Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: banhbao1212
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2012] Khun Samee Karmalor Tee Rak l Rome, Chompoo

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 16-1-2013 23:59:48 | Chỉ xem của tác giả
{:180:} có bạn nào muốn coi phim thái ko.. nhưng toàn lồng tiếng do chị hướng dương ở trang
điện ảnh chị ấy úp.. những cái phim mà lồng tiếng bán ở ngoài
đều hầu như có nguồn ở trang của chị
có cả hôn nhân nồng nhiệt, có cả vài phim của rome đóng, chompo đóng bộ phim j hai vai sinh đôi hay ra phết
ai mún coi pm nhá mình cho link .. mấy chục phim lận
giải trí trong khi chờ đợi
http://azxine.com/azxineforum/sh ... -Narm-Rome-amp-Yaya

Bình luận

ô mình dans link rồi đó.. chỉ một vài phim bị cắt thôi.. mà yên tâm mấy phim hay o bao giờ bị cắt.. chị hướng dương úp đủ hết  Đăng lúc 17-1-2013 03:05 PM
thanks for sharing, nhưng tại phim nó cắt dã man quá có bộ vỏn vẹn 6 ep trong khi người ta là 16 ep nên tức quá mình chỉ coi eng thui  Đăng lúc 17-1-2013 12:27 PM
cho mình hỏi website xem phim thái lồng tiếng ở đâu vậy bạn . Mình cũng thích xem phim thái . Csm1 ơn bạn trước nha.  Đăng lúc 17-1-2013 10:18 AM
tớ phải siêu siêu cám ơn bạn mất, rất dễ nghe, mà nhiều phim hay quá keke:)))) tại ko có phim nét nên xem sub dễ nhòe nghe thuyết minh thế này hay quá  Đăng lúc 17-1-2013 12:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 17-1-2013 20:32:21 | Chỉ xem của tác giả
ton bỏ pim mà lấy bà cô này sau{:140:}

đeo nhẫn nữa chứ

kiss nữa chứ

pim ơi có phải đến muộn quá ko

ton àh tình mình chỉ thế thôi sao.......

ko pim àh ton bị ép hôn

bao nhiêu người ko ép hôn mà dám chọn ton của ta àh

như thế này thì mới là một đôi dc biết chưa{:155:}

bà cô này ko tin đó là sự thật{:172:} đã hóa ra hoang dại vs điệu nhảy khác người {:182:}

cr as tagged
P/S ..... HAHAHAHAHAHA ....... thật thích cách minh họa cũa mình

Bình luận

mình ko thấy clip bạn ơi....nếu có mình post lên liền  Đăng lúc 18-1-2013 08:46 PM
nhan oi.co clip nao ve nhung hinh nay ko?up len cho moi nguoi xem voi^^  Đăng lúc 17-1-2013 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 18-1-2013 23:38:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cha mẹ ơi 2 cái tập cuối ko hề muốn xem tý nào... thê thảm dã man, kiểu này tốn khăn giấy lắm đây hhuhu

Spoilers from the last 2 pages of epi 14. (might forget the details or timeline, I didnt reread them)

Pim will get kidnapped (again!) then Tone will get shot, but he wouldn't tell anyone that. So Trewin claims he's the one who saved her since both Tone and Trewin were at the scene but Pim gets knocks off and passes out.

Thus, Pim decides to get married to Triwin, Tone heard about it and decideds he will leave the country to UK. Then they both go to MonJam (the place where they first met), she is supposed to be leaving for Japan soon. She reads his book 'Khun Samee Karmalor' and remembers their first meeting, she thinks of him. But then she gets called off by Nan she drops her book and leaves, Tone stops by and finally gives up the fake ring, hangs it around the tree then he leaves. Pim comes back and sees the ring then she realized she loves Tone.
Pim goes to visit Tone's grandma, asks for another chance with him but the grandma tells he he's already left for UK (in reality he's planning to leave after Pim's wedding and is still in the country). Pim goes back home to her parents, all crying that she's too late and she loves Tone.

Then on wedding day, she wear Tone's ring (the fake one) as her necklace . Tone decides it hurts too much to keep hoping, so he doesnt come to the wedding (Pim was hoping he would come and stop the wedding). Then everyone was basiclly give up and just accept that Trewin might be the one for Pim. Kingkaew also gives Pim Tone's menuscrtipt with the orginal ending that was cut off because Tone wanted their feeling to be kept only for him. She reads it, how he loves her, thinks of her all the time and wants to spend the rest of his life with her. She cries but still won't call off the wedding (why!!!!!!!!! she will explain it but you still want to give her some big smack in the head).

Then Pim's dad decides he won't give up, so he brings in the police who was in charge of the kidnapping case.The truth is out that it was Tone who was shot. So everyone knows Trewin was lying then Pim finally calls off the wedding...
  @Sophie Asianfuse
Phần đoàn tụ thì bạn viết bảo chúng ta tự xem và cảm nhận :)))
Thật là dã man mà hic hic

Bình luận

yên tâm đi mà !!! happy ending n ơi!!!!!!  Đăng lúc 21-1-2013 08:39 AM
tai sao pim lai nhan loi lay trewin chu.dang ghet??????????  Đăng lúc 19-1-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 19-1-2013 19:41:04 | Chỉ xem của tác giả
lethuy gửi lúc 18-1-2013 20:52
Nhan oi luc truoc minh thay cu moi mot bo film Thai chieu xong,thi se co mot cai show gi do ho se mo ...

những tấm ảnh mình post ở trên giờ có clip rùi nè lethuy

nó có đến Part 7 lặng né bạn ,

Bình luận

cái đó thì mình chưa rõ nữa lethuy  Đăng lúc 20-1-2013 07:17 PM
nhan vat nu con lai trong phim see sai plerng la ai dong vay ban Nhan?^^  Đăng lúc 20-1-2013 03:02 PM
nu ccon lai la ai vay ..... là sao mình ko hiểu mấy  Đăng lúc 20-1-2013 01:26 PM
cam on cam on cam on moi nguoi nhieuuuuuuuuu.uhm nhan oi phim moi cua chom tuy dong phan dien nhung la nhan vat chinh trong phim phai hok?nu ccon lai la ai vay?  Đăng lúc 19-1-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 19-1-2013 20:57:07 | Chỉ xem của tác giả
các bạn muốn xem full 7 part thì vào trang này nhé {:159:}
http://khunsameech3.blogspot.com/2013/01/3.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 19-1-2013 22:34:32 | Chỉ xem của tác giả
phim j cũng hay, cũng hot... trong lúc chờ đợi thì mình khuyên bạn nào chưa coi phim ngọc trời thì coi ngay
ko coi uổng cái công mê phim thái mà ko biết phim nào hay phim nào ko hay
đáng xem hay ko đáng xem
http://azxine.com/azxineforum/sh ... 02%3B-Rome-amp-Jane

Bình luận

phim đấy ra đơi ko hợp thời =))..  Đăng lúc 21-1-2013 11:52 AM
nghe nội dung sao mà phức tạp thế nhỉ?? mối quan hệ loằng ngoằng!! Nhưng mà có Rome nên t sẽ coi!!! nhưng mà để xong bộ này đã!!!!!! thank bạn nhé!!!  Đăng lúc 21-1-2013 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 21-1-2013 11:20:38 | Chỉ xem của tác giả
tối nay rân tình nhà ta lại tiếp tục hot nào{:418:}
nhớ Chomp với Rome nhà mềnh quá mà tuần này là cuối òi nhỉ {:432:}
hết phim k biết xem phim gì đơi chờ đến bao h couple nì lại tái hợp đai {:413:}

Bình luận

sắp có phim đặt gạch chờ nào  Đăng lúc 21-1-2013 09:42 PM
đang bận gặm phim nên mò vô đó ko đủ time để dò!!! hihihi !!!@@@ tý nữa là có hàng oy!!! ! ô la la!!!!  Đăng lúc 21-1-2013 09:30 PM
đang bận gặm phim nên mò vô đó ko đủ time để dò!!! hihihi !!!@@@ tý nữa là có hàng oy!!! ! ô la la!!!!  Đăng lúc 21-1-2013 09:27 PM
vaof thaitv3.com la bit do  Đăng lúc 21-1-2013 06:38 PM
hic!! vừa hóng lại vừa lo!! Ơ !! có ai bít sau phim này nhà đài 3 chiếu phim j ko nhỉ????  Đăng lúc 21-1-2013 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 21-1-2013 22:26:06 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=OFkFdZCtkO8 ep 13-1 nhan
nhanh nhanh nào
nào nào nào =))...........................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 21-1-2013 23:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ khi mất đi rồi ta mới cảm thấy hối tiếc, một quyết định sai lầm có thể đập tan mọi thứ
Nước mắt chỉ rơi khi biết đó là sai lầm k thể cứu vãn
Ôi Pim h nước mắt rơi khi niềm tin đã k còn thì liệu có níu kéo được gì k {:402:}
Nhìn a Ton nhà mềnh khóc mà mềnh cũng ứa nước mắt theo {:402:}
Xem tập nì nhiều tâm trạng quá nhìn cái mặt thằng tờ win gì đấy chỉ muốn sút cho phát{:426:}{:431:}

Bình luận

dù biết là happy ending nhưng mà xem tập 13 vẫn thấy nghẹn nghẹn con tim :((  Đăng lúc 21-1-2013 11:48 PM
xem đc tí trailer tập sau.. chán quá ...  Đăng lúc 21-1-2013 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 22-1-2013 12:51:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong cái 13 sao mà ghét thế nhỉ!!! ai cũng ghét hết!!!
trừ mỗi Lannana!!
Liệu tập hum nay có end đc ko đây!!! hic!!
biết trc thể nào cũng sóng gió , cơ mà sóng gió đến rồi mà vẫn ko chịu đc !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách