Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Hẹn Ước Dưới Ánh Trăng / Mon Jan Tra - Chakrit & Margie - Vietsub Ep 11 end

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 18-1-2015 16:21:04 | Chỉ xem của tác giả
Film hay ! Cô diễn viên đóng hai vai rất tuyệt. Thanks các bạn đã làm vietsub cho mọi người thưởng thức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 15-4-2015 19:33:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này thì lâu rồi..nhớ lại cái khoảng mình bấn loạn. phát cuồng vì cặp đôi, cũng là về chủ đề Xã hội đen mà mình thích nhất.
Nữ chính thì cá tính, nam chính thì thâm tình, từ cuộc tình đầu tiên anh chưa từng để tâm yêu ai cho đến khi gặp chị-cô bé năm xưa đã cứu anh thì trái tim anh rung động 1 lần nữa, còn nữ chính thì chưa mảnh tình vắt vai, đối với đàn ông thì luôn hung dữ, cá tính >đúng kiểu con gái mình hâm mộ.
Nhưng nói thật mình không thích chị vì chị quá để tâm quá khứ của ba với sòng bạc mà nhiều lần phũ phàng với anh, nhưng sau cùng chị cũng nhận ra tình cảm của anh dành cho bản thân, mặc dù cũng hành anh đến thất điên bát đảo
Mình cũng thích cách anh xử lý các nữ phụ khác, dứt khoát không tuyệt tình, đôi lúc anh cũng hơi mềm yêu chuyện của Nampeng nhưng khi anh thẳng thừng tuyên bố cả đời này chỉ yêu có vWARRE mình thấy anh thật tuyệt
Kết thúc phim mình vui vì 2 người cũng được bên nhau, mặc dù còn rất nhiều thử thách nhưng chỉ cần 2 anh chị bên nhau mọi chuyện đều giải quyết được
Cuối cùng cảm ơn KITES.vn dịch bộ này

Bình luận

xin lỗi nha, k hiểu sao tớ lại nghĩ bạn đang comt ở thread Nai Suan Kwan cũng có Margie đóng  Đăng lúc 16-4-2015 12:06 PM
không nhầm đâu, cặp đôi Sama & warree mà, thế bạn nghĩ tớ nói phim gì  Đăng lúc 16-4-2015 09:08 AM
comt nhầm phim rồi bạn, phim bạn nói là Hẹn ước dưới ánh trăng  Đăng lúc 15-4-2015 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 25-6-2017 11:14:01 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 10-11-2022 00:53:32 | Chỉ xem của tác giả
còn link tải không ạ
các link đều die cả
bạn còn nào giữ lại up hộ mình với
Trả lời