Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2372|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bubblegum) Lee Dong Wook và Jung Ryeo Won tiết lộ bí mật sau cảnh hôn giữa họ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Dong WookJung Ryeo Won đã tiết lộ những gì đã thực sự xảy ra giữa cảnh hôn của họ trong drama "Bubblegum".

Ngày 24 tháng 11, Lee Dong Wook, Jung Ryeo WonPark Hee Bon đã có có buổi gặp gỡ người hâm mộ thông qua ứng dụng Naver V app.

Khi Jung Ryeo Won được hỏi về cảnh hôn gần đây với Lee Dong Wook đã nhận được rất nhiều phản ứng tốt từ người xem, cô tiết lộ: "Việc thổi kẹo cao su trong cảnh quay đó là do chúng tôi ứng biến, hoàn toàn không có trong kịch bản. Dong Wook đã nỏi với tôi rằng: 'Ri Hwan (Dong Wook) đã hôn Haeng Ah (Ryeo Won) rồi, nên tớ muốn cô ấy sẽ chủ động hôn ngược lại.' Vậy nên, phần đó trong cảnh quay là ngoài ý muốn, là do chúng tôi thêm vào."

Lee Dong Wook cũng nói thêm: "Trong kịch bản chỉ ghi thế này: 'Một nụ hôn đẹp và thú vị.' Mà tựa đề phim là "Bubblegum" nên chúng tôi đã quay cảnh hôn theo cách đó."

Các bạn hãy cùng xem lại nụ hôn đáng yêu này nhé!

Source: Soompi
V-trans: |Invisible|@Kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-11-2015 23:00:06 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài đời nghe nói hai người là bạn bè tốt của nhau.Hôm trước đọc bài phỏng vấn LDW nói không thể có chuyện yêu đương với Jung Ryu Won được vì anh hoàn toàn coi chị ấy như bạn thân.
Nhưng đóng phim này với nhau có khi nào họ bất chợt xao động không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-11-2015 23:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị kiss nhau ngọt quá
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-11-2015 06:37:02 | Chỉ xem của tác giả
Hai người có vẻ ý tưởng lớn phong phú và kết hợp với nhau rất chuẩn
Sáng tạo để cho ra hiệu ứng kiss super độc trên màn ảnh
Nụ hôn khó quên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-11-2015 07:46:59 | Chỉ xem của tác giả
Có một sự thật là em đã dow hết 10 tập phim này nhưng chưa có thời gian xem huhu, phim hay không các chế, dnay chả thấy phần giới thiệu phim ở thớt phim nữa, dow về hoàn toàn là do diễn viên thuiii không biết phim này dư nào, nhưng đọc bài thấy thú vị phết haha, chuẩn bị cày thôi

Bình luận

Phim thực sự rất hay bạn nhé :)  Đăng lúc 26-11-2015 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-11-2015 08:26:30 | Chỉ xem của tác giả
anh Lee Dong Wook tài thế, đúng là mình cực kết cảnh hôn này. Siêu sáng tạo lại rất gần gũi với tiêu đề bộ phim nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-11-2015 09:49:36 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh hôn siêu dễ thương nên e đã xem đến lần thứ n
Cả tập 8 đều buồn với mệt nên chắc BKnim đã để dành (
Cũng vì nụ hôn này chuyến biến tcảm của chị dành cho anh thay đổi hẳn ấy, bước đệm đó mà. Hai anh chị phối hợp ăn ý ghê <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-11-2015 09:54:08 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích cảnh này trong phim, 2 anh chị dễ thương hết sức
Nhưng kiểu ngọt ngào bao nhiêu lại đau lòng bấy nhiêu
Phim ít được quan tâm vì cũng khung giờ có nhiều phim hot quá, nhưng lâu rồi mới có phim nhẹ nhàng mà chạm vào lòng người như thế này
Phải nói diễn xuất của chị Jung Ryeo Won quá đỉnh, tự nhiên và chân thật, ngoài chị ra mình không nghĩ ai có thể khắc họa được nhân vật Haeng ah mỏng manh mà kiên cường đến vậy

Bình luận

Ừ đúng rồi, cũng thấy tiếc cho kịch bản này :(  Đăng lúc 26-11-2015 11:21 PM
cả những đoạn nhịn khóc rồi mắt đỏ hoe ầng ậng nước tiếc là phim ko đc chú ý hay báo đài rầm rộ như các phim khác :( vào thread cũng ko xôm như các nhà khác   Đăng lúc 26-11-2015 10:43 PM
rồi cả đoạn trên xe hỏi RH là Cậu có mệt không ý, cách Won nhả chữ nghe hay kinh khủng :(( Khóc thì gân cổ nó nổi đến đỏ lên luôn T_T  Đăng lúc 26-11-2015 09:01 PM
Ừ tớ là đứa xem rất để ý cách khóc và giọng nói của diễn viên, lần này bị Won làm cho mê mệt =)))) Cái đoạn ôm nhau trên cầu nói Mianhae  Đăng lúc 26-11-2015 09:00 PM
công nhận đấy, nhìn chị khóc mà chỉ muốn khóc theo :((( phải nói là thật lắm lắm luôn  Đăng lúc 26-11-2015 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-11-2015 10:16:51 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là xem cảnh này thấy ngọt lịm luôn ấy, nhớ ngay đến cái tên của phim
2 anh chị diễn trong phim này quá là ăn ý luôn
Phim lúc đầu quá mức đáng yêu, mà giờ đang dần quay sang hơi bi sầu,
Nhưng dù sao cũng cực thích diễn xuất của 2 anh chị trong phim, hi vọng sẽ được xem anh chị hợp tác trong dự án khác nữa
Cảnh kiss này có thể được cho vào danh sách những nụ hôn ấn tượng trong phim Hàn sánh ngang được với nụ hôn bọt sữa trong Secret Garden quá
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-11-2015 12:54:03 | Chỉ xem của tác giả
phim dễ thương cực luôn í
hôn nhìn ngọt với dễ thương kinh khủng
hóng tập mới nèeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao