Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Ruk Sutrit | Jame Jirayu & Punch Worakarn

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-12-2013 07:10:44 | Chỉ xem của tác giả

cr by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-12-2013 08:05:15 | Chỉ xem của tác giả
Flim này rất thú vị, mình đang xem vietsub trên youtube tuy ko thích bằng khi trên kites nhưng cũng tạm , chờ cho đến khi kites làm vậy. link nè cả nhà. mà quên mình có được đưa link ko chủ nhà. nếu ko được bạn xóa dùm mình nha. http://www.youtube.com/watch?v=-Bq1cZoeIXU

Bình luận

Edit bài đi bạn vì không được đăng link vietsub của nơi khác đâu ^^  Đăng lúc 21-12-2013 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-12-2013 19:49:53 | Chỉ xem của tác giả
Film này nội dung thú vị , hài =]] thích couple James vs Punch . Punch hơn James 10 tuổi lận mà đứng vs nhau đẹp đôi wa' trời !!! Mong Subteam làm bộ này !!!

Bình luận

Mình thích anh đóng vai Tun , nhưng ko biết tên ảnh là gì . Bạn nào biết tên cho minh hay với nha. Đang bị ghiền anh này  Đăng lúc 3-6-2014 10:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 23-12-2013 23:21:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim này Jame đóng vai cậy chủ nhà giàu lông bông sốc nổi mà mang nhiều bất hạnh rồi, còn Punch thì là cô giáo, hiểu biết tốt bụng, mới đầu thì cứng nhắc, ăn mặc quê mùa sau do có sự cố gắng chê cười của Jame mà bà chị đã thay đổi, giờ trông càng ngày càng xinh rồi, hjhj, nhìn thấy cũng là già hơn rất nhiều rồi mà, nhưng mà Jame đóng vai hc sinh cảm giác ng nó cứ đô con quá :v, thì bên thái ng ta cũng phải tìm thế nào nhìn cặp cho hợp rơ chứ, mà quan trọng là Punch nhìn trông dễ thương và xương khá nhỏ nên nhìn có vẻ rất hợp với Jame, keke, phim có nội dung và tình tiết gần giống phim Sao chiếu mênh của Hàn quốc ấy, có cải biên một số thứ, cảm giác thái bây giờ rất thích làm lại mấy phim phiên bản Hàn nha.
Phim này chiếu cũng 1 thời gian rồi, đang đến đoạn cả 2 ng đang mặt trong đã có bên ngoài còn e thẹn rồi, tình cảm với nhau rồi nhưng chưa thể hiện nói ra mồm, sau màn tỏ tình chắc sẽ đến màn ngăn cấm của 2 bên gia đình cho xem, thấy có vè 2 ông bố có bí mật j đó, tập hôm qua toàn gặp hụt nhau thế mới tức chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 8-4-2014 11:41:08 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm trước mới mò ra flim này xem
xem vui ghê cơ co gia sư này hô báo thật đấy
Jame - Punch đẹp đôi thật đấy ai nghĩ được họ cách nhau gần chục tuổi chứ
Punch trông trẻ thật đấy
xem hậu trường hai người này quậy ghê luôn , lại còn rất tình cảm nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-5-2014 23:30:45 | Chỉ xem của tác giả
đang nghiền bộ này. coi đi coi lại 3 lần rồi
Punch trẻ thật, hơn James 9 tuổi mà nhìn đẹp đôi quá chừng. hy vọng sau này 2 người hợp tác lần nữa.
bạn nào biết tiếng thái tìm giùm mình info về rating phim này đc ko? ko biết cao ko?

Bình luận

link profile của Beam Kawee nè bạn. mình ko rõ có phim nào đc engsub ko? bạn google thử xem  Đăng lúc 5-6-2014 10:05 PM
Cho mình hỏi anh Kawee Tanjararuk đóng vai Tun , có còn đóng phim nào nữa ko ? Mình đang bị ghiền anh này. Có bạn nào biết phim anh ấy đóng cho mình xin nhé!  Đăng lúc 5-6-2014 04:30 PM
TT^TT  Đăng lúc 6-5-2014 10:37 PM
thax bạn. coi bts thấy 2 ng tình củm quá trời. sau yadech, markkim thì mình chính thức ship couple này. punch lớn hơn james nhiều tuổi thế chắc sau này ko đc hợp tác nữa   Đăng lúc 6-5-2014 10:37 PM
phim này rat ko cao lắm đâu bn.. tập cuối đc 9 chấm mấy đó  Đăng lúc 5-5-2014 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 12-7-2014 19:40:01 | Chỉ xem của tác giả
Đang mê mẩn anh James trong Quý ông nhà Jutathep thì gặp tạo hình mới của anh shock nặng. Nhìn khá là bụi bặm nhưng rất đẹp trai tuy là tạo hình không bằng Quý ông nhà Jutathep. Ai làm ơn trả cho anh tạo hình bác sĩ  đẹp trai lạnh lùng và rất ưa ga lăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 26-9-2014 20:51:30 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn coi phim quý ông nhà Juthathep phần 3,bạn nào có link cho mình xin với!cám ơn các bạn

Bình luận

http://www.youtube.com/watch?v=tlAOrvh9Vxk&list=PLNnjnSI6IpO1j1Wu1VH5ujEaFPUNzb5RK  Đăng lúc 27-9-2014 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách