Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Hẹn Ước Dưới Ánh Trăng / Mon Jan Tra - Chakrit & Margie - Vietsub Ep 11 end

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-11-2013 12:56:58 | Xem tất
Phim mới của c Margie. Mê chị này từ hồi xem rak boon với anh Mike ý.
Anh chakrit thì có xem đuọc vài phim thuyết minh thấy cũng khá ok, ko đẹp trai nhưng nói chung là diễn hay và co duyên.
Down phim về xem thôi. Cám ơn subteam nhé. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2013 13:11:38 | Xem tất
Wow mình đang mong sub bộ này. cám ơn các bạn Sub Team nhiều.
Mình lúc này nghiện phim thái rồi. mới xem xong Maya Tawan giờ tiếp  phim này
Thích Chakrit từ phim phát triển tình yêu đóng chung với Ann. Chakrit nhìn chững chạc, phong độ.
Cám ơn subteam đã dành thời gian làm một bộ lakorn mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2013 13:44:48 | Xem tất
Thích bạn diễn viên Margie  này :)

Tên phim lãng mạn phết :)). Ngóng phim này mãi. Cám ơn ST nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2013 15:01:38 | Xem tất
Wow thêm 1 lakorn mới lên sóng, hổm giờ mình trở thành fan cuồng của lakorn mất rồi tối ngày chỉ lo vào nhà lakorns mà down phim về xem thôi. Dù không biết nội dung như thế nào nhưng với tựa phim quá lãng mạn và sự tin tưởng vào ST thì mình tin chắc đây là 1 bộ phim đáng xem (không phải là nịnh nhưng phải công nhận các phim trong nhà Lakorn mà ST thực hiện phim nào cũng hay và hấp dẫn hết vì vậy mà mình rất cực khổ vì phải down từng bộ từng bộ về xem huhuhu). Cảm ơn ST rất nhiều!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2013 15:25:21 | Xem tất
thêm 1 phim mới của T tôi vào ủng hộ diển đàn
phim TL hay và nội dung rất gần với người VN
cám ơn diển đàn đã chia sẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2013 16:38:28 | Xem tất
Thấy link engsub của bộ phim này lâu rùi mà vẫn chưa có dịp để xem,hôm nay vào lại thấy có vietsub ep1..hất vui ghê..subteam nhà mình làm việc thật là chăm chỉ,luôn có phim hay cho cả nhà,thanks các bạn nhiều lắm.
  Chrit thì đóng chuẩn rùi ,riêng Margie thì mình thấy đóng hơi cứng...chưa thoải mái lắm ..nhưng dù sao cũng là 1 couple đẹp..hóng hóng..hi hi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2013 16:46:22 | Xem tất
margie đống mình thấy vẫn cứng không biết bộ này có khá hơn không
hy vọng nội dung hay. Thanks subteam đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2013 16:55:32 | Xem tất
Mình thích xem phim maggie đóng, nhưng nhân vật nam chính cũa phim này thì mình chưa biết anh ta là ai vì mình nghĩ mình chưa có coi phim cũa anh ta. Nhưng mình rất hóng muốn coi phim này cũa maggie đóng chung với anh chàng điễn trai này.. Cám ơn subteam đã làm sub cho bộ phim này nhe..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2013 17:10:43 | Xem tất
uiuiui. lại có phim mới...{:404:}
chưa xem phim nào mà hai người này đóng couple bao giờ không biết sẽ ra sao đây... thấy nội dung giới thiệu dừng lại ở chữ " nhưng..." mà mềnh tò mò quá, không biết sao chữ đó là có chuyện gì nữa đây... {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2013 17:13:52 | Xem tất
Thích quá, subteam lại chiếu phim mới. Hình như bộ phim này có dính dán chút xíu hay tiếp tục với bộ phim Maya Tawan thì phải? Vì nhớ hình như Chakrit và Margie có đóng vài tập cho bộ phim này. Nói chung Chakrit và Margie đóng chung thật thích. Để xem cặp này đóng có ăn ý không? Cám ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách