Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Dao Kaew Duen 2 | Ken Phupoom & Namtarn Pichukana

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 19-6-2013 13:08:42 | Chỉ xem của tác giả
2013.6.18 โต๊ะข่าวบันเทิง - Fitting ดาวเคียงเดือน (Dao Kiang Duen)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-6-2013 16:41:30 | Chỉ xem của tác giả
Bình thường mình rất là yêu quý bạn cầu vồng nhưng mà sao hôm nay bỗng thấy ghét ghét
Hóng hớt được cái phim mới của Ken P,cho bõ lâu nay cứ buồn vì em nó ít phim ,tưởng mới cóng nên le te vào đây lập thread,hóa ra đã được lập rồi,còn từ 17/6 trong khi hôm nay 20
Buồn quá đeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Em này mình biết vì đang đóng với Ken T,nhưng không biết do vô tình hay cố ý mà Ken đóng 2 phim của BroadcastThai thì đều dính dáng đến Ken T.Chả biết là có phải định ép em nó không nữa?Chả nhẽ chỉ vì cái tên mà làm thế sao?
Dù có hậu thuẫn là BroadcastThai cũng tốt ,vì hãng này hình như mạnh nhất trong mấy hãng sản xuất cho Ch3 thì phải
Chưa biết nhiều về phim,tối nay sẽ mần tin xem tình hình thế nào
Chỉ có nhận xét là tạo hình đẹp ,trông Ken chín chắn nhưng đáng yêu sao đó,lại dịu dàng nữa,kiểu này chiều nang'ek lắm đây
Mà sao ăn gì mà trông em nó càng ngày càng đẹp thế k biết nữa
À còn cái phim đứa con nô lệ không biết đóng xong chưa nữa,bao giờ mới được xem đây

Bình luận

he he sao lại ghét m thế ^^ tại hôm thấy pic fitting của 2 bạn ấy nhìn dễ thương quá nên m lập thớt luôn ^^ Chúc mừng b dc thăng chức nhé :)))  Đăng lúc 20-6-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-6-2013 19:36:16 | Chỉ xem của tác giả
he he sao lại ghét m thế ^^ tại hôm thấy pic fitting của 2 bạn ấy nhìn dễ thương quá nên m lập thớt luôn ^^ Chúc mừng b dc thăng chức nhé :)))

hihi,cảm ơn cầu vồng nhé
Mà công nhận box lakorn toàn thấy bạn chịu khó đi cập nhập phim ,lập thread mới,bá đạo quá
Phim này chưa có nhiều thông tin,cơ mà nghe qua nội dung phần trước do Aum A và Janie đóng có vẻ hay hay(mình kết kiểu nữ chính đi kiếm con thế,giống 1 truyện ngôn tình mà mình rất thích)
Không biết vì được sinh ra trong hoàn cảnh đặc biệt thế thì cu Ken nhà ta sẽ thành người thế nào nhỉ?
Mà dạo này Ch3 toàn chơi series ,chả biết có phải thấy ăn khách ,dễ tạo hiệu ứng nên cứ làm tới không?Phong trào rồi sẽ đi xuống,chả biết được bao lâu nữa
edit:vừa xem bên af ,mấy bạn nói Toey đóng nữ phụ với 1 nam khác,chà ,thế là 2 người hết duyên rồi,cũng thích bạn này,trông khá xinh xắn
Mà mình thích không khi bên af ghê,nhiều bạn thích Ken P,lại còn có câu"anh ấy là diễn viên ưa thích của BroadcastThai,hehe,dù rằng vai nam chính định cho Film đấy chứ,nhưng rồi ảnh bận nên để Ken

Bình luận

ồ sau scandal h Film cũng dc lăng xe nh nhỉ ^^ Số Ken cũng hơi lân đận thật đóng phim nào cũng bị so hy vọng 2 phim mới của Ken sẽ thành công :))  Đăng lúc 20-6-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-6-2013 22:14:28 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 20-6-2013 19:36
hihi,cảm ơn cầu vồng nhé
Mà công nhận box lakorn toàn thấy bạn chịu khó đi cập nhập ...

ten ten Mừng cho Ken P quá ,cũng đang thích em Namtarn này ,2 đứa tạo hình bộ này đẹp và hợp nhau thế, mình cũng hi vọng nội dung hay chút giúp  tạo hiệu ứng để 2 em nó bay cao bay xa hơn  . Cái bộ phim đứa con nô lệ gì đó Ken đang đóng ấy,ta sợ khả năng không hot nổi ,vì phim đề tài hơi cổ xưa .giới trẻ liệu có thích ko chứ,lại drop thêm 1 bộ nữa thì khổ .phủi phui ,đốt vía cái mồm ta,may mà miệng ta cũng không thuộc loại độc địa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-6-2013 23:30:04 | Chỉ xem của tác giả
nhanh quá, có ảnh chụp lễ cúng mở máy rồi nhá, trông Ken hết xảy luôn, dạo này "chắc quá" mặc vest đẹp mê ly luôn, trông chững chạc, mình xem interview mà yêu luôn được, Ken ơi  sao em lại ít tuổi hơn chị chứ

1 ảnh chp cặp đôi phụ, thế mà trên af bảo Toey đóng phu, hứ

pantip

Bình luận

hihi ! 2 năm nay t cũng chỉ toàn Tzone, có xem 1 vài bộ nước khác ,nhưng chẳng bộ nào quá 2 tập  Đăng lúc 26-6-2013 09:42 PM
Toey có phải là a chàng vui tính 6 múi bên film chailek hem b? A đó đóng hay, thần tượng của a ý là a KenT. Hi vọng a sẽ dc đóng vai chính, chờ ^_^  Đăng lúc 26-6-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-6-2013 19:59:56 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 25-6-2013 23:30
nhanh quá, có ảnh chụp lễ cúng mở máy rồi nhá, trông Ken hết xảy luôn, dạo này "chắ ...

em nó đang đóng Look tard hay phải ...cởi trần ,nên càng gắng tập -> ở bộ này các chị như tụi mình càng được mãn nhãn khi em nó diện vest. Em nam 2 bộ này đóng First kiss ,đẹp trai ko kém nhất là cái lúm đồng tiền . phim giờ mới đóng thì chắc đầu năm sau mới có phim coi rồi

Bình luận

năm sau ,thậm chí nhiều năm nữa vẫn chờ, vẫn xem, tớ đã quyết định gắn bó lâu dài với T showbiz rồi  Đăng lúc 26-6-2013 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-7-2013 16:45:43 | Chỉ xem của tác giả
Ơ mình thích phim này, năm nay mong chờ được vài bộ từ CH3
Mình thích mấy cặp xêm tuổi đóng chung, đừng già trẻ nhập 1 là được, 2 bé này quá hợp luôn, đóng yếu đều như nhau nhưng thật thì rất xứng, nghe cái comedy là được rùi, mình coi giải trí chẳng chấp diễn xuất là bao :)) Tks lập thớt, tình hình là đang mò xem nội dung ra sao chứ thấy fitting 2 đứa vui quá.
Nghĩ về Namtarn chak chắn là mẫu người cho phim này, nhìn mạnh mẽ, kiểu năng động chiêu trò, hợp vai đanh đá, còn vai trong Majurat thật chỉ được vài ep cuối tâm trạng em này còn yếu, đóng hài comedy chuẩn rùi, còn xét KenT thui thì thoát kiếp 2012 xuống làm con trai Janie kệ cũng được, mình ghét máy bay bà già, hay trâu già gặm cỏ của CH3 lắm rồi

Bình luận

ờ viết lộn đấy :)) mà thui coi hình thức chứ xét diễn như mấy fan lớn là chak phim này ko rate cao đâu  Đăng lúc 3-7-2013 09:42 PM
Ken P mà bạn , với cả xem RN tuy Janie có già hơn nhưng k lệch lắm, vì Ken nó cũng già hơn tuổi mà  Đăng lúc 2-7-2013 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 28-7-2013 19:50:19 | Chỉ xem của tác giả

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 28-7-2013 19:52:50 | Chỉ xem của tác giả

pantip

Bình luận

tại pic nhiều load chậm nên m để ẩn ấy mà ^^  Đăng lúc 29-7-2013 02:29 PM
Sao lại có Toey thế nhỉ? Mà kites cho hide ảnh rồi à CV?  Đăng lúc 28-7-2013 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 28-7-2013 20:14:09 | Chỉ xem của tác giả

FB MyShowProductionCoLtd
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách