Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: banhbao1212
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2012] Khun Samee Karmalor Tee Rak l Rome, Chompoo

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 15-1-2013 17:52:17 | Chỉ xem của tác giả
jenn gửi lúc 15-1-2013 00:23
Cả nhà ai xem tập 11 rồi dơ tay phát nào
Có phải cái part 8 vs 9 thiếu thiếu cảnh gì  ...

bạn cũng thắt mắt part 8 vs 9 hả jenn.
mình cũng ko hiểu nổi luôn ....ông đạo
diễn này là người ta tức chết mà cái đoạn
của 2ac trong part 8 xem mà ức chết tự niên
2ac đang ngọt ngào thế mà ko có nổi 1 cái kiss
mà lại quay sang cảnh 2ac nằm nhìn nhau .... thế là sau
chứ ...cho kháng giả tự đó sao chứ ..... đúng là tung ảnh
nhử lừa nhau như jenn nói vậy .......xem ảnh đó mà thất vọng quá trùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 15-1-2013 22:26:45 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 15-1-2013 23:36:55 | Chỉ xem của tác giả
Ối chết mất thôi càng ngày càng hay nì
lại phải chờ thêm một tuần nữa rồi
xem caí trailer ep 13 mà chỉ muốn hết tuần nhanh nhanh thôi
http://www.youtube.com/watch?v=eYCjpVyNi8g&feature=youtu.be

Bình luận

tình hình này chak dk 14 tập là hết ý nhờ k biết kết thúc có lãng mựn như Mia Taeng k nhể :">  Đăng lúc 16-1-2013 12:05 AM
nó cứ kiểu j ý nhỉ .. lan man quá éc éc ... tình j mà khổ thế =))  Đăng lúc 15-1-2013 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 15-1-2013 23:56:01 | Chỉ xem của tác giả
Chả hiểu có phải tớ chậm hiểu ko nhưng nói thật 12 tập trôi qua rồi mà 2 cái tập 11 và 12 là tập mà tớ chả hiểu gì
Hai bạn ấy vừa BS xong rồi quay ra xé ĐK KH, xẽ xong bạn Pim lại chạy theo giải thích vs bạn Ton
Thế là sao???
Ko nhận nhẫn, ko chịu làm vợ người ta, rồi thì xé giấy đk, rồi lại đuổi theo Khun Ton rồi cố giải thích vs cả gọi điện.............
Haizzzz bạn nào biết giải thích tớ cái, nó cứ rối rối ý

Bình luận

ko hiểu mô tê răng rứa hé hé =))  Đăng lúc 16-1-2013 12:27 PM
cai nay phai nho nhom SubT giai thik thoi!!!!  Đăng lúc 16-1-2013 08:35 AM
theo tớ là vì zào cản ngôn ngữ nên xem nhiều khi xem chẳng hiểu mô tê răng rứa chi nữa  Đăng lúc 16-1-2013 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 16-1-2013 00:09:16 | Chỉ xem của tác giả
ối có khi nào mà sáng hôm sau mềnh tỉnh dậy
bật máy tính lên nhào vô vào kites.vn
nhấn vô T-zone và thông báo đã có sub viet Khun samee karmalor tee rak hem nhể

Bình luận

@ngohathuylinh : mjnh co mo mong qua k nhi :))  Đăng lúc 16-1-2013 09:17 AM
t cung mong ngay do !!!!!!!!!  Đăng lúc 16-1-2013 08:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 16-1-2013 13:40:11 | Chỉ xem của tác giả
mọi người đọc cái này đi .....mình lấy từ trang asianfuse .....
dc một bạn tóm tắt lại tập 11 vs tập 12

She talked and questioned herself, "Do I love you, khun Ton? I still don't have the guts to tell you bluntly b/c that will give everything away.  Do you understand that."

Onto iphone recorder: "Our love starts with a lie.  I have to be the one to solve everything.  I will tell everything to my parent."  So i'm assuming she didn't want to accept his proposal until she tells her parent's the truth (she was not aware that they knew the truth already - that's why when she wants to tell them the truth - p'Pat pretended to be sick lmao)

Pim torn the marriage certificate b/c she doesn't want to lie and be in this fake relationship anymore -- in another word, she wanted to start fresh and be in a honest relationship with khun Ton.  Too bad, he got poisoned by TRIWIN outside that Pim told him that the two were in a fake marriage.  I swear -- either the writer was bipolar or khun Ton was himself .. he's a writer, he should have known that these are the bad strategies the bad people use to tear lovers apart lmao -- but oh, well, i have to remind myself that this is lakorn -- pranang are bound to do that ... even at the stupidest thing lmao

Onto Triwin -- this guy needs to go back to GRADUATE SCHOOL to finish his master again .. b/c he is super stupid! I know love makes people blind but as a top marketeer, he should known better ... especially when these people are the one who have most of the SOCIAL classes when it comes to education lmao Also, he's an orphan, he should know better to not steal other people's property -- unless he's one of those ENVIOUS kid who wants what other have lol -- if it's this case .. i'd say .. he's a BAD BAD ORPHAN .. who doesn't know the true value of what love is .. (super negative) by saying that perhaps his parent know that he's this bad that's why they left him at the orphan (i know this is no laughing matter and i do not want to laugh at it but he leaves me no choices) He made himself low than low!

As for Khun Ton, omg! He needs to listen to his heart .. don't listen to the outsider .. he knew it well b/c he's a better writer than the audience themselves lol

Preview:

Pim: "You think that you helped me b/c you understood (me well). Let go!"

Ton: "PIM!"

Triwin: "Can I please ask for a chance (from you)?" <-- YUCK!

Pim: "I started everything ...  I must be the one to end them all."

Ton: "I'm happy to know all of you.  Goodbye"

Pim: "But the feeling I have for you .. I'd never thought that you'd use this tactic to find money in this way.  Thank you for making me realize that there's no place in this world for a stupid woman(like me) to stand on."

Bình luận

chẹp chẹp, tuần sau là tập cuối rồi buồn thế:(((( Sao phim hay thì ngắn tý thế nhỉ  Đăng lúc 16-1-2013 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 16-1-2013 15:44:49 | Chỉ xem của tác giả
nhan gửi lúc 16-1-2013 13:40
mọi người đọc cái này đi .....mình lấy từ trang asianfuse .....
dc một bạn tóm tắt l ...

Tội nghiệp quá!!!! Là sao zậy, tuần sau tập cuối hả em?????
Sao nhanh vậy chưa thấy cảnh nào gọi là yêu nhau say đắm mà không liên quan gì tới tờ hôn thú giả tạo kia mà :(((((.....Bứt nút quá?! Thế ông Ton lừa Pim kiếm tiền à?! Đọc xong cái preview mà muốn bay luôn tới tuần sau còn cái gì có english cho 2 ep này không em?
" Nhưng tình cảm mà tôi đã dành cho anh...Tôi không bao giờ nghĩ rằng anh sẽ dùng nó để kiếm tiền. Cám ơn anh vì đã làm cho tôi nhận ra rằng trên thế gian này không có người phụ nữ nào ngốc như tôi còn tồn tại" :((((((( đọc mà xoắn cả não

Bình luận

Tớ cũng xoắn hết cả người,thấy bảo là 28 chiếu phim mới nên chắc tuần sau tập cuối haizz.Nhìn chung chắc lại hiểu lầm do mưu sâu kế độc của ai đó thôi   Đăng lúc 16-1-2013 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 16-1-2013 19:53:00 | Chỉ xem của tác giả
CLip BTS

Có vẻ mấy tập cuối ko dễ hiểu như mấy tập đầu nhỉ
Chả hiểu sao mình ghét cái lão Therwin thế ( DV nam trong cái clip kia kìa). Chỉ cần ông ý xuất hiện là muốn tắt máy luôn> không hẳn vì phim mà nhìn mặc tớ cứ bị ác cảm ý, cái chị đóng vai nữ phụ độc ác mình cũng thấy ko ghét bằng. Thấy lúc nào mắt lão ý cũng mở to thao láo ra vẻ tội nghiệp vs vô tội ý, ghét thế, lại còn phá đám đôi trẻ chứ...

Phim sắp hết lại ứ có gì để xem rồi buồn quá

Bình luận

trùi ơi bạn ơi cái tập 12 nhìn cái mặt ổng mãn nguyệt khi tách 2ac ra .....nhìn là muốn giọng vào mặt ổng một cái cho đỡ tức  Đăng lúc 16-1-2013 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 16-1-2013 20:36:10 | Chỉ xem của tác giả
ganhu68 gửi lúc 16-1-2013 15:44
Tội nghiệp quá!!!! Là sao zậy, tuần sau tập cuối hả em?????
Sao nhanh vậy chưa thấy c ...

hình như tuần  sau là hồi kết rùi ss ơi.....
e thấy ko cam tâm chút nào .....còn 2 tập
thôi mà còn quá trùi cảnh chưa thấy luôn ....
nào là pim bị cắt cóc còn cảnh qua Chiang Mai
nữa của 2ac nữa ...còn tình cảm của 2ac chưa
dc sâu đầm mấy mà tối ngày chỉ gặp đá cảng đường thật là chán ghê

Bình luận

ò CH7 có mấy phim họ lồng tiếng hết rồi vào xixam mà coi.. coi cũng đc...coi riết thành ra nghiền phim thái =))  Đăng lúc 16-1-2013 11:18 PM
phim hay thì ngắn phim dở thì dài riết hỏi sao ko đu qua CH7 kiếm hàng :(  Đăng lúc 16-1-2013 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 16-1-2013 23:19:32 | Chỉ xem của tác giả
Mà công nhận vai diễn viên nam cản đường kia
xấu zai quá
mặt lệch lạc quá {:138:}
quắt xí
mặt quắt tai dơi {:180:}

Bình luận

xixam nó ko đủ hết bạn à format thì lấy của itv muốn đủ mà có eng lẹ chỉ có dò trên viki, itv coi cho nhanh  Đăng lúc 17-1-2013 12:28 PM
quá chuẩn ý, nhìn ghét ghét kiểu j ý, chả thấy đẹp trai gì cả  Đăng lúc 17-1-2013 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách