Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Kon Ruk Strawberry | Ken & Chompoo

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 12-10-2013 23:36:00 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn đi nhìn lại vẫn thấy đẹp đôi nha, mặc dù chị mặc những bộ trạng phục thấy là dị
Mình cũng theo dõi 2 phim anh chị đóng cặp với nhau rồi, hồi còn trẻ ấy, công nhận mặc dù có tuổi rồi nhưng vẫn không mất chất hấp dẫn nha, badguy chuyển sang đóng niceguy rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 18-10-2013 11:40:33 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 18-10-2013 18:10:16 | Chỉ xem của tác giả
mình xem 4 ep mà chưa thấy nội dung có gì kịch tính mấy,ngoài nữ chính tính khá tứng tửng ra thì còn lại các nvật khác thấy cứ nhạt nhạt thế nèo ý
cũng có thể do ko biết họ nói gì nên chưa cảm nhận đc cái :( hi vọng sẽ có engsub để hiểu hơn về bộ phim
nhưng dù sao đc cái dàn cast đẹp từ chính đến phụ nên xem cũng bõ cái khoản phần nhìn. Mình like cái cậu e của Anko vs cái chị lễ tân ở cty anh tiến sĩ nhé,nhìn 2 bạn đấy đẹp đôi ghê gớm hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 18-10-2013 20:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy xem cũng đc mà, nội dung đang dần kịch tính đó chứ, chị bầy mưu bẫy anh, nhưng anh đều giải quyết trong bất ngờ mà, mà chị toàn vớ bở thôi nhá, rõ ràng là làm chuyện xấu mà toàn đc hiểu nhầm là làm việc tốt mới sợ chứ, nhưng mà phải công nhận phim này ngôn ngữ khó hiểu, hix, nhiều đoạn nhanh và phức tạp mềnh chịu ko hiểu mô tê j cả, huhu, xem raw như vịt nghe sấm ấy, hix.
Chị thì tưng tửng khỏi nói, kiểu mặt 1 kiểu lòng 1 kiểu rồi, anh thì trong ngoài như nhất nha, mà tiếng nam chính công nhận nghe hay thế, ngọt như mía lùi nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 18-10-2013 22:55:25 | Chỉ xem của tác giả
cuadong gửi lúc 18-10-2013 20:48
Mình thấy xem cũng đc mà, nội dung đang dần kịch tính đó chứ, chị bầy mưu bẫy anh,  ...

công nhận, anh ken có chất giọng rất sexy :)),nói tiếng Thái như chửi nhau mà đã ngọt thế k bít nói các ngôn ngữ khác còn thế nào nữa :))
Mà nhìu lúc nhìn mặt bà chom tếu ko tả đc, ko hiểu sao anh tiến sĩ lại say nắng cái e đỏng đảnh,cong cớn như e Anko nữa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 19-10-2013 00:19:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy 1 là chị có style khác ng, 2 là anh nhầm tưởng chị có j cũng nói thật hết ấy vì thấy chị đấu đá với mấy cái đuôi bám theo anh ấy hiệu quả quá :v, 3 là bản thân chị cũng đã xinh rồi mà (mê đắm cũng phải thôi).
Đấy giọng xuyên suốt vào tim thế mà từ trc tới giờ anh đc mệnh danh là badguy chứ, chẹp, uổng quá, đóng zai tốt các em cứ gọi là chết như điếu đổ chứ lị, mà mềnh thích tông ăn mặc của anh trong phim nha, gọn gàng, trang nhã, lịch sự miễn chê nha, còn chị thì khỏi nói, dị kinh.
Ah, mình đã từng xem phim anh này đóng nói tiếng Pháp rồi thì phải, ngọt dã man luôn ấy, nhẹ nhàng, say đắm luôn ấy, xem nhiều phim thái nhưng chưa có anh nào giọng đc như anh này, ko cần nhìn mặt, nghe giọng là đã chết rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 4-1-2014 19:37:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim dễ thương như thế này (tuy chị Chompoo ăn mặc hơi khác người 1 tí trong phim lol) vậy mà bị xếp vào top 10 bom xịt của năm
Chắc tại mọi người kì vọng nhiều quá!

Bình luận

hj, ra chỗ phim dich bình luận đi ^^, kites đang làm sub tới tập 7 rồi đóa  Đăng lúc 5-1-2014 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách