Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: angelselina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Hàng Rào Tình Yêu / Ton Ruk Rim Rua | Mark Prin & Kimberley [Vietsub E11 END Completed]

[Lấy địa chỉ]
381#
Đăng lúc 17-5-2014 20:17:31 | Chỉ xem của tác giả
mới xem xong phim công nhận anh mark vs chị kim phim này đóng hay dễ sợ cả hai đóng hợp quá chừng luôn đã vậy phim cũng hài hài coi cười cho thả ga luôn cảm ơn subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

382#
Đăng lúc 22-5-2014 05:28:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko phải fan cứng của Mark Kim nhưng cũng có xem TRRR, đôi trẻ đóng hay quá, nội dung nhẹ nhàng dễ thương còn chemistry thì miễn bàn.

Xem thì thấy cái tính bông đùa của Kob trong phim y chang tính Mark bên ngoài ấy, ai có IG thì biết, hình Mark đăng ko mấy khi 'bình thường' hết. Điều mình ưng nữa trong phim này là trang phục của Kim đẹp quá, lung linh hơn hẳn. Vì dáng người của Kim ko phải kiểu mi nhon như Yaya hay Margie nên ko khéo chọn đồ là lên hình dễ tròn lên. Cơ mà thích trang phục của nàng ấy trong phim này ghê.

Ko biết có bạn nào biết ko, nhưng hôm nay mình vô tình phát hiện ra là tên Kob có nghĩa là ếch, còn tên Bau có nghĩa là bông sen, biên kịch cố tình hay vô tình đây? Hehe.

Bình luận

haha, biên kịch cố tình mà :))  Đăng lúc 16-7-2014 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

383#
Đăng lúc 16-7-2014 22:01:44 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích couple này :3

Bình luận

viết post trên 3 dòng nhé bạn. Nếu không sửa sẽ bị xoá bài.  Đăng lúc 16-7-2014 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

384#
Đăng lúc 18-7-2014 14:12:30 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cặp đôi yêu thích của mình
Nhìn 2 anh chị xứng đôi quá . đóng chung mấy phim lun
thanks Subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

385#
Đăng lúc 8-8-2014 08:10:46 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn poster không nhìn ra anh Mark nhà ta. Trông anh ấy hoàn toàn khác... tưởng như mới phẫu thuật thẩm mỹ ấy
Hai anh chị đóng phim dễ thương ra phết. Vai Kob có vẻ đóng ni cho anh Mark nhà mình thì phải. Siêu nhắng nhít luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

386#
Đăng lúc 17-8-2014 20:45:20 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói đây là bộ phim đầu tiên làm mình biết đến Markim, trước giờ cũng nghe nói về 2 bạn nhiều nhưng do cảm nhận chủ quan của mình thì mình không thích ngoại hình của Kim lắm nên không có động lực xem 2 bạn. Chỉ do buồn tình thời gian trước mà mình mới lôi Ton ruk rim rua ra xem, down phim thì down lâu rồi nhưng chỉ để đó thôi. Không ngờ, xem 1 phát là... ghiền không còn từ để tả luôn! Bởi vậy 2 bạn trở thành Koo Jin là cũng có lý do cả!

Ban đầu không thích Kim bao nhiêu thì xem ẻm đóng thành fan của ẻm luôn, ẻm diễn tốt ghê! Rồi thêm bạn Mark nữa, không phải kiểu nhìn vô đẹp trai choáng ngợp mà kiểu càng ngắm càng thích mắt, càng ngắm càng thấy bạn đẹp trai và nụ cười thì duyên vô cùng! Hèn gì ngoài đời bạn được gái bu đầy, scandal với gái thì tới tấp không ngừng nghỉ ah!

TRRR quả là 1 bộ phim đáng xem, ngoài cặp nam nữ chính đáng iu và hợp nhau không tả thì kịch bản cũng rất dễ thương, Kob và Bua, ếch và hoa sen, nội cái tên 2 bạn cũng thấy đáng iu rồi! 2 bạn như cặp oan gia vậy, 2 ông bố thì một ông kiểu cứ đùa đùa chọc ghẹo làm niềm vui sống, 1 ông thì "thanh niên nghiêm túc" gương mẫu, đến nỗi 2 đứa con cũng y hệt như ông bố! Xem 2 trường đoạn 2 bạn cãi nhau mà mình ngồi xem cứ cười tủm tỉm hoài! Ta nói, xứng đôi gì đâu luôn! Vui nhất khi 2 bạn kết hôn, bạn Bua đeo không vừa chiếc nhẫn, thế là bạn Kob nghĩ ra cách vờ hôn tay rồi phun nước miếng, liếm liếm tay để đeo nhẫn! Đúng là rất... độc và rất dễ thương!

Bạn Kob độc mồm độc miệng, thương người ta bao nhiêu năm mà toàn nói chuyện làm xàm nên Bau ko cảm nhận được tình yêu. Bua tìm kiếm tình yêu lãng mạn, người yêu lý tưởng nơi nào xa xôi mà không bao giờ thấy tình cảm chân thành và chung thủy mà Kob dành cho mình. Đến cuối Kob hy sinh thân mình đi cưới cô gái khác thì Bua mới nhận ra là mình đã mất rồi! Phim cũng chịu hành hạ bạn Kob quá, coi đến cuối mình xém muốn Kob thành với Tangkwa cho rồi, bỏ Bua luôn cho Bua dằn vặt suốt đời! (haha, mình cũng ác quá) Nhưng cũng may biên kịch không ác như mình, Bua đi tìm Kob và 2 bạn hạnh phúc bên nhau.

Tiếc cái chắc do lúc quay bị scandal lộ đoạn chat line giữa Kim với Mark mà làm mấy cảnh love scene skinship của 2 bạn bị giảm tối thiểu luôn. Hơi ấm ức chút! Mà không biết subteam nhà mình có định làm bộ Panyachon kon krua không nhỉ, bộ phim kinh điển làm nên cặp đôi vàng Markim, do ghiền 2 bạn quá nên lục phim 2 bạn coi miết, coi youtube rồi down về lưu trong máy nhưng vẫn mong có bản dịch của nhà mình thôi!! Dù sao cũng cám ơn subteam đã mang đến bộ phim vừa giải trí vừa có ý nghĩa thế này nhé!

Bình luận

@angelselina: thanks nàng nhé! Hóng panyachon quá đi! ^^  Đăng lúc 17-8-2014 10:16 PM
cảm ơn bạn. Phim Panyachon sẽ sớm ra mắt nhà mình ;)  Đăng lúc 17-8-2014 10:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

387#
Đăng lúc 5-9-2014 09:44:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi rất vui , nhưng có cái nữ chính đến cuối cùng vẫn còn nhường tình yêu
đáng lẽ lúc nhận ra thì phải giành lấy
Hy vọng cặp kia cũng thành đôi

Bình luận

vào khu news lục lại nha... hihi.. chiện dài í mà :D  Đăng lúc 18-9-2014 12:42 PM
sandal gi vay bạn ?  Đăng lúc 15-9-2014 09:51 PM
phim này mà không bị cắt xén vì vụ scandal thì quả là không bỏ ngỏ nhiều như thế cho khán giả :3  Đăng lúc 15-9-2014 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

388#
Đăng lúc 31-1-2017 01:26:24 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

389#
Đăng lúc 4-1-2019 20:36:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay. Dàn diễn viên đẹp từ chính tới phụ. Xem ở trên tv bập bõm tập xem tập không. May lên kites tìm thấy phim này. Cảm ơn đội ngũ subteam đã làm vietsub cho phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

390#
Đăng lúc 12-3-2020 07:54:27 | Chỉ xem của tác giả
angelselina gửi lúc 22-9-2013 11:48 PM
Folder: https://www.fshare.vn/folder/GGLCP8OI9HFB

MEGA

tập 8 cả link mega lẫn fshare bị báo là tập tin không tồn tại. bạn nào còn giữ tập 8 ko, share hộ mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách