Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Sai See Plerng | Chompoo & chakrit & poh

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 13-10-2013 17:43:41 | Chỉ xem của tác giả

clubchom
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 13-10-2013 20:08:09 | Chỉ xem của tác giả
Wow phim có dàn cast SO HOTTTT thế này mà hgio72 mới để ý thật là uổng phí. Ss Chom dạo này càng ngày càng xinh ta ơi, Charik vs Poh thì khỏi nói ròi, xưa đã man nay dù dừ hơn lại càng man ra ^^ lót dép ngồi hóng phim nay. Năm sau nhả 3 nhìu dự án hay nhỉ, toàn sao là sao thôi.
thank chủ thớt update nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 13-10-2013 21:36:53 | Chỉ xem của tác giả
Chội, Chompoo để mái ngố nhìn yêu quá :3

Cơ mà đến tận 3 người đàn ông, kiểu này sao giống tình tay 4 quá vậy ? 0.0 Tay ba đã muốn đuối, không biết tay 4 rồi sẽ ra sao nữa ^^

Chompoo ba mươi mấy rồi đóng cặp với Por và Charkit nhìn cũng xứng đôi quá trời, hy vọng chemistry tốt và phim sẽ tạo được hiệu ứng với khác chứ trước giờ, mình chỉ thích mỗi Rome - Chompoo thôi hờ, keke

Dựng chồi, lót dép ngồi hóng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 24-9-2014 02:44:08 | Chỉ xem của tác giả
Mong subteam làm vietsub phim này đi, vì phim hay, diễn viên kỳ cựu, diễn xuất khỏi chê.

Xem phim này mình có cái nhìn mới về vấn đề cũ.
Bình thường, khi người khác làm chúng ta tổn thương, khiến chúng ta đau khổ ; thì những tấm lòng nhân ái khuyên chúng ta rằng hãy tha thứ, hãy quên hết mọi chuyện, đừng nhớ gì cả cũng đừng nghĩ gì cả. Đó mới là cách làm của người tốt.

Với sự thông minh và tài năng trời phú cùng với nỗ lực không ngừng, Sài đã rất thành công ở Mỹ. Thật ra cô cũng muốn lấy cuộc sống mới đó làm con đường riêng cho mình. Khổ nỗi, chuyện xưa vẫn chưa buông tha cho Sài, di chúc của bà nhắc cô nhớ về quá khứ năm xưa.

Nhắm mắt lại, từng lời nói, hành động, từng cái nhìn khinh rẻ của họ hiện lên rất rõ. Cô chỉ thấy có báo thù. Trong tim cô chỉ có trả thù.

Người ta nói, có những vết thương lòng sẽ chẳng bao giờ lành. Nó sẽ theo chúng ta cho đến lúc chết. Đối với Sài, hậu quả của vết thương đó là cô không mở lòng với bất kỳ ai trong suốt 20 năm qua, giống như có một bức tường bao quanh trái tim cô vậy.

Trả thù là giải quyết căn nguyên của tâm bệnh.

Vậy nên, đôi khi, người ta báo thù có nghĩa là người ta có tài, có đầu óc, có năng lực.
Và những kẻ để mọi chuyện trôi theo dòng nước lại chính là những kẻ vô năng, bất lực ?!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 23-11-2014 12:04:00 | Chỉ xem của tác giả
mình thích chị Chompo lắm nhưng đọc nội dung phim này thì lại không thích lắm, chị ấy đã có tất cả rồi lại còn quay về để báo thù làm gì. chi ay khong chi lam ton thuong nhung nguoi yeu thuong minh con lam ton thuong ban than minh nua. cuoi cung thi khong ai co hanh phuc het
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 9-12-2014 12:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Thik chị chompoo quá
phim này chị ấy đẹp ghê luôn , đúng là có gu thời trang đỉnh cao !
tiếc là phim nay kết cục ko ai hạnh phúc hết !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 14-12-2014 14:16:43 | Chỉ xem của tác giả
Think a đóng vai Chan trong phim dã man
Người đâu mà đẹp trai phong độ ngời ngời , lại yêu chân thanh như vậy mà kết cuộc phim lại thấy ko thích
Phải cho chan với san thành 1 cặp thì mình thấy thích hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 25-8-2015 10:31:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới luyện phim này. Mình thấy tiếc nuối cho cặp đôi Sai-chan. Mình ko thích Bu vì anh ta xấu hơn Chan vì anh ta già hơn Chan vì anh ta diễn ko hay và vì Chan yêu chân thành Sai quá nhiều. Tại sao sai ko thể chấp nhận Chan. Nếu như Sai với Chan là 1 cặp, đó có thể là 1 bộ phim hoàn hảo. Tiếc là Sai lại bị BK ép yêu Bu. Điều đó làm mình thất vọng vô cùng. Mình ko thấy Bu và Sai hợp nhau ở khoản nào. Trong mắt mình Sai chỉ nên là của Chan và ngược lại. Khi cuối phim, Chan yêu em gái Sai. Mình thấy thật tệ. Mình không cam tâm tẹo nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách