cảnh lúc tổ chức đính hôn giả ấy, có cảnh anh cố tình ôm hụt vợ rồi lo ó om sòm xem vợ biến đâu mất, mà rõ ràng chị nhỏ con đang đứng trước mặt chứ, ko đỡ đc, mình tua đi tua lại cảnh này xem nhiều mà vẫn thấy buồn cười, cặp này thật nhắng nhít. Mà thật ra là anh này nhắng nhít nhất, kakaka
+ Cảnh anh Dome hỏi ý kiến e trai về vấn đề liên quan đến vợ cũng hài nữa, e anh thì như kiểu rất hăng hái dạy trò giỏi, còn anh Dome thì ngại ngần nhờ chỉ giáo, nhưng mà chưa chỉ đc j thì đã bị vợ anh hai đó cảnh cáo. Nhìn cái bản mặt 2 anh em nhà này mà ko thể diễn tả bằng lời luôn đó. Ông em thì rõ ăn năn, có biểu hiện là ko có j đâu, 2 tay cứ chỉ chỉ vào nhau, mặt thì méo xệch chứ. Ông anh thì hết liếc nhìn ông em, lại nhìn em dâu, rồi lại cụp mắt xuống, biết đc tình hình nên cũng cảm thấy bất lực, ko ai giúp đc mình chớ, chẹp chẹp

Phim nó kết thúc rồi, thấy vừa vui vừa buồn thế nì, mà sau phim này hình như là chiếu phim của Mario và Teaw cả nhà nhể? để còn biết tìm đường cày phim mới nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 11-7-2014 23:49:18 | Chỉ xem của tác giả
Troi oi.. Ko bk có vietsub ko nua.. Huhu.. Coi engsub kung hieu nhung ma chia ra tung fan nho met qa ak.. Coi ma chỉnh moi cả tay.
P/s: film hết r pun qa nhung happy ending la ok.. Mong 2 anh chi nay tiep tuc hop tac qa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 12-7-2014 04:26:25 | Chỉ xem của tác giả
kyduyen1709 gửi lúc 11-7-2014 11:49 PM
Troi oi.. Ko bk có vietsub ko nua.. Huhu.. Coi engsub kung hieu nhung ma chia ra tung fan nho met q ...

Có Viétub tren YouTube do bạn , nhưng 1 tuần có 1 tập thôi , mà cũng chia ra từng part như english đó bạn . Giờ hóng xem kites có làm bộ phim này không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 16-8-2014 14:49:48 | Chỉ xem của tác giả
Ôi...đang xem phim này tới tập 8..hay quá chừng..mần luôn Esub tới tập 12 rồi
Ko biết phim này mấy tập hết nữa...giờ chờ Kites làm suc down về cất lâu lâu lôi ra coi..
Từ hôi Sawan Biang tới giờ..phim Thái coi nhìu hơn..nhưng coi xong cuồng lúc đó rồi thôi à..Phim này nay quá chừng luôn. Dù dàn dv lúc đầu coi ko ấn tượng lắm..Chữ chính già quá. Dome thì trc giờ biết nhưng nhìn ảnh chay ko ấn tượng lắm..vì chưa coi phim anh này đóng. Tình yêu bất diệt gì HOT 1 thời cũng chả coi
Mình cứ thích motip slap kiss kinh điển kiểu này.. Nam chính nữ chính ngược nhau lên bờ xuống ruộng..coi phim vs đủ cung bậc cảm xúc luôn haha
Giờ chính thức thành fan của Dome rồi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 23-11-2014 12:01:06 | Chỉ xem của tác giả
coi phim này anh nam chính đẹp trai quá, còn dàn diễn viên phụ cũng đẹp lung linh, cấp hai người em đúng là nhí nhố, vui hết sức, em trai anh đúng là playboy nhưng gặp chị này đúng là gặp khắc tinh còn đi đăng ký kết hôn ngủ chung giường nhưng vì chị vợ không cho phép nên không làm được gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách