Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2106|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bubblegum) Lee Dong Wook và Jung Ryeo Won không tin rằng nam và nữ có thể "Chỉ là bạn"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Buổi họp báo bộ phim mới tối thứ 2-3 của đài TvN "Bubblegum" đã diễn ra ngày 19/10 tại Gangnam, Seoul với sự tham gia của các diễn viên Lee Dong Wook, Jung Ryeo Won, Bae Jong Ok, Lee Jong Hyuk, và Park Hee Bon.

Trong bộ phim, Lee Dong Wook và Jung Ryeo Won miêu tả 2 nhân vật đang trong một mối quan hệ không rõ ràng, không phải bạn và cũng không phải người yêu. Tuy nhiên, khi nói về quan điểm của mình đối với mối quan hệ kiểu này, cả hai diễn viên đều nói rằng họ không tin có tình bạn giữa nam và nữ.

Lee Dong Wook bày tỏ, "Cá nhân tôi không phải fan hâm mộ của tình cảm bạn bè giữa nam và nữ. Tôi không tin điều đó lắm. Tôi cũng đã nói chuyện với Jung Ryeo Won về việc này trước đây. Tôi nghĩ những mối quan hệ kiểu này chỉ có thể xảy ra khi một trong hai người giấu kín cảm xúc thực của họ. Nhân vật của tôi trong bộ phim cũng đi con đường như vậy. Họ có vẻ ở bên nhau rất thoải mái, nhưng thực ra vẫn có những xung đột về giới tính ẩn sau câu chuyện".  

"Bubblegum" là bộ phim tình cảm lãng mạn về 2 người đã quen biết nhau từ khi còn thơ ấu. Được sản xuất bởi Kim Byung Soo người đứng sau thành công của 2 bộ phim “Nine: Nine Times Time Travel” và “The Three Musketeers.” Chấp bút bởi Lee Mi Na, biên kịch chính của radio show "Music City" đồng thời là tác giả cuốn sách nổi tiếng "“That Man, That Woman”.

Tập đầu tiên của "Bubblegum" sẽ được phát sóng vào ngày 26/10 lúc 11 giờ tối.

Credit: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-10-2015 10:53:27 | Chỉ xem của tác giả
Lee Dong Wook và Jung Ryu Won vốn quen nhau lâu năm mà, họ còn từng chia sẻ đóng phim chung với nhau thế này làm cả hai thấy khá bối rối và kỳ quặc khi diễn các cảnh quay tình cảm
Trước giờ Lee Dong Wook hay được ship với Lee Da Hae nhiều nhất, và mình thấy đôi này cũng khả nghi hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-10-2015 11:06:29 | Chỉ xem của tác giả
Tôi cũng không tin. Bạn thường thường, vô thưởng vô phạt thì được. Nếu gọi là tri kỷ, thì chắc chắn 1 trong 2 sẽ phát sinh tình cảm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-10-2015 11:25:37 | Chỉ xem của tác giả
A nois chuẩn đấy. không tin có thứ gọi là tình bạn khác giới, đặc biệt là sau khi chia tay trừ khi một trong 2 người vẫn ôm hi vọng mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-10-2015 12:01:59 | Chỉ xem của tác giả
Thế thì khi 2 người đóng xong phim
Nếu có tin đồn 2 người hẹn hò
Thì đừng nói là 2 người bảo là chúng tôi chỉ là bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-10-2015 12:10:07 | Chỉ xem của tác giả
Thế anh giải thích thế nào về Song Ji Hyo đây ^^, có lẽ nào trong mắt a chị í là đàn ông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-10-2015 12:12:22 | Chỉ xem của tác giả
Phát biểu chuẩn không cần bình luận gì thêm!
LDW oppa lại có phim mới nhỉ! Mình không thích JRW lắm!
Mong phim thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-10-2015 14:55:47 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá đi sự trở lại của hai anh chị
Hi vọng phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-10-2015 15:15:25 | Chỉ xem của tác giả
" Bubbegum " bộ phim tình cảm nói về tình bạn của hai
người khác giới , anh Lee dong wook và Jung Ryeo won
sẽ vào vai  hai người bạn này , họ đã phát biểu là không
tin rằng nam và nữ  ,có thể chỉ là bạn , riêng mình thì lại
tin rằng tình bạn như vậy có thể có trên đời .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-10-2015 17:41:22 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim của anh lâu lắm rồi, quả iron man flop chán quá, thực sự là fan nhưng ko nhuốt nổi thể loại phim đó, sến sến, bả nữa chính thì đơ làm tội anh tui. Em dồn hết tâm và phim này để chở anh đó Wooker
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách