Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 688|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

[BREAKING] Wonder Girls tan rã

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-1-2017 16:17:10 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 26/1 JYP xác nhận Wonder Girls tan rã, công ty thông báo ''Sau một thời gian dài thảo luận, chúng tôi quyết định Wonder Girls chính thức tan rã. Trong số các thành viên,  Yubin và Lim đã gia hạn hợp đồng với JYP Entertainment. Họ sẽ thử thách trải nghiệm ở nhiều lĩnh vực khác nhau như: MC, diễn viên, solo,...Summi và Yeeun đã định hướng con đường riên của mình và thật đáng tiết họ không ở lại công ty.
Các thành viên muốn gửi lời cảm ơn đến toàn thể người hâm mộ, đã dành tình yêu và  theo dõi họ suốt 10 năm qua. Họ đã chuẩn bị một món quà cuối cùng đó là một digital single  tạm biệt sẽ đưpực phát hành vào ngày 10/2.
Chúng tôi muốn cảm ơn Wonderful trên toàn thế giới đã luôn theo dõi và ủng hộ các cô gái trong suốt 10 năm qua. Chúng tôi sẽ luôn giúp đỡ và ủng hộ cho cả 2 thành viên đã ra đi để 4 cô gái sẽ thành công trên sự nghiệp của mình.
Xin cảm ơn'
Cr Allkpop
Vtran [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 19:49:06 | Xem tất
ban nhạc gắn vs thời hâm mộ Kpop
chúc các chị thành công vs con đường riêng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 20:17:35 Từ di động | Xem tất
Đầu năm nay nghe nhiều tin buồn quá. Wonder girls là nhóm nhạc đầy tài năng, luôn thử thách chính mình và luôn tạo nên những dấu ấn đậm nét trong mọi thể loại âm nhạc. Các chị đã lựa chọn bước đi con đường riêng sau hành trình 10 năm cùng Wonder girl. Chúc cho các chị thành công với sự lựa chọn của riêng mình. Thật ấm lòng khi đọc dòng phát ngôn của JYP: "chúng tôi sẽ luôn giúp đỡ và ủng hộ cho cả 2 thành viên đã ra đi để 4 cô gái sẽ thành công trên sự nghiệp của mình"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 22:38:35 | Xem tất
đối với mình thì thời kỳ của Wonder Girls, Big Bang, SNSD, Tara, 2NE1 ,... là đỉnh cao của Kpop!
biết rằng cuối cùng gì rồi cũng sẽ phải tan rã nhưng thực sự buồn vì đã gắn với cả 1 thời, 1 kỷ niệm đẹp!
tạm biệt WG, mong các chị sẽ đạt được những điều mà mình mong muốn trong tương lai!
Thanks bạn trans!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2017 23:38:21 | Xem tất
2NE1 rồi đến WGs tan rã, thời kì hoàng kim Kpop của mình, thanh xuân của mình.
Thôi thì cũng đến lúc phải nói lời tạm biệt. Tạm biệt các chị, tạm biệt tuổi xuân. Chúc các chị thành công trên con đường sự nghiệp riêng nhé.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2017 23:27:53 | Xem tất
Hồi Sun Ye kết hôn rồi rời nhóm mình cảm thấy nhóm cũng khó gắn bó lâu
Giờ điều ấy thành sự thật rồi tiếc cho 1 trong những nhóm nữ yêu thích
Chúc các chị thành công trên con đường sự nghiệp riêng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2017 17:14:22 | Xem tất
Không còn biết nói gì hơn từ đáng tiếc nữa
Thậm chí từ đáng tiếc cũng không đủ để diễn tả
2ne1 rồi giờ đến cả WGs, toàn các nhóm gắn với tuổi thơ mình ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 10:19:26 | Xem tất
Một thời Wonder Girls với NOBODY tới tận bây giờ mình vẫn còn nghe.
Sau khi Soo Hee ra đi thì đã thấy nguy cơ tan rã rồi.
cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách