Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Trò Chơi Tình Yêu / Game Rai Game Ruk | Nadech, Yaya - Vietsub Ep 21 End

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-9-2011 16:23:18 | Chỉ xem của tác giả
Barry Nadech chẹp chai, lừa tềnh

cre: Yadech FC

Bình luận

hị hị, từ loạt ảnh này mà mình chết đứ đừ zai đeo kính có núm đồng xiền :)). Yêu quá là yêu cơ.  Đăng lúc 9-9-2011 10:28 AM
aaaaaaaaaaaaaaa Nadech mặc vest,sơ mi đen quá perfect luôn!!!!!!!!  Đăng lúc 7-9-2011 07:47 AM
chưa =)) cảnh R vẫn chưa bị leak ra :)) chờ thôi  Đăng lúc 6-9-2011 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-9-2011 19:18:59 | Chỉ xem của tác giả
golden_ochna gửi lúc 6-9-2011 16:23
Barry Nadech chẹp chai, lừa tềnh

choáng thật đeo mắt kiếng zô nhìn chịu hem nỗi lun ấy,ko khoe body mà mình suýt chảy máu cam rùi

Bình luận

Chuyện, đã từng nói Nadech biết cách giết người bằng quần áo và phục sức là mại =))))))))))))  Đăng lúc 6-9-2011 08:15 PM
Hí Hí, mà nếu còm nho nhỏ thì bạn rep hia thôi cho đỡ loãng thread  Đăng lúc 6-9-2011 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 19:28:54 | Chỉ xem của tác giả
golden_ochna gửi lúc 6-9-2011 14:11
Hết Cưỡng hôn thì giật tay lôi kéo

ko fải đâu

bữa way ở cảnh khác Nadech nắm tay lôi kéo mạnh quá khiến Yaya bị đau ấy. Nên chắc giờ cẩn thận hơn

rồi nhìn mặt con bé kiểu đau wá, còn  mặt Nadech thì cứ thộn ra lol
cr: on the pics

Bình luận

Giời ơi, cảnh R mà leak trước khi phim lên sóng thì nhà đài còn bán quảng cáo cho ai =))) chờ đi, không lâu nữa đâu ;))  Đăng lúc 6-9-2011 08:14 PM
Ss ơi, em chỉ muốn thấy mấy pics cảnh R thôi mà tìm hoài không thấy Hí Hí =))  Đăng lúc 6-9-2011 07:34 PM
Hi Hi thank ss, nhìn 2 bợn thân thiết quan tâm lẫn nhau quá :))  Đăng lúc 6-9-2011 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-9-2011 22:28:00 | Chỉ xem của tác giả
ôi, mình cũng đang bấn đôi này quá. Từ trước giờ toàn tàu ngầm vì đôi này mà phải làm cái nich mới để vào đây tám. Ngày nào mình cũng fai lượn youtube rồi kst nhà mình xem có tin mới, ảnh mới về đôi này không. Hic, lâu lắm rồi mới có đôi làm mình cuồng thế này.
Khuyến mại mọi ng 1 cái clip của đôi này mà mình thích? ( hic, xem clip xong chỉ mong 2 bạn có gì với nhau thật í)
Link: http://www.youtube.com/watch?v=e3uDBxlpw6E
(sorry tớ chưa biết up clip lên và o biết là mem mới thì đã dc up chưa)

Bình luận

Hi Hi Yadech  Đăng lúc 7-9-2011 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 7-9-2011 06:27:19 | Chỉ xem của tác giả
Cái này coi, hoài ko chán, dễ thương wá

còn cái này nữa là fan cam mà lồng nhạc như fan made cực hay

cr: NadechYaya

Cái bài hát fải nói là đúng tâm trạng :'>

cái này gọi là gì :">

cr: NadechYaya.com@ facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 7-9-2011 06:46:12 | Chỉ xem của tác giả
E hèm ... cảnh này theo như trong novel là Charles "bắt tóc" Fahlada đi đâu đó, rồi xảy ra cảnh "R" nhưng cũng ko hoàn toàn là "R" tại vì Fahlada có "gives in" tại hình bóng của Saichon (cũng là Charles) bấy lâu nay cứ bám theo vào giấc mơ của cô, cảm giác thân thuộc (chồng mình mà, sao mà ko thân thuộc lol)

và đây là cái giường =))))))))))))))))))))

Fahlada cute vậy, hỏi sao Charles ko lồng lộn lên =))))))))))))))

Đây anh Charles

Yaya và Nadech :x

Dẫn nàng đi chèo thuyền

cr: NY pantip

Bình luận

Yaya và Nadech nhìn xứng đôi quá đi. híc. Đã từng xem nhiều phim. Cả mình và chị đều nghĩ, chưa bao giờ thầy cặp nào xứng đôi như cặp yadech này.  Đăng lúc 9-11-2011 06:24 PM
mong ngóng phim quá đi mất thôi.........  Đăng lúc 7-9-2011 07:51 AM
ui ss quá, mới sáng vớ đc hot new :)))  Đăng lúc 7-9-2011 06:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-9-2011 08:11:21 | Chỉ xem của tác giả
sáng sớm ra nhìn cái ảnh lừa tình của Nadech mà tỉnh hết cả ngủ:lol
mỗi ngày ra vào nhà hóng phim là tình yêu với Yadech lại được nhân lên:loveliness:.mà không biết dạo này việc tán tỉnh em Yaya của Nadech thế nào rồi;P mong hai người thành đôi cho thiên hạ mừng quá! càng nhìn càng thấy ko ai xứng với Yaya hơn Nadech(và ngược lại).haizzzzzzzz.hội chứng cuồng Yadech của mình không biết còn kéo dài đến bao giờ đây:$

Bình luận

Quá chuẩn.Ko ai xứng đôi với Yaya hơn Nadech :))  Đăng lúc 8-9-2011 12:48 PM
bạn đừng wên là GRGR chưa way xong, và còn phim mới TNNKK nên hy vọng còn dài =))  Đăng lúc 7-9-2011 08:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 7-9-2011 08:41:55 | Chỉ xem của tác giả
Nadech tự sắm cho mình một cái máy ảnh sau phim DJA

Và đoán xem cậu dùng nó để làm gì? :-'

Thậm chí báo nó còn chọc

đại khái là "mỗi lần Nadech cầm máy, người mẫu chính phải là Yaya" )))))))))))))))))))

cr: NadechYaya.com@facebook

Bonus: We love u all )))))))))))))))

Bình luận

Hai người mặc đồ cưới nhìn đẹp quá đi. Hóng phim quá đi mất.  Đăng lúc 9-11-2011 06:25 PM
cặp này kute ghê, vẫn đang xem akknee's heart nên chưa biết kết thức sao :d lúc yaya mặc bộ đồ trắng, cũng chụp chung với sis anne nè 2 chị em đều dễ thương  Đăng lúc 15-9-2011 01:36 PM
=)) mình cứ tưởng có Ku mới để ý vậy hoá ra báo chí nó cũng biết mà chọc :))  Đăng lúc 8-9-2011 12:49 PM
người mẫu duy nhất là em Yaya=)))))))))))  Đăng lúc 7-9-2011 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 7-9-2011 12:28:40 | Chỉ xem của tác giả
feel like spamming this thread )))))))))) Buồn wá thôi thì đóng góp hình và tin tức vậy :">

Công ty sau mà Charles điều hành tên là Seven Seas
Đây là hình

Sau này Fahlada sẽ vào làm ở công ty này
Chàng và nàng làm một chỗ   chắc choảng nhau cũng nhiều à

Theo như BTS thì Charles thông báo chuyện đám cưới với bà chị quỷ quyệt của Fahlada
Chắc vậy nên nàng giận dỗi ra sân bay về Mỹ nhưng chưa kịp đi thì chàng đã chặn lại tới đúng lúc ghê

Kiểu bạn Charles wả thật là cáo già )))))))) ở trên đảo Saicho chân chất, nai tơ nhiêu thì ra thành phố làm Charles lại cáo bấy nhiêu. Nhìn kiểu anh ta cầu xin Fah ở lại mà làm cô mắt fải long lanh thế này là đủ hiểu

cr: on the pic

Bình luận

Không biết đến khi nào Fah mới nhớ ra Sai nhể. Đến tập nhiêu mới nhớ ra. :((  Đăng lúc 9-11-2011 06:26 PM
Có vẻ như 2 người đang trốn ai nữa ss ơi! Nấp sau car mà???  Đăng lúc 7-9-2011 06:37 PM
Fahlada có phải do Mint n đóng ko  Đăng lúc 7-9-2011 05:22 PM
ss ơi up luôn máy cái ảnh của bà chị gái của Fahlada đi ss? em mún coi mẹt mụ ^^  Đăng lúc 7-9-2011 04:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 7-9-2011 18:34:25 | Chỉ xem của tác giả
sao phim Thái, cứ cáu lên là trói, là R nhỉ...
quá ảo luôn...
như kiểu thích thú badguy ấy... ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách