Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Danh Chính Ngôn Thuận / Mia Taeng | Chompoo, Rome - Vietsub Ep 14 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 30-1-2012 00:49:17 | Chỉ xem của tác giả
Hơhow, cùng bình luận về Mia taeng nào, hehe. Phim này là tớ thích ss Chompoo hơn rất nhiều, và cả Rome- Chompoo( chả là tin đồn giữa Ken và Chompoo làm tớ có tí ác cảm với chị í). Phim này dẫu vô lí thật í, xem mà sợ, thực sự văn hóa Thái Lan có như thế thật không nhỉ, nhân tình vào ngủ cùng phòng với chồng mình, ôm ấp hun hít trước mặt vợ, mẹ chồng ko làm gì đc, vợ đôi lúc còn hầu cho nhỏ đó, nhiều lúc nhỏ nhân tình như vương tước trong nhà @@. OMG, thực sự tớ thấy film này, nam quyền quá đáng, nữ trong film i như phi tần trong cung hồi xưa ý, thích thì đc sủng ái, còn không thì........
Nhưng kể ra Mia Taeng xem cũng đc. Tại ngoại hình và cách diễn xuất của Rome và Chompoo quá hợp. Phải nói 2 người là đẹp đôi về mặt ngoại hình nhất trong các film mà tớ từng xem. nét sang trọng, quyến rũ của 2 người như lu mờ đi cái thấp kém của bộ phim, làm bộ phim sang trọng hẳn lên. Đặc biệt làm Chompoo, cách cư xử thông minh, sáng suốt, sắc sảo của ss làm cho người ngoài còn thích, huống chi chồng không thể không yêu ( trừ mấy khúc lên giường với ROme, ko hiểu nỗi, phim gượng ép quá giống như để sau này cho Chompoo có thai vậy, dở nhất film này ở chỗ đó, làm mất tính nhất quán nhân vật của Chompoo hẳn). Rome đóng khá tôt, tuy mọi người bảo Rome tầm thường, nhưng thực chất đây mới chính là con người thật của đàn ông, ai cũng vậy, đa tình, lúc nào cũng tư tưởng " bỏ thì thương mà vương thì tội" nên a Rome này chả thể bỏ cô Broong kia, lại cả a í cũng tội vì ban đầu bị ép cưới, nên đối xử với Chompoo như thế, lại ngốc nên chả biết yêu là gì nên ko nhận ra ty thực sự và là đa cảm đa tình nên chả thể dứt với cô nhân tình vì thương và vì nhiều lí do etc của ảnh: như làm vợ ghen,......... cho là cách hành xử của a này đúng là hơi ba phải và ko nhất quán, nhưng nói thật là nó thực tế và " đời" hơn rất nhiều so với mấy nam chính của phim khác, nên tớ cũng thích nhân vật của ROme nữa, với cả vì a ấy ... đẹp trai quá ^^. Mong 2 người tái hợp trong phim khác, Rome đóng tốt nhưng toàn vào mấy lakorn gì đâu í, nhìn quê quê mà chẳng hấp dẫn mấy. Tớ thích a ấy vào mấy vai kiểu này, như tôn cái diễn xuất và ngoại hình của Rome hơn. Mong 2 người tái hợp, couple này thực sự rất đẹp đôi và Chemistry tốt.

Bình luận

minh cũng phản đối nhiệt tình đoạn bed scene của 2 ng này, quá gượng, Rome nhìu lúc cũng thấy ngọt ngào  Đăng lúc 1-2-2012 04:35 PM
mình cùng ý với bạn đó,cũng muốn chomp và rome thêm lần nửa  Đăng lúc 30-1-2012 07:49 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 baif hay ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 31-1-2012 09:49:09 | Chỉ xem của tác giả
phaletuyet24 gửi lúc 18-1-2012 19:59
quá chuẩn
mình cũng có nghĩ tới cảnh đó nhưng mình thấy chưa di ...

ối trời...e chui vô đây e bình luận mà ss có biết đâu...đợi mãi bên nhà Ken...hehhee....
bộ này ss xem đi xem lại ko biết bao nhiêu lần...mỗi lần mở là mỗi lần bị chửi...
mà ss chỉ coi cái đoạn Pai với Khai tình cảm thui...
còn lại tua hết...
ss khoái bộ này vì nó có nội dung nói về tình cảm vợ chồng , gia đình...thích mí đoạn ông Rome ổng ghen đấy...nhất là cái đoạn mẹ ổng mời hai ông bạn Pai về ăn cơm ấy..nhìn mặt ổng tếu ghế....
còn về diễn xuất thì Rome chưa làm ss hài lòng lắm [mặc dù anh í là tình yêu thứ 3 của ss ở Thái]...những lúc biểu hiện tình cảm..như những cảnh bed scene ấy...có đoạn hai vc nằm nói chuyện...ta thấy hai khuôn mặc nó ko có chút cảm xúc...giống như chỉ là thực hiện nghĩa vụ ấy...
nhưng bỏ qua những " hạt sạn" thì phim vẫn rất đáng coi...hy vọng subteam sẽ lưu tâm làm sub...

Bình luận

phía actress ss Ann là tình yêu đầu tiên...còn tình yêu thứ hai bên actor là ông Bông điểu nàng ah...hehehe  Đăng lúc 1-2-2012 07:29 PM
ta ko nhớ cái tình yêu thứ 2 của nàng là ai nhỉ, ss Ann à?  Đăng lúc 1-2-2012 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 31-1-2012 17:38:24 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 09:49
ối trời...e chui vô đây e bình luận mà ss có biết đâu...đợi mãi bên nhà Ken...heh ...

e chui lung tung hết đó c{:309:}
tết mà máy tính nhà e nó đình công mới xử lý hôm qua thôi c ơi
e thì chưa xem phim này và vẫn chưa coi phim anh Rome lần nào hết nhưng e thấy nội dung hay nên ké 1 chân đó c
e chỉ chờ nhà mình sub thôi chứ coi engsub thì k thích lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 31-1-2012 19:22:08 | Chỉ xem của tác giả
phaletuyet24 gửi lúc 31-1-2012 17:38
e chui lung tung hết đó c
tết mà máy tính nhà e nó đình công mới  ...

coi đi em....đảm bảo cũng ok lắm...
hehehe...ss coi đi coi lại miết...
riết em ss nó chửi quá ss mới hem coi nữa...ss sẽ hóng vietsub để down về cất giữ...
về nhà Ken chơi đi em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 31-1-2012 21:01:43 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 19:22
riết em ss nó ch ...

mình cũng coi phim này rùi nè... coi Eng sub cũng tua đi tua lại miết... {:289:}

có điều mình cũng bắt chước uyenluong232 {:310:}

đợi fan nhà Thái làm Vietsub đem về để dành coi cho đã... {:311:}

có điều đang hóng hoài hóng hoài nè {:309:}

Bình luận

vậy thì e cũng giống c luôn^0^  Đăng lúc 1-2-2012 09:25 AM
ss hóng lâu òi... dhờ đợi trong mỏi mòn... mới thấy nó giá trị huhuhu  Đăng lúc 31-1-2012 10:34 PM
hihi từ từ thôi hóng quá làm e cũng hồi hộp luôn^^  Đăng lúc 31-1-2012 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 31-1-2012 21:37:01 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 19:22
riết em ss nó ch ...

hixhix. e nôn nóng quá c ơi
hồi trưa e có về mà không nói gì nên lạng vô rồi đi ra
hihi
e sẽ cố gắng tìm thêm thông tin ùi up lên chia sẽ luôn c ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 31-1-2012 22:56:32 | Chỉ xem của tác giả
nicecandy83 gửi lúc 31-1-2012 21:01
mình cũng coi phim này rùi nè... coi Eng sub cũng tua đi tua lại miết...

có đi ...

vì bản engsub nó hem có đẹp
nên mới đợi vietsub down về...
cất đấy..
lâu lâu lại lôi ra ngắm tình yêu thứ 3 với lại nghe mí cái triết lý về gia đình
thích quạ thích quạ
{:298:}{:298:}{:298:}{:298:}{:298:}{:298:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 31-1-2012 23:13:28 | Chỉ xem của tác giả
phaletuyet24 gửi lúc 31-1-2012 21:37
hixhix. e nôn nóng quá c ơi
hồi trưa e có về mà không nói gì nên lạng vô ...

thiệt là yêu em gái quá đi ah...
hehee nhà Ken mấy nay lại đông vui rồi..
em về 888 với ss nha...ss thích 8888 với em lắm ah

Bình luận

hehe...nhắc chút chắc ko sao...về nhà mình đi em ơi...hehehe  Đăng lúc 1-2-2012 04:09 PM
dạ. hihi. mà c ơi nhà này mà mình nhắc tới anh thì sợ bị...... lắm á^0^  Đăng lúc 1-2-2012 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 1-2-2012 00:24:49 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 22:56
vì bản engsub nó hem có đẹp
nên mới đợi vietsub down về...
cất đấy..

ừh, lâu lâu lôi ra nghe triết lí,{:297:}

nghe cái cách Arunpapai đáp trả lại anh Kongkhai và Khun Prongchat mình thấy hay đó... {:291:}

chị ta ko trả lời lại được luôn mừh... chỉ biết tức thôi mà chẳng nói gì được... haha {:303:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 1-2-2012 16:06:28 | Chỉ xem của tác giả
nicecandy83 gửi lúc 1-2-2012 00:24
ừh, lâu lâu lôi ra nghe triết lí,

nghe cái cách Arunpapai đáp trả lại anh Kong ...

nhưng mình thấy triết lí lúc đầu thui đúng ko....
lúc sau tự dưng đâu mất hết....hoho...
thích cái đoạn cuối...nó lãng mạn ghê....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách