Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 274560|Trả lời: 17
Thu gọn cột thông tin

[Cập nhật ngày 6/09/2017] Thông báo về việc đóng chức năng đăng ký thành viên trên diễn đàn; đóng chức năng public một số khu vực, và reset pass

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-12-2016 00:31:57 | Xem tất |Chế độ đọc
Thân gửi toàn thể thành viên Kites:

Để bảo vệ lợi ích bên sở hữu bản quyền, cũng như thật sự thể hiện quyền lợi của thành viên diễn đàn, diễn đàn đã giới hạn link down của khu K và sẽ tiến hành giới hạn link down của các khu khác trong thời gian tới. Sẽ tùy thuộc và tình hình thực tế, BĐH sẽ quyết định thời gian giới hạn phù hợp.

Nhằm bảo vệ lợi ích của các đơn vị sở hữu bản quyền nội dung, bản quyền phụ đề của cộng đồng Kites, BĐH mong các thành viên có thể tự giác bảo vệ lợi ích bản quyền, không chia sẻ link down cũng như clip.

Ngoài ra, Kites sẽ tiến hành rà soát xóa bỏ các nick không hoạt động, và sẽ tạm đóng chức năng đăng ký thành viên từ ngày 5 tháng 12 năm 2016. BĐH sẽ tùy tình hình thực tế sẽ mở chức năng này vào thời gian nhất định. Riêng chức năng đăng ký thành viên tại trang chủ (kites.vn) vẫn bình thường.

Trân trọng!

Kites.vn

Update 8/12/2016

Kites.vn sẽ mở lại chức năng đăng ký thành viên trên diễn đàn trong suốt thời gian diễn ra cuộc thi "NGƯỜI ẤY TRONG MẮT EM" từ 0h ngày 9/12 cho đến 0h ngày 27/12/2016.

Cập nhật mới ngày 6/9/2017

1. Hiện tại BĐH đang đóng chức năng đăng ký thành viên trên diễn đàn (không hạn chế chức năng này đối với thành viên đăng ký tham gia subteam và cộng tác viên) và sẽ mở định kỳ tùy theo tình hình thực tế (sẽ có thông báo thời gian mở trước khi bắt đầu mở 15 ngày). Các bạn tham gia subteam và cộng tác viên sẽ được phép đăng ký làm thành viên kể từ ngày các bạn chính thức tham gia sub team hoặc đội ngũ cộng tác chính thức.

2. Hiện tại đã đóng chức năng public một số khu và chỉ được thấy sau khi các thành viên đăng nhập. Và sẽ tiếp tục đóng public một số khu khác. Hiện tại có các khu đã đóng bao gồm khu Korean Showbiz News, Korean Drama, Chinese drama.

3. BĐH sẽ hỗ trợ reset lại pass tại địa chỉ email [email protected] hoặc [email protected] cho các bạn đã mất pass. Vui lòng báo nick và email đã đăng ký vào hai địa chỉ email trên.

4. Đối với các thành viên đã đăng ký nick nhưng vẫn trong trạng thái chờ xác nhận, vui lòng cung cấp email chính xác và nick thành viên đã đăng ký vào email [email protected] hoặc [email protected] để kiểm tra hỗ trợ xử lý. Thời hạn giải quyết đối với trường hợp này là từ ngày 6/9/2017 đến hết ngày 30/10/2017. Sau thời gian này các nick trong trạng thái chờ xác nhận sẽ bị xóa.

Trân trọng!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2017 22:28:36 | Xem tất
Ad ơi làm thế nào để biết nick mình có trong trạng thái chờ không ạ? Nick mình vẫn đăng nhập vào được bình thường thì có cần xác nhận gì không ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2017 22:30:15 | Xem tất
Ad ơi làm thế nào để biết nick mình có trong trạng thái chờ không ạ? Nick mình vẫn đăng nhập vào được bình thường thì có cần xác nhận gì không ạ?

Bình luận

nhưng mà không liên quan đến trạng thái chờ hay không nha.  Đăng lúc 14-9-2017 05:39 PM
mình vừa vào nick bạn, trạng thái Email ghi là Chưa xác minh http://forum.kites.vn/home.php?mod=space&uid=106850&do=profile  Đăng lúc 14-9-2017 05:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2017 22:44:11 | Xem tất
Mình vẫn không hiểu lắm vì có khi mình đi xa cả tuần lễ
mới lên diễn đàn thấy lại phải nhập lại tên và mật khẩu
mình biết là nhiều khi phải đi xa không có thời gian vào
như khi còn ở nhà , nhưng mình vẫn mong là đùng có
xóa tên của mình , xin các bạn thông cm3 cho mình .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2017 06:26:13 | Xem tất
Cho mình hỏi là reset pass áp dụng cho thành viên đang chờ xác nhận nick (là thành viên mới hay sao ạ?) hay là cho tất cả mem từ trước? Sau khi xác nhận thì nick mới được kích hoạt bình thường?
Mình có cần gửi tên nick và email vào địa chỉ trên thông báo không? Mình đọc nhưng không biết có hiểu đúng không nên nhờ ad trả lời giúp ạ

Bình luận

việc reset pass bằng cách gửi email chỉ áp dụng với trường hợp bạn quên mk không đăng nhập được thôi, còn vào được nick r thì bạn tự đổi như bthường  Đăng lúc 14-9-2017 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2017 00:29:31 | Xem tất
Admin vui lòng cho mình hỏi, mấy hôm nay khi mình đăng nhập vào Kites hay gặp trường hợp hiện thông báo ở góc phải phía dưới màn hình với nội dung là tài khoản của mình vừa được đăng nhập ờ một địa chỉ IP khác ở Mỹ, và khuyên mình nên reset lại password. Trong trường hợp này thì mình có cần phải gửi mail để reset password không? Mình chờ hồi âm của các bạn, cám ơn các bạn nhiều.

Bình luận

@sara_chan Cám ơn bạn nha, tự dưng có mấy hôm không vào được Kites, đến khi load được lại bị dính thông báo vậy cũng hoang mang.  Đăng lúc 14-9-2017 11:19 PM
việc reset pass bằng cách gửi email chỉ áp dụng với trường hợp bạn quên mk không đăng nhập được thôi, còn vào được nick r thì bạn tự đổi như bthường  Đăng lúc 14-9-2017 05:40 PM
mình cũng bị cái này! tại mình ngày vào bằng ipad, tối onl mới mở lap còn tưởng nó thông báo để mình biết để thôi í!  Đăng lúc 13-9-2017 12:12 AM
Mình cũng bị giống bạn á, đợt này bận nên thỉnh thoảng mới lên, mà lần nào lên cũng bị như thế, nhiều hôm còn bắt phải đăng nhập lại tự đầu cơ  Đăng lúc 10-9-2017 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2017 00:48:47 | Xem tất
hoangyen_1612 gửi lúc 10-9-2017 12:29 AM
Admin vui lòng cho mình hỏi, mấy hôm nay khi mình đăng nhập vào Kites hay gặp trường h ...

Mình cũng giống bạn này, cũng mới đổi pass xong, không biết là còn cần làm gì khác nữa không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2017 19:35:15 | Xem tất
Admin vui lòng đừng khoá nick này. Mình mới sinh em bé nên chắc chắn sẽ rất lâu mới có thể vào lại kites. Mong các admin thông cảm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2017 12:01:40 | Xem tất
ad chp hỏi dạo này có khi mình củng không vào kites được vậy là làm sao
mà đăng ký hthành viên làm sao biết chờ hay không chờ vì mình mới lên được gió cấp 4
hôm rài mạng lạng quá chừng nên ít vào ko biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2017 18:21:56 | Xem tất
Add ơi Khu Kzone ghi mình phải có độ cao trên 1000 mới xem được, tk của mình đã được trên 1000 nhưng vẫn không xem được, hỗ trợ giúp mình nha, cảm ơn ADD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách