Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Mia Teang | Rome & Chompoo

Đóng [Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 15-2-2012 23:24:42 | Xem tất
nhan gửi lúc 15-2-2012 20:09
mình thừa nhận mình đã nói những lởi
nóng nảy.nhưng khi các bạn có nhửng
lời bì ...

thui thui, thế là cả nhà đều vui,
căn bản mik cũng hiểu tâm trạng của bạn
khi đã thik ai là ko thik ng khác nói j ng mik thik mà
vì mấy gái nhà tớ cũng chuyên bị bash bới anti , nên nh lúc cũng thấy hơi ức chế (ko fải hơi đâu, rất ức chế luôn ý )  khi đọc com nói ra nói vào

nhưng cái chính, là bản thân mik thik, mik biết ng đó thế nào, mik biết cái j là hay là dở ở họ, thì ko cần phải để ý ng khác nói j b ạ

con đg nghệ thuật ko fải lúc nào cũng trải hoa hồng, và để đạt được thành công, nghệ sĩ fải đánh đổi rất nh, ko chỉ đơn giản là những câu nhận xét, chê bai...

về choompo, tớ cũng fải công nhận,lúc đầu, tớ cũng rất ấn tượng với ss ý, fải nói 1 câu, là quá đẹp ...tớ thuộc dạng là ham cái đẹp, nên thường sẽ bị ấn tượng đầu tiên là sắc đẹp của ng đó... r sau đó mới tìm hiểu, xem film, hay nghe nhạc của họ để cảm nhận và đánh giá cái tài năng của họ...

nên về diễn xuất của chompoo, ko fải ss ý diễn dở, mà mik cảm nhận là chưa sâu, chưa có hồn đối với những vai tình cảm, bị lụy..... nói thế nào nhỉ, cảm giác kiểu như ss ý bị sắc đẹp của mik hãm lại ý, chính vì quá đẹp nên nó cũng chính là trở ngại lớn nhất đối với ss ý, nếu làm ng mẫu, chụp ảnh, có lẽ là sẽ đơn giản hơn, nhưg vì là 1 diễn viên, ng ta đòi hỏi ở ss ý nh hơn...mik thấy đúng là ss ý nếu đóng phim hài sẽ tốt hơn....vì ko fải diễn viên nào cũng diễn tốt hết mọi loại vai, có ng hợp film hài, có ng hợp film tình cảm mà...

chính ra b còn cần phải cám ơn ichigo_daifuku ý ,vì bạn ý ko fải xem film bằng mắt, mà còn bẳng cảm nhận của mik, có những ng xem sẽ bị lấn át bởi sắc đẹp của chompoo mà cho rằng ss ý diễn rất hay, bỏ qua những cái dở, cái chưa tốt, chưa hoàn thiện của ss ý, như thế lại chính là hại ss ý, khi đc khen quá nh, sống trong cuộc sống toàn những lời hoa mĩ, ngta sẽ lầm tưởng rằng mik hoàn thiện, là perfect, ko ai bằng, mà ko có chí tiến lên để thay đổi, để tốt hơn và sẽ ko thể đạt đc nhữg thành công, những giải thưởng như vừa r ss ý đã đạt đc

nhưng chompoo lại đang dần nhận ra đc cái hạn chế của mik để thoát ra khỏi cái mà ngta hay goi là "bình hoa di động" ý, phải công nhận khả năng diễn xuất từ film này đến film Dok Som See Thong là 1 bước vượt bậc, ko thể ko công nhận, đó là lý do vì sao mà chompoo đã dành rất nh giải thưởng với film đó...^^

thui.......THE END......hôm nay nói hơi nh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 13:23:43 | Xem tất
rukato_peo gửi lúc 15-2-2012 23:24
thui thui, thế là cả nhà đều vui,
căn bản mik cũng hiểu tâm trạng của bạn
kh ...

mình sẽ xem xét thật kỉ những nhận xét
của các bạn về chomp,và mình cũng mong rằng
sẽ có một chomp có thể thay đổi những nhận xét
của các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2012 19:35:08 | Xem tất
Phim cũng hay nhưng mình ko mấy thích nhân vật của Rome
Mỗi lần ở bên cạnh Chomp hay Benz thì họ luộn chĩ có vậy.....
Benz diễn đạt nhất, Chomp cũng ổn, rome thì mình chĩ thích lúc sau này thôi
trong phim còn có một cặp đôi rất đáng yêu nữa là cái anh chàng luật sư và cô người mẫu trẻ ý
{:298:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-6-2012 15:09:20 | Xem tất
huyenbabymilo gửi lúc 1-6-2012 14:45
ban oi minh vua gia nhap ed nay, thot lakn la o dau ban ?????
minh k viet dau dc
cac ban suc nhanh n ...

trc khi bạn muốn vô đây là bạn fải đi qua cái box lakorn đó, nó có những film mà kites ST làm sub
http://kites.vn/thread/-ch3-2011 ... 254--32690-1-1.html

từ sau bạn ko đc post bài liên tục thế này nhá, muốn cm có thể dùng chức năng bình luận dưới bài viết
như lúc nãy mik bình luận bài của bạn đó

còn viết dấu thì bạn fải cái vietkey hoặc unicode chứ, cái này sao 4rum sửa đc ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách