Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Trò Chơi Tình Yêu / Game Rai Game Ruk | Nadech, Yaya - Vietsub Ep 21 End

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 14-9-2011 08:57:53 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 14-9-2011 07:48
Cái này có đủ làm bà con cô bác chết ko?

ôi,mãi cuối tháng 10 phim mới chiếu cơ đấy.hô hô 22 tập thì tha hồ mà ngắm 2 đứa ngọt ngào tình cảm kiss rồi slap rồi R {:3_59:}
bạn Ku siêng năng săn rồi dịch tin cho các tín đồ trong nhà biết thêm nhá{:3_52:}
vậy là cuối năm tha hồ mà xem phim của Couple này rồi.sướng ghê{:3_46:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
 Tác giả| Đăng lúc 14-9-2011 10:21:02 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật nhé là mình cũng sợ sợ 22 eps >"<

Khiếp một tập phim thái là tới 1h30 (mình làm trans cũng ná thở làm việc), mà tận 22 eps là cỡ bằng 33 eps phim hàn đó

Sợ nhất là kiểu chen nhiều cảnh bà chị độc ác rồi những kế hoạch hại em, giành công ty, phát rồ cả lên

Mình nghĩ cảnh city sẽ nhiều eps hơn.  Vì nghĩ đi, Charles/Saichon phải làm từ đầu, dùng mọi cách, mọi thủ đoạn để có được Fahlada yêu anh một lần nữa.  Mà ẩu cái, cách gì không dùng đi "R" con người ta mới đau

Mà mình nói nhá, phim ko giống truyện đâu.  Cắt bớt lắm trong novel biết bao cảnh "R" với willing, mà Charles trong novel cứ như là thằng điên ấy, ghen tùm lum, hở chút là tát và "R".  Bảo đảm lên phim ko có thế đâu, ko thì tui cắt sống Nadech ra dám làm vậy với Yaya

Bình luận

HÙ, đã confirm 22 eps rồi sao T_T ss sợ thiệt luôn đó. Hy vọng không bị cái bà Chompooprae do Mint N thủ vai làm tức điên lên >_< Nếu không thì... >*<  Đăng lúc 14-9-2011 03:03 PM
Thế thì may.Mình căm mấy anh nam chính lakorn k biết suy nghĩ,suốt ngày ghen vô cớ,đánh xong rồi xin lỗi,xin lỗi xong lại đánh.Hết thuốc chữa  Đăng lúc 14-9-2011 12:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 14-9-2011 17:06:53 | Chỉ xem của tác giả
Tềnh hềnh là không biết làm gì ngoài dìm hàng Nadech {:2_26:}  vì như ss Cool nói lão  "phải làm từ đầu, dùng mọi cách, mọi thủ đoạn để có được Fahlada yêu anh một lần nữa.  Mà ẩu cái, cách gì không dùng đi "R" con người ta mới đau " {:2_30:}

cre: Yadech Yaya FB

Bình luận

tại sao thằng ku này lại siu dễ thương như vậy kia chứ :((  Đăng lúc 31-12-2011 11:11 AM
Mấy ảnh này Nadech nhắn ghê =)) còn Yaya trong cảnh quay này em ý phải khòm người xuống thì phải vì em ấy đang cao lên quá mà =))  Đăng lúc 14-9-2011 05:47 PM
Chài nàng ơi, zai đẹp sẵn dìm thế nào vẫn nổi!  Đăng lúc 14-9-2011 05:43 PM
mấy cái ảnh này vẫn đẹp chán bạn à.vẫn chưa phải là dìm hàng:))  Đăng lúc 14-9-2011 05:41 PM
@Grace: Cứ từ từ nàng ơi, Yaya sắp có,  Đăng lúc 14-9-2011 05:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 14-9-2011 17:42:50 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 14-9-2011 10:21
Nói thật nhé là mình cũng sợ sợ 22 eps >"<

Khiếp một tập phim thái là tới 1h30 (mình ...

Ôi 22 eps sao, mình là người xem thấy mỗi ep đã dài dằng dặc còn thắc mắc là bao giờ hết một tập huống chi là những ai làm trong subteam, chắc cũng phát rồ lên vì phim quá ;__;

Nhưng mà cái cảnh R và slap trong tiểu thuyết nhiều thế chắc lên phim phải có 1,2 cảnh ý nhưng cũng không nhiều cho lắm nhỉ. Nếu mà nhiều quá thành ra phim bị dở, nhưng mà cứ nghĩ đến cảnh phải xem bà chị độc ác của Fahlada bày mưu tính kế, rắp tâm hãm hại là phát điên. Chưa kể nhìn mặt N'rai của GRGR là khiến mình thấy khó chịu cực kì, nếu ko vì Yadech chắc mình đã bỏ mất cái phim này vì N'rai rồi =.=

Bình luận

Kyoko : mình cũng hổng thích Mint N tẹo nào, k nói là hate, mình chỉ thích Mart + Mint C thôi Nadech + Yaya  Đăng lúc 14-9-2011 08:26 PM
Yêu thì mình chẳng biết bạn Mark nghĩ gì cơ mà mình thì chả ưng được bạn Mint N này chỗ nào, mặt thì nửa nạt nửa mỡ nên là N'ek hay N'rai gì cũng chả xong   Đăng lúc 14-9-2011 07:45 PM
nhìn cái mẹt bà Min N chả có tí cảm tình gì hết luôn.chả xinh lại còn già nữa.mình luôn tự hỏi tại sao Mark lại có thể yêu bả đc chứ lại:(  Đăng lúc 14-9-2011 06:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 14-9-2011 21:14:02 | Chỉ xem của tác giả
22 eps quả là choáng váng way suốt 8 tháng rồi đó vẫn chưa hết, giờ cũng đang quay

Nhưng tác phẩm của P'Aew lại có ss Anne hay lui tới phim trường chỉ đạo nên ko thể ko bỏ wa

Phim và truyện ko giống nhau đâu, chỉ giống cái bối cảnh, bao quát chứ chi tiết sẽ khác.  Có fan hỏi Nadech có đọc cái novel chưa, thì cậu nói đọc rồi nhưng phim thì ko giống

Ko có em bé là cái chắc hình như sẽ có hai cảnh "R" và vài cảnh willing mong cái willing trong cave nhất

Btw nếu ko bik cái willing cave là gì thì mình kể cho

Theo như blog của bạn wishboniko, thì có một tên kia hay tới đảo trao đổi buôn bán, thích Nangfah, định bắt cóc về làm vợ, attempt R nhưng Nangfah chống trả vào chạy thoát dc, cô lại chạy lạc vào rừng.  Saichon điên máu đánh thằng kia, thằng kia bảo ko làm gì hết, nhưng Nangfah chạy lạc vào rừng rồi, thì là Saichon đi tìm.  Trời mua, sấm sét, cô trú vào một cái cave, Saichon gọi tìm cô, có đi ngang wa cái cave đó, nhưng Nangfah té xỉu hay trượt chân té gì đó nên hai người ko gặp nhau.  Chả hiểu sao Saichon lại way lại thì thấy Nangfah ... thế là ... tèn tén ten ...
First willing nằm ở đây :">

Bạn wishboniko sẽ sub phim GRGR này, Fan cuồng Yadech đó =.= ai bik channel của bạn ấy trêu youtube thì thấy là DP và background toàn là Yadech.  Hên sao có người sub nếu ko thì chỉ bik nhìn màn hình mà đoán từ =.=

Đây là cái blog, muốn coi chi tiết hơn thì vào Nội dung GRGR

P.s: cái thể loại gì đây !!!!
cr: on the pic

Bình luận

mà Saichon là hơi bị shelffish đới, chẳng cho Nang Fah đắp chăn chung j cả, hay là sợ ..........???? ;))  Đăng lúc 15-9-2011 01:46 AM
bạn Cool ơi.bạn đọc truyện GRGR ở đâu vậy??  Đăng lúc 14-9-2011 11:53 PM
hay quá bạn Ku ơi.hóng hóng ghê gớm luôn!!!!!!!!  Đăng lúc 14-9-2011 10:07 PM
cảm ơn ss Kul nhìu lắm :love  Đăng lúc 14-9-2011 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 14-9-2011 21:36:36 | Chỉ xem của tác giả
Đã confirm 22 ep rùi ư?!
Zậy thì còn gì bằng nữa
Hễ có YaDech thì càng nhìu ep càng tốt,xem Akkanee có 10ep ít qua,hok đã gì hết:lol
Cứ R nhìu vào càng nhìu cái rating nó càng cao;P
Mà mình thắc mắc là sao mí nử chính trong lakorn nhẹ nhàng trong chuyện này quá,dù bị nam chính R nhưng sau đó cũng ko có phản ứng nào dữ dội cho lắm,như báo cảnh sát chẳng hạn....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 15-9-2011 01:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Mò mẫm, mò mẫm, tiếng anh của em chẳng phải khá khẩm j vậy mà cũng lọ mọ đi đọc novel TT.TT. Đọc đọc kiểu j k hiểu cũng nắm ý sơ sơ. Chẳng hiểu e là cái thể loại j mà nắm ý sơ sơ đã điên đảo vì GRGR. Vừa đọc vừa tưởng tưởng đến Yadech.
Trời ơi!!!!!!! k còn j để nói ngoài "Sướng dã man". Đúng là như lửa gần rơm lâu ngày cũng bén. Bh cảm towngr như nghiện đọc truyện hơn xem phim ).
Nhưng Saichon đúng kiểu love is blind, ghen tuông lồng lộn, đánh Nang Fah tơi bời. Tuy nóng tính thui nhưng vẫn yêu lắm, kiểu"vừa đánh vừa xoa" đánh xong ra xin lỗi ngay, nói yêu nói thương. Nếu là em bị đánh thì cũng em đỡ tức.
Mà e đồ rằng vì R nhiều quá nên phải tăng tập :lol. Thấy mấy tiền bối dịch truyện bảo chap nào cũng có vài cảnh ấy ấy. Mà diễn viên thì sao có sức đống nhiều cảnh như thế cùng 1 lúc đc, thế thì thêm vài tập nữa thôi. ;P.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 15-9-2011 02:43:28 | Chỉ xem của tác giả
cảnh này theo trong novel là lúc Nangfah sợ sấm sét hay là tiếng sóng biển gì đó, từ trên giường bay xuống dưới đất ôm Saichon.  Bạn Saichon lúc này cũng phải kềm chế dự lắm nha )))))))))))))))

cr: Barry.Ya@facebook

3 tấm hình ở trên là lúc Yadech đang dợt cảnh trước khi quay

thêm tấm nữa

chả bik cảnh gì, chỉ bik là mới quay đây =.=

Nếu bạn nào muốn đọc novel = eng thì vào đây nhé ^_^

http://yadech.com/library4/gameraigameruk.htm

Bình luận

Vậy là còn tháng nữa là ra mắt bộ film nì phải hông? HÍ hí! Sắp bị bấn loạn típ ùi!!  Đăng lúc 15-9-2011 07:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 15-9-2011 09:51:09 | Chỉ xem của tác giả
nôn nóng quá chỉ muốn xem liền thôi chẳng muốn đợi gì nữa hết
thật la vui khi có thể ngắm yadech cho đã luôn
hehe vui ơi là vui:loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 15-9-2011 11:17:03 | Chỉ xem của tác giả
Muốn dìm hàng thì fải cái này =)))))) cái này way hồi tháng 8 ở sân bay luôn ấy, gái bu đầy, mặt mày bựa quá, còn cái áo mới bựa nữa :|

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách