Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: banhbao1212
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2012] Khun Samee Karmalor Tee Rak l Rome, Chompoo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-11-2013 14:14:53 | Xem tất
Vừa phát hiện ra phim này có Engsub ở trang này
http://www.viki.com/videos/22069 ... r-tee-rak-episode-1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2013 10:12:15 | Xem tất
Ồ hay quá, bộ này mình đợi sub lâu rồi, cám ơn bạn nha, nhưng mà phim hay lại có rate cao ngất ngưởng mà kites ko có dự án dịch phim này nhể, engsub chắc phải vừa xem vừa tra từ điển quá, phim này cãi nhau nhiều , chém gió ác lắm, mà phim cũng tầm mười mấy tập thôi, hix, vào đây lại thấy hội fan của bà Chôm, vừa xem xong bộ anko của chị, ngây ngất trên cành quất luôn đó, biết là làm khó cho các bạn, nhưng mong mọi ng xem xét mà dịch phim này nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2013 21:40:51 | Xem tất
mong subteam làm sub bộ này quá. phim hay mà mình chờ mãi chưa thấy ở đâu có sub

Bình luận

phim này đang chiếu trên vtv3 lúc 12h từ 16/2 đó bạn :)  Đăng lúc 16-2-2015 12:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2013 21:46:17 Từ di động | Xem tất
Bộ này hay hả cả nhà. Tình hình em có tí ấn tượng cặp này fim miateang. Nghía qua thứ xem nào. Mà ngặt cái hơi dốt eng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 14:17:42 | Xem tất
bị thích 2 người này trong Mia Taeng nè, đẹp đôi dễ sợ, có điều trong đó chị bị ức hiếp dữ quá
vừa mới coi phim của chị Chompoo  với anh Ken, bên này chị bá đạo thì thôi rồi
nhưng mà mình vẫn ship CP với anh Rome, đẹp troai thánh thiện hêhê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-2-2014 00:59:50 | Xem tất
hiện bên viki.com có chương trình chuyển từ engsub qua vietsub, cực kỳ đơn giản lun
chỉ cần trans từ eng sang viet là xong, cơ mà phim dài quá T_T, một tập làm mấy ngày mới xong
có bạn nào thích xem phim này và tương đối rảnh rỗi thì qua đấy làm cùng mình nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2014 09:38:55 | Xem tất
Xem xong bộ MT mình bắt đầu bấn cặp Chompoo- Rome. Hai anh chị đẹp đôi quá chừng. Anh Rome nhìn mặt hiền đóng vai phim này mới hợp. Phim MT đóng vai bad boy không hợp cho lắm nhìn kì kì. Mình rất mong kites sẽ vietsub phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2014 12:39:07 | Xem tất
ai cũng mong ngóng fim này đây he, đúng là cúp bồ đẹp nên ai cũng mong, lần trước xem Anko của Chompoo là muốn xem fim này liền đó mà, Chompoo ngày càng đẹp à nghe, đúng là cũng mong subteam làm sub bộ này đi, lâu quá ko xem cúp bồ này rồi, từ hồi MT tới giờ, mà với lại nghe nói fim này rate cao mà, fim hài coi vui cũng đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2014 11:52:40 | Xem tất
Phim hay quá nhưng kiếm ãm không có clink vietsub . mua dvd  có thuyết minh về coi bị mất tập ,cắt hết phim coi ko hiểu gì ! lên mạng thì chỉ có Engsub ! mih và mẹ ghiền phim này quá . KITESVN.COM ..giúp với ! mấy bộ sx cùng năm với bộ này bộ nào củng có việtsub ..chỉ bộ này la ko có thôi !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2015 17:20:56 | Xem tất
Bấn loạn vì đôi này luôn í ^^ Kiểu đẹp đôi lòi ra, trai xinh gái đẹp. Xem xong MT xong phát cuồng vì đôi trẻ. Tiếc là ngoài đời chị có người yêu rồi, anh hình như cũng in relationship với 1 chị nào đó Nói chung là mê lắm luôn, 2 người đóng với nhau ngọt xớt, tình bể bình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách