Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: |Invisible|
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bubblegum) Lee Dong Wook và Jung Ryeo Won tiết lộ bí mật sau cảnh hôn giữa họ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-11-2015 18:12:24 | Chỉ xem của tác giả
Bị kết phim này! :"> Bị kết nụ hôn ngọt ngào của anh chị!
Wookie trong phim này đáng yêu ghê gớm! :">
Mấy ep đầu xem cứ tủm tỉm cười!
Cơ mà xem ep 10 mà khóc ròng!
Chị Won khóc nhìn tội kinh khủng!
Hy vọng BK đừng làm tan nát trái tim em nữa, hãy để anh chị về bên nhau đi mà! :"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-11-2015 21:05:17 | Chỉ xem của tác giả
Nụ hôn của Lee Dong Wook và Jung Ryeo Won
trong " Bublegum " dễ thương ghe chứ , có thể
vì hai người là bạn thân ngoài đời nên nụ hôn của
họ trên màn ảnh dễ dàng hơn , sau cảnh hôn thì
lúc nào cũng có câu chuyện tiếp theo , cũng hay .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-11-2015 10:24:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhẹ nhàng và dễ thương cực kì
cá nhân mình thích những phim có kịch bản thế này
Không quá bi luy nhưng cũng không kém phần ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-11-2015 21:04:58 | Chỉ xem của tác giả
Chưa có thời gian để xem phim này, nhưng mà xem các đoạn cut của phim, nhìn Lee Dong Wook diễn mà tim đập thịch thịch!!! Anh thực sự quá dụ dỗ rồi đấy Wook Oppa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-11-2015 12:54:20 | Chỉ xem của tác giả
tời ơi
chuẩn kiểu hôn kẹo ngọt luôn á...
mà sao xem mấy cảnh ss haeng ah xấu hổ che mặt mình còn rung rinh hơn xem cảnh hôn vậy nè...sao ss rà rồi mà dễ thương hết sức vậy.
xem phim cứ ghen tỵ mãi với ss haeng ah khi có 1 thanh mai trúc mã như Ri Hwan vậy mà mấy tập gần đây thấy thương quá trời. thực sự trong cuộc sống thì chuyện như vậy cũng k nghiêm trọng lắm sao anh chị khổ vậy nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-11-2015 13:54:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa xem đến cảnh này! Phim này chị vai chính đóng cực chuẩn và nhập vai. Tính cách cũng khá thú vị!
Anh LDW thì vẫn phong độ như ngày nào! Phim khung cảnh rất dễ thương!
Xem trước mấy tập fooif chờ hết xem luôn!
Phim nhẹ nhàng, không gây cấn nên có thể chờ được!
Thank chủ thớt đăng tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-11-2015 22:42:49 | Chỉ xem của tác giả
ui tự dưng nay e lượn lại khu k-news mới thấy news này của chị. Hình như có cả BTS của cảnh kiss này rồi, phải nói là cái kiss toàn vẹn nhất phim cho đến bây giờ. Deep kiss chuẩn của chuẩn, RH kiss trước mặt rất kiểu tỉnh xong đến lúc HA chủ động kiss lại thì HA lại ngượng ngượng nữa chứ, yêu ko thể tả

trước e chọn xem Bubblegum cũng phần nhiều vì DW chứ chưa xem phim của chị Won bao giờ, đến khi xem rồi mới thấy là đúng HA chỉ có JRW mới diễn đc thôi. 1 cô gái bề ngoài tưởng như mạnh mẽ nhg có quá nhiều vết thương lòng. Người thân duy nhất của HA bây giờ chỉ có RH, vậy mà đến hết tập 10, RH lại nói chia tay thì chẳng khác nào bảo HA sống như cái xác ko hồn. RH còn có mẹ, có anh bạn ở bên, HA gần như chỉ có 1 mình

Nhiều bạn nói là Bubblegum lại đang đi vào lối mòn quen thuộc, nam-nữ chính chia tay vì gia đình, vì bệnh tật, nhg e ko hiểu sao nhé, e chẳng kì vọng 1 bộ phim sẽ có kịch bản đặc biệt hay sáng tạo gì đâu. Em xem phim thì mình tự cảm nhận là chủ yếu, và quan trọng là diễn xuất của dv tốt thôi chứ ko câu nệ vấn đề đột phá trong kịch bản. Miễn sao là biên kịch xử lí tình huống hợp lí, đừng để kiểu lửng lơ là đc. Cho đến bây h, sau 10 tập, biên kịch của BG đã xử lí tròn trịa các tình huống, cảnh quay thì đẹp miễn chê, phục tranh thì ... đẹp muốn khóc

thank chị dịch tin ạ. E cứ tưởng BG sẽ chìm nghỉm ở kites cơ, may quá có chị cũng xem phim và thích phim nữa

Bình luận

Nói chung lửa gần rơm thì... ai biết được chứ :v  Đăng lúc 21-12-2015 08:04 PM
Cơ mà chính miệng của ảnh lại bảo là "giữa nam và nữ không có chuyện có "tình bạn thân" nhé"" Nếu có thì là hoặc 1 trong 2 đang che giấu cảm xúc :v   Đăng lúc 21-12-2015 08:03 PM
Tập 10 vừa khóc vừa lấy tay ôm đầu nhìn tội dã man. xong cả đoạn quay đi mà vẫn nức nở  Đăng lúc 30-11-2015 12:13 PM
Ừ thế nên thích thật sự mà không thể ship được =))) Won vs Gong khóc là gân cổ nổi lên kinh khủng luôn, Wook thì khóc giỏi rồi =))  Đăng lúc 30-11-2015 12:12 PM
mà cả 2 cũng đều đáng yêu,cười tươi miễn chê,giọng nói thì nghe 1 cái là nhận ra. Wook khóc cũng rõ thương nữa ạ  Đăng lúc 30-11-2015 12:01 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
|Invisible| + 5 Phải rate =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách