Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
Thu gọn cột thông tin

[CBS 2010] Survivor - Người sống sót | Season 20: Heroes vs. Villains | Vietsub E15 Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-1-2015 17:35:20 | Xem tất
đây là chương trình kỹ năng sinh tồn mà mình mê nhất   Xem không biết chán gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2015 20:39:34 | Xem tất
Mùa 20 này hay tuyệt, một trong những mua hay nhất của Suvivor
Vừa xem vừa ức chế, Russel đúng chất Villant, công nhận chơi hay thật nhưng mà... ưa hok nổi =.=
Không biết subteam có ý định làm những mùa trước không nữa . Nếu có mình ủng hộ hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2015 10:59:57 | Xem tất
Subteam ơi có làm tiếp nữa ko vậy, còn có mấy tập nữa là biết kết thúc mà dừng thế này ức chế chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2015 19:33:45 | Xem tất
Đúng là chưa thấy phim nào tâm lý mà hay hơn phim lý, tình tiết cứ lúc bên này lên bên kia xuống ko thể nào mà đoán trước được. Nhiều lúc cứ tưởng thắc rồi thì lại vào thế yếu, lúc vào thế yếu thì lại hóa ra lại thắng, luân phiên xoành xoạch diễn biến hay cực. Tâm lý hay quá, mấy truyện liar game hay Death note cũng chẳng mang lại cho mình tâm lý như thế này

hiiii cùng tâm trạng với bạn này thank chủ top nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2015 09:06:50 | Xem tất
Chắc drop rồi quá

Không biết subteam có ý định làm những mùa trước không nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2015 21:05:41 | Xem tất

tks subteam nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2017 20:11:42 | Xem tất
uầy bây giờ mình mới biết có một chương trình đặc sắc như vậy đấy mới xem xong ep 1 thôi mà đã phải bay vào đây cảm ơn subteam vì nó quá hay rồi mình sẽ xem tiếp những ep tiếp theo yêu subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách