Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19343|Trả lời: 126
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking news: Tin đồn cho biết Park Shin Hye và Lee Jong Suk đang hẹn hò/ Đại diện Park Shin Hye trả lời về tin đồn hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo tin tức độc quyền từ Dispatch, nam diễn viên Lee Jong Suk và Park Shin Hye đã hẹn hò 4 tháng !

Tin tức cho biết từ một cặp đôi trên màn ảnh họ đã tiến triển thành một cặp đôi thật sự.Dispatch mới đây đưa chia sẻ rằng  Lee Jong Suk và Park Shin Hye bắt đầu mối quan hệ của họ vào đầu năm nay vào tháng 1, sau khi bộ phim “Pinocchio,” kết thúc và họ tiếp tục mối quan hệ của họ trong 4 tháng qua

Dispatch đã phát hiện cặp đôi hẹn hò nhiều ngày trong 3 tháng vừa qua. Theo Dispatch, cặp đôi đã có những cuộc hẹn hò tại Hàn Quốc và nước ngoài, tận dụng những lịch trình ở nước ngoài để có thể dành thời gian bên nhau.

Cũng theo nguồn tin thân cận của cặp đôi cho biết " Buổi chụp hình của tạp chí diễn ra trong 2 ngày. Khoảng thời gian còn lại là tự do. Cặp đôi đã dành thời gian cho nhau trong khi làm việc để hẹn hò bí mật"

UPDATE:Đại diện của Park Shin Hye đã trả lời trên Sports Today cho biết " Tin tức hẹn họ giữa cô ấy và Lee Jong Suk là không đúng sự thật. Những bức hình được chụp sau khi họ có buổi chụp hình ở nước ngoài. Tin đồn này hoàn toàn không đúng sự thật "

Source:http://www.soompi.com/2015/06/30 ... -and-park-shin-hye/
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-7-2015 08:29:37 | Chỉ xem của tác giả
ái chà chà, tin hót, tin hót, chờ công ty 2 bên xác nhận thôi
2 bạn chẻ đẹp đôi thế
klq cơ mà hình như mình đc tem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-7-2015 08:31:35 | Chỉ xem của tác giả
An tuê, an tuê, an an tuê
Hoa hẹ của tui, 7 năm của tui
tui là tui ứ tin, tui là tui chờ confirm
không được, mặc dù iu hai bạn lắm cơ mà không chúc phúc được đâu nhé
An tuê an tuê.

Bình luận

klq nhưng mà chữ ký của bạn làm mình quắn quéo quá =))))))  Đăng lúc 1-7-2015 11:22 PM
YongShin hic...hic... chờ thôi... ><  Đăng lúc 1-7-2015 10:24 AM
*chung team* YongShin của tuôi phải nàm xao =((( *đau lòng*  Đăng lúc 1-7-2015 10:18 AM
đúng rồi, hổng dám tin :( chờ-ing  Đăng lúc 1-7-2015 10:14 AM
Bạn bạn, ava của b có phải trong EHB k ;;)  Đăng lúc 1-7-2015 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-7-2015 08:33:10 | Chỉ xem của tác giả
Wowwwww
Dispatch thì đúng rồi chỉ chờ cty xác nhận thôi
Thế là giấc mơ đã thành sự thật mọi người nhé
1 couple tuyệt đẹp nữa ra đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-7-2015 08:34:04 | Chỉ xem của tác giả
vầng, với Dispatch không có gì là không thể :3
chúc mừng cặp đôi mới của Kbiz
hóa ra hình mẫu lý tưởng nhắc đến lúc phỏng vấn "không những thông minh mà còn xinh đẹp" của bạn Vịt lại là bạn Hye
cảm ơn bạn post news

update: haizzz chưa gì công ty đã phủ nhận rồi là sao trời T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-7-2015 08:35:59 | Chỉ xem của tác giả
sặc dispatch tung tin làm con cũng ko bít thế nào!
thật hay là chỉ nghi ngờ! ko thế nào làm Silent reader như lâu nay nữa phải mò vào post 1 cái tăng độ tò mò mới đc!
chờ thông tin, 1 là phủ nhận 2 là thừa nhận thôi đây! hi vọng là thừa nhận, bởi đẹp đôi mừ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-7-2015 08:42:44 | Chỉ xem của tác giả
Ohhhh, là thật sao, thích quá cơ..^^
Thật sự rất vui mừng khi đọc được tin tức này, nhưng bị "moi" sớm thế này cũng lo lắm đấy, sợ bị áp lực này nọ lắm, chẳng thà cứ "trong vòng bí mật" rồi đùng 1 phát là tin kết hôn thì còn tuyệt vời hơn. Dù sao thì cũng chúc mừng 2 bạn trẻ nhá, 1 cặp rất đẹp đôi và siêu dễ thương.
Cảm ơn bạn đã đăng tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-7-2015 08:43:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay mình cũng đọc được trên Naver. Thấy cmt thì đa phần là cũng không phản đối ngược lại bảo rất hợp. Cá nhân mình không thấy bất ngờ vì cũng có nhiều tin đồn từ trước rồi. Bác Dít sờ pât thì chuẩn rồi, công ty chỉ có nước nhận thôi, không nhận lại tung ra bằng chứng ác hơn thì chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-7-2015 08:43:59 | Chỉ xem của tác giả
Thích 2 bạn trẻ nhưng nói thiệt đọc xong sao có chút đắng lòng
Tự nhiên lại thấy không can tâm lắm, đau khổ quá ý
Thôi thì Fan girl ít kỉ lần này mong 2 bạn chẻ là bạn bè thôi
Đã hiểu tâm trạng mấy bạn fan khi idol của mình có người yêu

p.s: Cảm ơn 2 bên công ty đã phũ nhận, nhưng nói thiệt, chỉ muốn bạn Suk hẹn hò vs diễn viên thôi, ko muốn đụng vào idol khó ở lắm, nhưng thôi, không sao, 2 đứa là bạn thân cũng được   

Bình luận

quảng cáo chung, mình cũng bán tín bán nghi lắm, vì giờ 2 bạn đang nổi, sẳn có hình nên quăng lên kêu hẹn hò luôn.. dập tin kia  Đăng lúc 1-7-2015 09:36 AM
nên mình nghỉ muốn tung tin này ra, nhưng thực sự hồi giờ DP ko bao giờ tung tin khi không đủ hình và bằng chứng thế này, cái hình 2 bạn ngồi vs nhau là đợt  Đăng lúc 1-7-2015 09:35 AM
dạo này mình ko tin DP nữa, hầu hết tung tin idol để dập tin khác thôi, có 1 vụ hiếp dâm 3 mẹ con đang ầm ĩ mấy bữa nay  Đăng lúc 1-7-2015 09:34 AM
DP đưa tin thì thường là chuẩn, vì họ thấy tự tin mới công khai mà.  Đăng lúc 1-7-2015 09:32 AM
Mình thấy có bạn bảo là công ty chỉ biết 2 người là bạn thân, hiện tại PSH đang ở nước ngoài nên chưa xác nhận được thôi.  Đăng lúc 1-7-2015 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-7-2015 08:48:13 | Chỉ xem của tác giả
A, mới sáng nhận được tin tốt lành rồi. Hahaha. Sau bao nhiêu lần đóng phim với toàn trai đẹp thì Ms. Park cute nhà ta cũng đã lựa được 1 anh, đã thế trúng cái ông dễ thương nhí nhảnh nhất quả đất luôn rồi.
Nghe tin mà mừng muốn rụng rốn luôn à. Duyệt duyệt duyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách