Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2012] Kaen Sanaeha | Son & Patricia

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 14-8-2013 14:52:43 | Chỉ xem của tác giả

cr:pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-8-2013 00:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay mà ko có engsub, nghe raw mà chẳng hiểu bao nhiêu hết.
Ngày mai là ep cuối rồi thì phải, thấy có đám cưới 2 cặp luôn vậy là happy ending
Thấy tập ngày mai cũng có vẻ vui, p'ek thấy n'ek ta nói chiện với trai khác, cái ảnh bầm thịt mà muốn banh cái tấm thớt luôn vậy oh, n'ek thì ấn tượng vì có cái lúng đồng tiền cực iu.
Mà ko pik hết phim này sẽ tới phim gì vậy??? Có ai pik ko cho mình pik với.

Bình luận

link engsub: http://www.viki.com/tv/20743c-kaen-sanaeha-furious-love  Đăng lúc 21-8-2013 09:13 AM
Bên viki đang làm engsub đó bạn  Đăng lúc 21-8-2013 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 21-8-2013 09:12:23 | Chỉ xem của tác giả
EP Cuối hay ghê

cr:fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-8-2013 19:13:57 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là sau hơn tháng hóng hớt với Kaen Sanaeha, lần đầu koi lakorn raw toàn nhìn hình đoán nội dung thôi, phim đã đến tập cuối rồi! cơ mà thấy 15 tập hình như chưa đủ, thấy sao diễn biến tình cảm của 2 cặp này hình như vẫn nhanh, nhưng mà về mặt diễn xuất với tạo hình thì ko thể chê đc, quá ok <333
tập cuối có đám cưới - tui thích điều này <333
thank chủ thớt đã lập threat và update!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 13-9-2013 00:38:11 | Chỉ xem của tác giả
Ko hiểu sao ko thích DV đóng N'ek tí nào hết. Đứng với Son nhìn chõi quá. Không biết phim này có hay ko. Hình như bên Thái phim này cũng nổi lắm. Bạn nào coi rồi giới thiệu mình biết 1 chút đc ko?
Sao thấy tạo hình Son trong phim này nhìn ngố quá. Mình thích tạo hình Son trong các phim hiện đại hơn vì cái tuớng của anh quá ư là chuẩn ko cần chình đi, chiều cao lý tưởng thế mà cho ảnh đóng phim lịch sử thì kỳ kỳ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 24-9-2013 00:30:34 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi xong. Nói chung là cứ thấy lấn cấn thế nào đó. Bạn Son ko phù hợp với cái vai này tí nào hết. anh đúng là chỉ để làm DV thôi, ko nên chuyển sang là ca sĩ. Diễn biến tình cảm hơi nhanh, còn đoạn Son đi du học thi dài lê thê. Bạn N'ek đúng là siêu nhân, 1 người ko có khái niệm giận là gì. Em bái làm sư phụ. Nói chung là coi xong thì đang phân vân có nên cho cái phim này vô Recycle Bin hay ko.

Bình luận

Đúng đó. Mình hỏi bạn có ai đủ rộng lượng tới nỗi yêu ng ghét mình từ nhỏ tới lớn. Mà anh Son đóng vai dữ nhìn tức cười, chẳng đáng sợ tí nào  Đăng lúc 24-9-2013 10:25 PM
lúc đầu thấy Son vs Pop rồi Pat cũng xinh nên hóng hớt ráng koi cho đủ dù koi raw nhìn hình là chính. mà thiệt là thấy nd cứ kỳ kỳ, hok thực tế!  Đăng lúc 24-9-2013 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 23-10-2013 13:13:04 | Chỉ xem của tác giả
Tin mới!!
phim Kaen Sanaeha đã có đĩa..
tên tiếng việt : Mối Hận Cơ Duyên , lồng tiếng.
mình mới ra tiệm đĩa, thấy phim đã có bán..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 25-10-2013 02:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Vừa coi xong đĩa phim này, tò mò kg biết nữ chính là ai nên lên đây tìm liền, chỉ thấy khá giống Vicky, nhưng rất ấn tượng, bé quá là đẹp và dễ thương. Phim coi được, nội dung kg có quá nhiều thù hận, trả thù tới lui, kg có tình tay ba tay bốn, 2 cặp, người ai nấy yêu, nên mình thích. Rất thích cá tính của nv nữ chính, tuy rất yêu nam chính, kg biết giận là gì dù nam chính đối xử tệ hơn con ở hic hic, nhưng rất cương quyết kg cho nam chính vượt rào vì biết anh có vợ chưa cưới...thích cá tính em lắm lắm.

Bình luận

Mình coi thì thấy khá liền mạch, không bị mất khúc nào, kg như mấy phim trước đây chỉ có khúc đầu và khúc cuối.  Đăng lúc 25-10-2013 09:53 PM
Đĩa phim có bị cắt không bạn,mình cũng muốn mua nhưng sợ bị cắt mấy tập giữa.  Đăng lúc 25-10-2013 07:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách