Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: angelselina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Hàng Rào Tình Yêu / Ton Ruk Rim Rua | Mark Prin & Kimberley [Vietsub E11 END Completed]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 27-9-2013 22:14:27 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có sub phim này rồi {:184:}
Mình chờ bao nhiêu lâu còn phải lên mạng xem bản không sub nữa chứ {:140:}
Đặt gạch ở đây để chờ dich thôi {:98:}
Mong các team hay cố hết sức mình sub phim này thật nhanh lên nhé {:138:}
Thank you vì đã sub phim này yêu quá đi {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-9-2013 23:49:36 | Chỉ xem của tác giả
ui hóng phim này quá đi rùi ấy {:290:} iu cặp này lém nên hóng từ khi mới quay {:291:} mới đc xem mấy cảnh trong đám cưới 2 đứa mà buồn cười với điệu nhảy của 2 đứa {:262:} có mấy cảnh nhìn Mark với Kim sẹt điện trong phim làm mình đứng tim {:308:} thế là nhà mình đã sub mừng quá thank mọi người lém lém

Bình luận

ráng thêm vài chữ là 3 dòng roài, edit giùm mình 3 dòng cho đúng nội quy nha utan :3  Đăng lúc 28-9-2013 12:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-9-2013 15:57:53 | Chỉ xem của tác giả
xem xong ep đầu tiên rùi
cực kỳ thích couple chính là Kob-Bau

nhìn Kob vẻ nhí nhảnh, đôi khi lại thích chọc ghẹo người khác nhưng lại không đúng lúc như vụ chọc ba của Bau  ;)) hình như Kob có tính này là vì giống ba của mình; mà mình đoán chắc là ba Kob và ba Bau hồi đó cũng thuộc dạng không-ưa-gì-nhau nên suốt ngày cứ nói móc nói xỉa nhau như chó với mèo :))

còn Bau là một cô gái xinh đẹp, có cá tính tuy nhiên phải làm việc trong một công ty mà có quy tắc của bà chủ đặt ra là phải có người yêu mới không bị chèn ép thì đúng là tội cho Bau thật, như lúc preview ep sau bà Anuaka nói cái dự án mà Bau làm cả đêm là do Tangkwa làm chưa gì mà đã thấy tội cho Bau rùi, Kob thì chắc chắn vẫn có tình cảm với Bau rùi, nhưng nữ phụ đã xuất hiện, mà coi bộ quyền uy cô này không phải vừa, không biết mấy tập sau Kob sẽ làm gì để giải nguy cho Bau đây? rồi chưa kể cái zụ bị ông Pran đó hãm hiếp nữa chứ, may mà Kob đến kịp không thì... thế mà bị đổ tội oan nữa, đúng thật là...

mà không hiểu lúc khi Kob và Bau gặp nhau ở công ty ak, Kob nói là quay lại từ đầu (hay đại loại là thế) nhìn mắt Bau như có gì đó kiểu dạng như có tình cảm với Kob hay sao ak, không biết có phải mình đang suy diễn hay không nữa =]]

tính cách nhân vật Tin thì mình không hoàn toàn thích cho lắm; kiểu dạng con trai yêu mà có phần nhút nhát ;)) mà tạo hình của a này cũng không có vẻ là nv cấp cao nữa @@

hóng tập sau
cảm ơn ST nhiều :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 28-9-2013 19:11:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có vẻ hay này
Phim Thái toàn phim hay, trai xinh gái đẹp, xây dựng nhân vật cũng thú vị nữa {:173:}
Lâu rồi ko coi phim, hihi
mong là sub sẽ ra đều đều, cảm ơn sub team nhiều nhiều nghe, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 28-9-2013 23:33:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem xong tập 1, xin được phát biểu 1 chút.
Về diễn xuất của bạn Mark trong phim này mình thấy có vẻ tiến bộ hẳn so với mấy bộ trước mình đã xem thì phải, cũng thấy có hồn chứ không cứng quèo như mấy vai trước. Mong chờ các ep tiếp theo.
Còn về nội dung nói chung là vẫn motip cũ nhưng cũng hay chủ yếu là ngắm dzai xing, gái đẹp. ^^
Mình thấy phim mới chiếu từ 6/9 mà sub mình đã làm luôn rồi.
Box Thai mình dạo này update nhanh quá, cảm ơn các bạn nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 29-9-2013 10:34:31 | Chỉ xem của tác giả
Ta biết ngay biết ngay thể nào cũng là Ton Ruk Rim Rua mà. hé hé. Hôm qua đi công tác về, sáng nay xem 2 tập thì đến tập 11 là hết rầu, đang tính đi qua để buôn với Chíp và HyoJae thì đã thấy cái vụ này nha, ủng hộ ủng hộ nhiều luôn á,
Mà cô edit thẳng luôn từ bản Raw hả cô Chíp????

Bình luận

tại Kim đang khóc ngang lành cái ku Mark la đói, mà Kim thì đang diễn nên vừa hô cut là đánh ngay =)))  Đăng lúc 30-9-2013 12:26 AM
Mà xem đoạn Kob với Bua ở bệnh viện mà nhớ lại hôm lang thang xem vụ hậu trg, trong phim thì tình cảm thế mà ngoài hậu trg hô dừng phát là Kim tranh thủ đánh trả.^_^   Đăng lúc 29-9-2013 02:54 PM
ta vừa xem xong nè, cuối cùng cũng về với nhau, cái e khổ qua ta thấy lần đầu tiên suốt bộ phim mà thấy thuận mắt nha. ha ha.  Đăng lúc 29-9-2013 02:51 PM
xem ep cuối chưa <3  Đăng lúc 29-9-2013 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 29-9-2013 11:09:49 | Chỉ xem của tác giả
hóng mãi cuối cùng đã có vietsun tập 1 để down, cảm ơn đội ngũ subteam nhiều lắm.
Mình thích xem phim Thái lắm, nội dung hay mà dàn diễn viên thì đẹp lung linh
Hy vọng phim này lắm đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 29-9-2013 12:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ chính thức chuyển nhà qua đây quậy tưng bừng nào hihi
Có vẻ rất rất xôm và đông vui đây..thấy mọi người ủng hộ phim và MK mà thấy vui quá đi mất thôi :D
Mới ep 1 mà đã được như thế này rồi mong rằng các ep sau sẽ xôm hơn và vui hơn nữa các bác vào 888 nhiệt tình vào nhé..ai không coi không 888 là uổng lắm đấy hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 29-9-2013 12:25:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích cặp đôi này, có lẽ từ phim 3 người đàn ông vàng. Nhìn Mark cười rất hiền, và đẹp đôi với Kim.
Mình sẽ đón xem phim này. Không biết nội dung phim như thế nào, hy vọng là phim lãng mạn. Khi mình thích phim nào thì hay xem bản dịch bằng tiếng Anh trước nhưng phim này mình sẽ chừa lại để xem tiếng Việt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 29-9-2013 15:40:03 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=VZmEivzUhqs
trùi ui, xem mấy cái clip mới biết tính ông Mark Prin này điên điên, hâm không tả.
Thế mà lâu nay mình xem ông ý đóng tưởng tính cách trầm tầm chứ!
Thú vị đây! ^^

Bình luận

Chính thức thành fan của lão này rồi  Đăng lúc 29-9-2013 11:25 PM
Trước mình không ấn tượng lắm với Mark vì thấy lão diễn cứng, toàn là vai quá hoàn hảo, nhưng mà giờ chỉ vì lục được cái clip dơ hơi hâm hâm mà đổ lão. ;)   Đăng lúc 29-9-2013 11:25 PM
mình thì mình biết ông này hâm hâm lâu rồi, thấy phỏng vấn là biết mà, còn đóng phim thì toàn ng ít nói thoai  Đăng lúc 29-9-2013 10:18 PM
Ta cũng bị lừa nè, hồi đóng Sarm Noom Neur Thong đóng vai kiểu mẫu lý tưởng, chín chắn trầm tính. Ai dè đâu, khác biệt hoàn toàn. Cơ mà ta yêu.hí hí  Đăng lúc 29-9-2013 10:18 PM
fan Mark toàn chết vì nụ cười và cái tính hâm hâm =))  Đăng lúc 29-9-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách