Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Cô Nàng Quái Chiêu / Nang Rai Sai Lap - Peter Corp & Margie - Vietsub E13 End

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-12-2013 13:54:50 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ nhà T. Kéo về, kéo về :D
Xem thử hài, hành động của nhà T cóa hợp gu mềnh ko nào.
Nữ chính xinh quá là xinh hè.

Bình luận

Thế mới bảo là phải xem mới biết có hợp gu ko mà a :))  Đăng lúc 4-12-2013 02:09 PM
xem mà chê là bít tay a -_-  Đăng lúc 4-12-2013 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-12-2013 14:20:24 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này xem vui lắm. Tựa đề phiên dịch để...dể đọc là Nang Rai Sai Lab {:180:}.
Margie đóng bộ phim này dể thương và rất hài. Peter đóng cũng rất đạt trong vai cảnh sát lạnh lùng. Nói chung bộ phim này đáng để xem vì sẽ được cười thoải mái.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-12-2013 15:38:07 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn anh giai đợp và ngầu quá.
Tướng tá mặt mũi quá hợp với vai anh cảnh luôn.
Nàng Margie đóng vai diễn viên tha hồ diện nhoa, thoát khỏi hình tượng cô gái nghèo...
Ủng hộ chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-12-2013 16:08:19 | Chỉ xem của tác giả
1 Lakorn mới tinh của nhà T đã ra lò, mới sáng dậy thấy phim mới liền down về ngay và xem xong thì nhanh tay vào comt cho vui nhà vui cửa với mọi người. Phim hay và cũng hài cực kì nhất là những cảnh tay đôi giữa chị Margie với anh Peter, 2 anh chị nhà mình mức độ xứng là 200% luôn, chị thì cao và cực kì xinh đẹp (đóng vai diễn viên nên trang phục trong phim bộ nào cũng tuyệt vời), anh thì body cực chuẩn và độ manly thì khỏi chê (anh ấy đóng vai cảnh sát thật là chuẩn không cần chỉnh luôn). Xem phim những cảnh có anh chị xuất hiện cùng nhau là mình cứ replay mãi thôi. Còn 2 người bạn của chị Margie nữa chứ, họ cũng góp phần tạo nên những màn hài hước khó đỡ nhất là cảnh dùng sức nặng cơ thể mà đè tên cướp hihihi. Mới E01 thôi mà mình ghét cái cô mà chị Margie nói là bạn thân, cô ta đáng ghét trên mọi phương diện mình chỉ thấy tội cho cô ta 1 điều là gặp phải thằng bồ sở khanh. Ôi phim hay quá đi xem xong E01 là muốn xem tiếp E02 thôi. Cảm ơn ST rất nhiều, sản phẩm lần này của ST thật sự rất tuyệt.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-12-2013 16:23:19 | Chỉ xem của tác giả
ah, bộ này mình mần hết trơn mặc dù ko hiểu anh chị cãi nhau cái mô tê j luôn nha, hjhj, tính 2 ng này cũng hay đáo để nha, mỗi tội tiếng nam chính hơi khó nghe vì là ng lai, còn mọi thứ đều duyệt ổn hết, hjhj, cặp đôi phụ thì kiểu hiền lành nên hợp nhau thôi, cặp đôi chính thì thích kiểu mạo hiểm nên hiểu nhau thôi.
Phim này nói về nghiệp diễn viên, mặc dù nữ chính đóng vai ác trong phim trường nhưng ngoài đời thực vẫn bị nhiều kẻ bắt nạt, chơi khăm, nhưng chị cũng ko chịu thua mà vẫn bước tiếp con đường đã chọn mặc dù nhiều khi tưởng chừng như đứng bên bờ vực.
Chỉ buồn cười ở chỗ, nam chính lần nào đụng độ với tội phạm cũng bị đánh cho bầm dập, thế mà sáng hôm sau lại khỏe như thường, có sự vô lý nhẹ ở đây, nhiều khi nhìn cảnh đánh đó mình nghĩ thôi xong, đi bệnh viễn dưỡng thương hàng tháng ấy chứ :v, nhưng thôi, dù sao cũng là phim mà

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-12-2013 21:48:05 | Chỉ xem của tác giả
Úi lại một dự án có em Margie xinh đợp nữa nè, mình là mình mê đắm đuối em này từ sau bộ Mon Jan Tra, mà sao Margie đóng vai nào cũng cá tính thế, iu em Margie mất ròi.
Còn anh diễn viên nam thì đây là lần đầu tiên xem phim anh í đóng, không biết diễn xuất thế nào đây, mà nghe nội dung có những pha hành động gây cấn là mình down dìa ngay ròi từ từ koi cho đã {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-12-2013 21:56:41 | Chỉ xem của tác giả
nội dung nghe hay quá :D

mà a tê chịu khó làm phim của Margie quá :))

lại còn ms lập thớt được hôm đã có sub luôn rồi. tốc độ gió :))

ủng hộ phim :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-12-2013 11:31:15 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là tạo hình của Margie trong phim này khác hẳn những phim đã xem trước đây của chị luôn
cực kỳ xinh đẹp ý tóc đẹp, dáng đẹp (đôi chân dài nhìn mà mê) quần áo cũng đẹp tuốt, thích mấy bộ của c mặc lúc đi chơi, đơn giản mà tôn dáng cực luôn á
đợt trước xem Roy Marn đóng vai trẻ con nên mặc trẻ con k có thấy hết được vẻ đẹp của c, phim này thì khỏi bàn
anh Peter thì đẹp trai rùi, đóng cảnh sát quá là hợp luôn
mà tập 1 chưa có nhiêu cảnh của 2 anh chị lắm, hóng tập 2 để được ngắm 2 người làm việc cùng nhau quá
càng xem phim của Margie thì lại càng thích chị ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-12-2013 18:34:42 | Chỉ xem của tác giả
phim này a nam chính đẹp trai rụng rời luôn nhìn góc nào cũng đẹp hết ế

Margie thì xinh miễn bàn rồi, vẫn lối diễn tự nhiên khỏi chê

cơ mà ms tập 1 đã thấy có nhiều tình tiết vô lý quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-12-2013 10:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi rồi. Phim rất hay, cặp này dễ thương, cặp phụ cũng dễ thương luôn. Nói chung là đáng xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách